Mehwish Hayat anasema Haitaji Sauti

Mwigizaji maarufu wa Pakistan Mehwish Hayat hivi karibuni ametangaza maoni yake juu ya Sauti na kwanini hatafanya kazi kwa tasnia ya Sauti.

Mehwish Hayat anasema Haitaji Sauti f

"Hata kusafiri kunahatarisha maisha huko."

Muigizaji wa Pakistan Mehwish Hayat amebaini kuwa haitaji kuigiza Sauti kwani anaridhika na kufanya kazi nchini Pakistan.

Mehwish Hayat ni jina mashuhuri nchini Pakistan kwani bila shaka ni mmoja wa waigizaji waliofanikiwa zaidi katika tasnia ya filamu.

Katika kazi yake yote kubwa, ametoa vibao vikuu katika tasnia ya burudani ya Pakistani.

hizi ni pamoja na Jawani Phir Nahi Ani (2015), Jawani Phir Nahi Ani 2 (2018), Mzigo Harusi (2018) Chhalawa (2019) na mengi zaidi.

Moja ya vibao vyake vikubwa ni pamoja na filamu yake Punjab Nahi Jaungi (2017) ambayo inaendelea kuchezwa kwenye sinema kote nchini zaidi ya mwaka mmoja baada ya kutolewa.

Imesaidiwa na Nadeem Baig, filamu ya vichekesho ya kimapenzi inazunguka pembetatu ya mapenzi na inaonyesha utamaduni wa Kipunjabi wa Pakistan.

Punjab Nahi Jaungi (2017) pia nyota Humayun Saeed na Urwa Hocane katika majukumu ya kuongoza.

Kwa mchango wake wa kushangaza kwenye tasnia, Mehwish amepokea tuzo ya Tamgha E Imtiaz.

https://www.instagram.com/p/B-FXRoqHW3m/

Sio hivyo tu. Mwigizaji huyo pia ni msemaji wa sauti wa Pakistan kote ulimwenguni.

Baada ya kupata mafanikio mengi katika taaluma yake, wengi wanaweza kushangaa kwamba Mehwish hajajitokeza mpaka.

Hii sio kwa sababu hajapata kazi kutoka kwa Sauti, badala yake mwigizaji huyo hajazingatia majukumu yoyote aliyopewa.

Kulingana na mwingiliano wa hivi karibuni kwenye kipindi cha mazungumzo, Mehwish Hayat alifunguka juu ya kwanini hatakubali kazi kutoka kwa mpaka. Alisema:

“Tayari nilikuwa nikipata kazi bora nchini Pakistan hivi kwamba sikuhisi hitaji hilo. Nilipata heshima kubwa kutoka kaunti yangu mwenyewe. ”

Mehwish Hayat anasema Haitaji Sauti - pozi

Mehwish aliendelea kusema kuwa kujiheshimu ni sababu kuu ambayo haipo katika Sauti. Alielezea:

"Kwangu, kujiheshimu ni muhimu sana."

"Unapofanya kazi katika Sauti, hakuna kujiheshimu, haupaswi kuhudhuria maonyesho ya kwanza au hata kukuza filamu."

Mehwish aliendelea kutaja kuwa kusafiri kwenda India kunahatarisha maisha na hakuna utajiri au umaarufu unaostahili shida hiyo. Alisema:

“Hata kusafiri kunahatarisha maisha huko. Kwa hivyo, ambapo hakuna kujiheshimu bila kujali pesa zaidi au umaarufu zaidi, kwangu, haifai mpango huo. ”

Mbele ya kazi, Mehwish Hayat ataonekana katika kipindi cha BBC kilichoandaliwa na mwigizaji wa Amerika Angelina Jolie.

Huko Pakistan, mwigizaji huyo atakuwa akicheza filamu ya Nadeen Baig pamoja na mwigizaji mwenzake Humayun Saeed.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utakosa nini zaidi kuhusu Zayn Malik?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...