Nadia Hussain anasema hakuna Vigezo vilivyobaki kwa Wanamitindo sasa

Nadia Hussain alidai kuwa hakuna vigezo vya uanamitindo tena. Alisema wanamitindo hao wapya hawana tabaka wala utu.

Nadia Hussain anasema hakuna Vigezo vilivyobaki kwa Wanamitindo sasa f

"Kila mtu ni mfano tu, hakuna supermodel"

Nadia Hussain hivi karibuni alionekana kwenye Frieha Altaf's Kwanini podcast ambapo alijadili mambo mengi, kuanzia maisha yake ya kibinafsi hadi ya kitaaluma.

Majadiliano yalipohamia tasnia ya mitindo, Nadia alikiri kwamba mengi yalikuwa yamebadilika.

Alizungumza juu ya kutawala kwa mitandao ya kijamii kuwa chombo cha msingi cha taaluma zaidi.

Alitoa mawazo yake, akidai kuwa sasa mitindo inahusu biashara na uuzaji wa bidhaa kwenye mitandao ya kijamii.

Alisema: "Fungua mitandao ya kijamii na kutakuwa na mwanamitindo.

"Kila mtu na dada zao na kaka na mama na baba - kila mtu, kwa maelezo yao, ni kama, 'Mimi ni mfano'.

"Sio tu washawishi, lakini kusema tu kwamba wao ni mifano. Unaokota jiwe na kuna mfano, unajua?"

Nadia Hussain alidai kuwa hakuna vigezo katika uanamitindo sasa. Aliangazia kupungua kwa vyombo vya habari kama moja ya sababu zilizosababisha hii.

Alisema: "Mitindo imekuwa rahisi sana kwa kila mtu sasa.

"Kuna wakati uchapishaji ulikuwa mfalme, sasa sio. Sasa mtandao wako wa kijamii ni mfalme na maudhui yako mwenyewe ni mfalme.

"Hakuna mwanamitindo mkuu tena. Kila mtu ni mwanamitindo tu, hakuna mwanamitindo mkuu… Mwanamitindo mkuu ni mtu anayejulikana kote.”

Msimamo wake juu ya kuongezeka kwa wanamitindo wa mitandao ya kijamii na washawishi umekuwa ukizunguka kwenye majukwaa tofauti.

Wengi wanaita tabia ya Nadia kama "Elitist".

Mtumiaji mmoja wa Instagram alitoa maoni: "Sasa hiyo ndiyo ninaiita hisia ya haki."

Mwingine alisema: "Mtu anataka kubaki muhimu."

Mmoja aliandika:

"Maam amekasirika kwamba mtu yeyote anaweza kufanya kazi yake sasa."

Hapo zamani Time Out na Ahsan Khan, alikuwa ametoa maoni sawa kuhusu nyuso mpya katika uwanja wa uanamitindo.

Nadia Hussain alilalamika hivi: “Bora zaidi ni kwamba wakati huo, asilimia 70 hadi 80 ya wanamitindo walitoka katika malezi yaliyoelimika. Kila mtu alikuwa na hamu sawa. Wakati huo, kwa kweli ulikuwa wakati mzuri zaidi.

"Baadaye, wasichana wa kila aina wakawa sehemu ya taaluma.

"Wanamitindo wapya hawakuelimika. Hawakuwa na tabaka au utu.”

Aliitwa na mwanamitindo wa Instagram Sarah Zulfiqar, ambaye alichapisha hadithi.

"Kwa ubishi mimi ni mmoja wa wanamitindo 'walioelimika' zaidi huko nje, na siwezi hata kukuambia ni kiasi gani cha ujinga na ujinga kabisa ambao nimeona ukionyeshwa na watu ambao wanatoka asili ya 'wasomi'.

“Kipaji ni kipaji na ukomavu ni ukomavu haijalishi unatoka wapi. Kauli ya Nadia ni ya kielimu na ya ujinga sana.

Katika hadithi nyingine, Sarah aliandika: "Maneno yake yanaonyesha ukosefu wa usalama na upendeleo ... watu ambao wanajiamini katika malezi yao wenyewe na wanajua thamani yao hawafanyi hivi."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani Msichana wa vipengee bora katika Shootout huko Wadala?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...