Neena Gupta alikataa kufanya Upendeleo wa Kijinsia kwa Mkurugenzi

Neena Gupta amesema kwamba alikataa kufanya upendeleo wa kijinsia kwa mkurugenzi "mkubwa". Alifunua maoni yake baadaye baadaye.

Neena Gupta alikataa kufanya Upendeleo wa Kijinsia kwa Mkurugenzi f

"Alisema hayo mbele ya kila mtu"

Neena Gupta amefunua kwamba mkurugenzi "mkubwa" aliwahi kutoa maoni yasiyofaa juu yake baada ya kukataa kumfanyia mapenzi.

Mwigizaji huyo alifanya ufunuo katika wasifu wake Sach Kahun Toh.

Neena alielezea kuwa alitoa maoni hayo mbele ya watu wengine, akimwacha akiwa na hasira.

Katika kitabu hicho, alitaka kutaja jina na kumchafua mkurugenzi, lakini marafiki zake walimshauri asifanye hivyo.

Alisema pia kwamba hakumtaja katika kitabu hicho kwani wachapishaji walimwonya juu ya athari za kisheria ikiwa angefanya hivyo.

Neena alifunua kwamba alikaa kimya juu ya tukio hilo wakati huo kwa sababu alikuwa "mwigizaji anayesumbuka" na watu hawatamwamini ikiwa angezungumza dhidi ya watu "maarufu" zaidi.

Alielezea: "Mkurugenzi huyu wa filamu aliniambia mbele ya kila mtu, 'Ikiwa hutumii vitu, wanaanza kutu' kwa sababu sikuwa nikilala naye.

"Nilikataa kwa njia isiyo ya moja kwa moja. Alisema mbele ya kila mtu, wahusika wote na kila mtu. ”

Maoni ya mkurugenzi huyo yalimkasirisha sana wakati Neena akifafanua:

“Nilikuwa na hasira sana. Nilirudi na kuwaambia marafiki zangu, 'Nataka kuwaambia waandishi wa habari kuwa hii ndio aliyoniambia'.

"Na marafiki wangu walisema," Nani atakusikiliza? Yeye ni jina kubwa. Hakuna mtu atakayewasikiliza. Nini maana? Jina lako litasumbuliwa tu '.

"Hata wakati huo, nilimwambia mtu kisha akasema mambo mabaya sana juu yangu."

"Halafu, marafiki zangu walisema," Tazama, hiki ndicho kitakachotokea. Itakuwa chafu sana. Kwa hivyo, nyamaza tu. Wakati wako ukifika, unasema '.

"Huu ni wakati wangu kwa hivyo nasema hivyo."

Katika kitabu hicho, Neena Gupta pia alizungumzia juu ya kitanda cha sauti cha Bollywood, akikiri kwamba iko lakini hajawahi kuiona.

Walakini, Neena alikumbuka tukio ambalo mtayarishaji aliuliza upendeleo wa kijinsia badala ya jukumu la filamu.

Katika kitabu hicho, alielezea kwa kina: "Siku moja, rafiki yangu aliniambia niende kumtembelea prodyuza ambaye alikuwa shujaa mkubwa kusini.

"Alikuwa akitembelea kwa siku chache na alikuwa akikaa katika hoteli ya Sun-n-Sand.

“Nilipofika hoteli, nilimwita prodyuza kutoka simu kwenye ukumbi wa kushawishi. "Ndio, ndio, nimekuwa nikikutarajia," alisema. 'Njoo juu.'

“Kwa hivyo, jukumu langu ni nini, bwana? Nilimuuliza mwishowe alipotulia kupata pumzi yake. "Rafiki wa shujaa," alisema.

"Aliponielezea, ilionekana kama sehemu ndogo sana. "Sawa. Lazima niende sasa, bwana" nikasema, "Marafiki zangu wananisubiri."… .Go? Wapi? Aliuliza. Alionekana kushtuka kweli kweli. Si utalala hapa? '”

Sach Kahun Toh inachunguza ya Neena maisha, kutoka utoto wake huko Delhi, kuhamia Mumbai mnamo 1980 na mapambano yake ya kupata kazi.

Kitabu hiki pia kinamgusa binti yake Masaba Gupta na ufufuo wake katika Sauti.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."