Mehwish Hayat akiwa na hasira baada ya Coke Studio kupachikwa jina la 'Indian Pop'

Mehwish Hayat aliingia kwenye mitandao ya kijamii na kukashifu Apple Music kwa kuainisha Coke Studio ya Pakistan kama 'Indian Pop'.

Mehwish Hayat akiwa na hasira baada ya Coke Studio kupachikwa jina la 'Indian Pop' f

"tunastahili kutambuliwa."

Mehwish Hayat ametoa wito kwa Apple Music kwa kuainisha Coke Studio ya Pakistan kama 'pop ya kihindi, Asia au duniani kote'.

Pia alishutumu iTunes kwa kufanya jambo lile lile.

Coke Studio ni raia wa Pakistani jukwaa inayowaleta pamoja baadhi ya waimbaji, wanamuziki na watunzi bora nchini kusherehekea urithi wa muziki huo.

Baada ya kupata hali hiyo, Mehwish alienda kwenye mitandao ya kijamii ili kushiriki na marafiki zake.

Aliandika: "Nimegundua muziki wa iTunes/Apple - tovuti ya muziki inaainisha Coke Studio Pakistan kama 'Pop ya India'.

"Vipindi vingine ni 'Dunia nzima' au 'Asia'- chochote isipokuwa 'Pakistani'.

"Njoo @AppleMusic tupe hii angalau! Coke Studio ni mafanikio ya Pakistan na tunastahili kutambuliwa."

Mashabiki walitoa maoni yao, huku wengi wakimshukuru Mehwish kwa kupaza sauti yake juu ya suala hilo.

Mmoja wao alisema: "Jifunze kuipenda iheshimu ilikumbatia pop wa Pakistani kila wakati hubeba ngumi ambayo hakuna muziki mwingine wowote ungeweza kugusa yote jamani ndio bosi wetu Malkia mungu wetu wa kike huu ni Ufalme wake."

Mwingine alisema: “Inaniumiza. Asante kwa kuweka suala hapa."

Mtumiaji aliandika: "Aibu kwako Apple. Fanya kazi yako ya nyumbani. Una sheria kali zaidi za hakimiliki bado hapa unawanyima wasanii wa Pakistan haki yao.”

Baadhi walidokeza kuwa Mehwish Hayat ndiye mtu pekee aliyeshughulikia suala hilo kufikia sasa.

Mmoja wao aliandika hivi: “Ni Mehwish pekee aliyethubutu kupaza sauti yake.

"Bila shaka, Studio ya Coke ya Pakistan ina darasa lake, kiwango na utambuzi wake. Inastahili kutambuliwa kipekee."

Mwingine alikubali: “Jambo lenye nguvu sana la kuzingatia! Muziki wa Pakistani unapaswa kuwa na jina lake, na wewe ndiye wa kwanza kutetea hili!”

Wa tatu alisema: "Wewe ndiye mtu wa kwanza kuita muziki wa Pakistani kuwa na jina lake."

Wengine walisema kwamba hili ni suala kuu la kufikiria.

"Sekta inapaswa kuchukua msimamo na kupinga, na kuibadilisha."

Watumiaji wengine walibainisha kuwa suala hili limeenea kwenye mifumo mingine.

Mmoja alisema: “Asante mungu kuna mtu huko nje ambaye anaona mambo kama haya, hata kwenye Letterboxd filamu nyingi nzuri za Kipakistani zimeorodheshwa katika 'sinema ya Kihindi' na siwezi kukuambia ni kiasi gani inanisumbua kana kwamba tuna wachache tu. sinema na hata hizo hazitambuliwi kama za Pakistani."

Mwingine alisema: "Unajua YouTube hufanya vivyo hivyo. Inaainisha Coke Studio Pakistan kama muziki wa Kihindi.

Wa tatu alisema: "Sawa kwenye Muziki wa Amazon !!!"



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kunapaswa kuwa na utofauti zaidi katika Oscars?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...