Manish Malhotra kutengeneza Densi ya Maagizo?

Mbunifu mashuhuri Manish Malhotra ameripotiwa kwenda nyuma ya kamera na kufanya maonyesho yake ya mkurugenzi.

Manish Malhotra kutengeneza Maonyesho ya Kwanza ya f

"Tayari amewazia onyesho zima la skrini"

Mbunifu wa mitindo Manish Malhotra ameripotiwa kuongoza filamu yake ya kwanza ya Sauti.

Mbuni maarufu anasifika kwa miundo yake ya kuvutia ndani ya filamu za Sauti.

Kutoka Aishwarya Rai Bachchan hadi Janhvi Kapoor, Manish ametengeneza Sauti nyingi stars uangaze katika makusanyo yake ya ubunifu.

Katika kazi yake ya miaka 30, Manish ameongeza mguso wake wa kipekee kwa zaidi ya filamu 800 kupitia muundo wa mavazi na mitindo.

Kazi yake sasa inaripotiwa kuweka sura mpya wakati anakuwa mkurugenzi wa hadithi kali, ya mapenzi ya muziki.

Kulingana na ripoti, Manish ataungwa mkono na rafiki wa muda mrefu Karan Johar kwani filamu hiyo itakuwa chini ya Dharma Productions.

A KutafutaMwezi Ripoti hiyo ilisema kwamba Manish ataelekeza hadithi ya kupendeza ya muziki kwamba Dharma Productions za Karan zitapanda kwa kiwango kikubwa.

Inaaminika kuwa filamu hiyo itawekwa katika enzi ya kizigeu.

Chanzo kimesema: "Hadithi na onyesho la hadithi hii kali ya mapenzi ya muziki, iliyowekwa nyuma ya kizigeu, pia imeandikwa na Malhotra.

"Tayari amewazia uchezaji mzima tayari katika akili yake na utengenezaji wa filamu utaanza hivi karibuni."

Chanzo kiliendelea kuahidi kuwa filamu hiyo "itakuja na utukufu na uzuri", kama ubunifu wake wote.

Manish Malhotra ameripotiwa kupata hadithi hiyo na kuandika filamu ya filamu.

Chanzo kilisema kwamba Dharma Productions imekuwa ikiandaa filamu hiyo kwa msaada wa mwanahistoria, na kuongeza:

"Ni hati thabiti, moja wapo ya Uzalishaji Mzuri zaidi wa Dharma imefanya kazi, na kila mtu anafurahi sana."

Zaidi ya kazi yake ya miaka 30, Manish amefanya kazi katika kurekebisha jukumu la mavazi katika hadithi ya hadithi ya Sauti, na kuunda mavazi ya kifahari.

Kuongoza filamu imekuwa moja ya ndoto za Manish kwa muda.

Wakati wa mahojiano mnamo 2007, mbuni alisema:

"Kuongoza filamu au kuandika kitabu - nitafanya hivi karibuni."

Wakati hakuna tangazo rasmi juu ya filamu hiyo iliyofanywa, itakuwa ya kupendeza kuona ni nani anayeigiza, kutokana na uhusiano wa karibu wa Manish na waigizaji wengi.

Kwa kuwa filamu hiyo ni ya muziki na itakuwa sehemu ya utengenezaji wa Karan Johar, lazima ijumuishe waorodheshaji wengine wa Sauti.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...