Diljit Dosanjh atoa Rs.1 cr ili kuwafanya Wakulima Wenye Joto?

Imekuwa ikifikiriwa kuwa Diljit Dosanjh alitoa pesa kwa siri. 1 Crore kununua nguo ili kuwafanya wakulima wanaoandamana wapate joto kwenye mpaka wa Delhi.

Diljit Dosanjh atoa Rs.1 cr kuwaweka Wakulima Joto f

"Asante kaka, umetoa Rupia 1 kwa wakulima"

Mwimbaji na muigizaji Diljit Dosanjh amekuwa akiunga mkono kikamilifu maandamano ya wakulima yanayoendelea na sasa inasemekana kuwa alitoa pesa kwa siri. Crore 1 (£ 100,000) kununua nguo za joto kwa wakulima kwenye mpaka wa Delhi.

Mnamo Desemba 5, 2020, Diljit alijitokeza kwenye mpaka wa Singhu wa Delhi ambapo maelfu ya wakulima wamekuwa wakipinga sheria mpya za shamba.

Wakulima wanaogopa sheria zitasambaratisha mfumo wa bei ya chini ya usaidizi, na kuziacha kwa "huruma" ya mashirika makubwa.

Ripoti za Diljit kutoa Rupia. 1 Crore ya kuwafanya wakulima wanaoandamana kupata joto wakati wa msimu wa baridi sasa imeonekana.

Mwimbaji mwenzake wa Punjabi, Singga aliwaambia wafuasi wake wa mitandao ya kijamii juu ya kitendo cha ukarimu cha Diljit.

Alisema: “Asante kaka, umetoa Rupia. Crore kwa wakulima, kwa nguo zao za joto, na hakuna mtu anayejua.

“Hukuchapisha juu yake. Siku hizi watu hawawezi kufunga baada ya kutoa Rupia 10. ”

Katika mpaka wa Delhi, Diljit alihutubia wakulima wanaoandamana. Alisema:

“Nimekuja hapa sio kuongea bali kukusikiliza. Ninakusifu kwa kuunda historia.

"Tulikuwa tukisikia hadithi ambazo zilituhamasisha na sasa tumeona historia ikiundwa tena."

“Nataka kuhimiza serikali ikubali mahitaji ya wakulima. Napenda pia kuhimiza vyombo vya habari kutuunga mkono, wakulima hawa wamekaa kwa amani na madai yao, tafadhali onyesha hiyo na utuunge mkono.

“Hakuna mazungumzo ya umwagaji damu. Kila mtu anapindisha [ukweli] kwenye Twitter. ”

Diljit Dosanjh pia alitoa maoni ambayo yalionekana kutoka kwa uhasama wake wa umma wa Twitter na Kangana Ranaut.

"Pia nazungumza kwa Kihindi ili mtu asihitaji Google ninachosema tena."

Diljit's chuki na Kangana imekuwa ya uchungu na ilitokana na tweet na mwigizaji ambapo alimtambua mwandamanaji mzee.

Alikuwa amesema kuwa mwandamanaji mzee alikuwa Bilkis Bano, anayejulikana pia kama 'Dadi wa Shaheen Bagh'. Kangana pia alisema kuwa Bano alikuwa akilipwa Rupia. 100 (£ 1) kushiriki katika maandamano hayo.

Walakini, ilifunuliwa kuwa mwanamke huyo alikuwa Mahinder Kaur.

Hii ilisababisha ilani ya kisheria kupelekwa kwa mwigizaji huyo, ikitaka msamaha.

Diljit pia alimkosoa mwigizaji huyo, akisema kwamba hapaswi kuwa "kipofu huyu".

Kilichofuata ni mfululizo wa matusi yaliyokuwa yakibadilishana kati ya wawili hao. Anapenda Swara Bhasker na Richa Chadha walitoa yao msaada kwa Diljit, akimsifu kwa kusimama Kangana na kwa kufanya kampeni kwa bidii kwa waandamanaji.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...