Nadia Khan anasema ni 'rahisi kwa Wanaume kuwa na Mambo'

Nadia Khan alishiriki maoni yake kuhusu kuongezeka kwa kiwango cha talaka na kudai ni rahisi kwa wanaume kutafuta njia za kukidhi vishawishi vyao.

Nadia Khan anasema ni 'rahisi zaidi kwa Wanaume kuwa na Mambo' f

By


"Kuna nyumba, vyumba, maeneo ya uchumba na hata maombi"

Akizungumzia kuhusu kupanda kwa kiwango cha talaka nchini Pakistan, Nadia Khan alidai ni rahisi kwa wanaume kutafuta njia za kukidhi vishawishi vyao.

Wakati wa podcast na Hafiz Ahmed, mtangazaji wa televisheni aliulizwa kwa nini anaamini kwamba talaka inaongezeka nchini Pakistan.

Nadia alijibu: “Nadhani watu si waaminifu nyakati hizi.

"Katika miaka ya 1990 ikiwa mwanamume alilazimika kukaribia wanawake, ilikuwa shida kubwa kwake.

"Kama kwenda kwa wanawake kutoa nambari zao na kutumaini kuwa atawapigia tena.

"Sasa, kuna udhihirisho mwingi kati ya wanaume na wanawake hivi kwamba waume hawazingatii wake zao nyumbani tena.

"Siku zote yeye hutunza watoto nyumbani na ana mkazo na kazi za nyumbani na wanaona kuwa 'huchosha'."

Kisha Nadia alieleza jinsi jamii ya kisasa imerahisisha watu kufanya mapenzi nje ya ndoa. Aliendelea:

“Katika enzi hii, ni rahisi zaidi kwa wanaume kutafuta njia za kutosheleza majaribu yao.

"Kuna nyumba, vyumba, maeneo ya kuchumbiana na hata maombi mtandaoni ambayo yamerahisisha mchakato huo.

“Kusema kweli, ni asili ya mwanadamu pia lakini kizazi kipya hakina ari.

“Hata mimi najua wanawake wachache wanaojihusisha na wanaume walioolewa na hiyo inanikosesha furaha.

"Inakuwaje rahisi kwao kudanganya na kusema uwongo kwa washirika wote wawili? Kuwa na ndoa na mambo ya siri nyuma ya migongo ya wake zao, namaanisha kuwe na kikomo.”

Nadia Khan aliendelea kuwaita wanawake wanaochagua kujihusisha na wanaume walioolewa.

Alisema: “Ninakerwa na wanawake wanaojihusisha na wanaume kama hao kwa kujua.

"Ikiwa unajua mtu amejitolea, basi ni eneo la 'hakuna kwenda'.

"Nadhani wanawake wana jukumu pia, haswa kutokana na uroho wa pesa na mwanamume thabiti.

"Kwa wanaume, hata hivyo, inakuwa rahisi kudanganya.

"Nadhani wakati jamii inafanya njia rahisi, hatimaye itasababisha dhambi zaidi kati ya watu."

Hata hivyo, Nadia alikuwa na uhakika wa kuonyesha jinsi wanawake wana uhuru zaidi wa kifedha sasa na usaidizi ambao unawasaidia kujitegemea wakati wa shida.

Pia aliangazia jinsi kuna wanawake walio salama zaidi kifedha, kwa hivyo wanawake wengi walioolewa wanachagua talaka ikiwa hawana furaha.

"Sababu nyingine ya talaka iliyokithiri ni uhuru wa kifedha ambao wanawake wanayo siku hizi.

“Mwanzoni, mwanamke alipofikiria kutengana alikuwa na vikwazo vingi na alikuwa akitegemea wanaume katika familia yake.

"Lakini sasa ikiwa wanawake wanataka kuachana, wanaweza kujitunza wenyewe."



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unampenda H Dhami zaidi kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...