Mahira Khan anapokea Flak kwa Mavazi isiyo na Mgongo

Mwigizaji wa Pakistani Mahira Khan amekabiliwa na majeraha baada ya kuchapisha picha za amevaa gauni la nyuma kwenye Tuzo za Lux Style (LSA) 2021.

Mwigizaji wa Pakistani Mahira Khan anapokea Flak for Dressless Dress

"Mahira Khan anaonekana mrembo mno lakini sio mavazi yake."

Mwigizaji wa Pakistan Mahira Khan amepokea kitambi kwa kuvaa mavazi ya nyuma.

Khan alishiriki picha za gauni lake na mbuni Feeha Jamshed na wafuasi wake milioni nane kwenye Instagram.

Picha hizo zilikuja baada ya kuhudhuria Tuzo za Lux Sinema (LSA) ambayo inasherehekea mtindo katika tasnia ya burudani ya Pakistani.

Mavazi ya nyota hiyo iliambatana na mapambo ya umande na fungu nadhifu ili kukamilisha utaftaji wake wa sherehe ya tuzo za 2021.

Mwigizaji huyo aliwasifu watu kadhaa katika maelezo ya moja ya machapisho yake ya hivi karibuni, pamoja na msanii wa vipodozi Omayr Waqar.

Mahira Khan anapokea Flak kwa Mavazi isiyo na Mgongo

Wakati watu wengi walikuwa wakishangaa sura nzuri, staa huyo wa filamu pia alipokea ukosoaji kutoka kwa wanamtandao kwa chaguo lake la mavazi.

Wengi walisema kwamba "hakuwa na haya" wakati wengine waliongeza kuwa alionekana uchi.

Mtumiaji mmoja alisema kwa kejeli: "heshima ya mwisho."

Wakati huo huo, mtu mwingine alitweet: "Mahira Khan anaonekana mrembo sana lakini sio mavazi yake."

Mtumiaji mmoja wa mitandao ya kijamii alimtaja Mahira Khan kuwa "nafuu".

Walakini, hii sio mara ya kwanza kwamba mavazi ya nyuma ya mwigizaji kuwa mada ya mazungumzo.

Mahira Khan aliandika vichwa vya habari mnamo 2017 wakati alipigwa picha akiwa amevaa nguo fupi nyeupe nyeupe isiyo na mgongo huko New York.

Alipigwa picha akivuta sigara na muigizaji wa Sauti Ranbir Kapoor katika picha ambayo ilienda virusi haraka.

Khan alikuwa amepokea maoni kama hayo ya chuki wakati huo ambayo baadaye aliita "wazimu" na "ujinga."

Mahira Khan anapokea Flak kwa mavazi ya nyuma 2

Yeye na Kapoor hapo awali walikuwa wameunganishwa pamoja kimapenzi ingawa hii haikuthibitishwa kamwe.

Akizungumza kwenye kipindi cha mazungumzo juu ya utata wakati huo, Mahira Khan alisema:

"Hiyo ilikuwa mara ya kwanza katika kazi yangu yote kwamba nilishikwa na kile kinachoitwa utata na ilikuwa ya kushangaza kwa sababu kulikuwa na mambo mengi katika hilo.

"Moja, ni wazi unajisikia kukiukwa, uko katika wakati wa kupumzika na mtu amekupiga picha tu."

"Mbili, ni wazi kulikuwa na ghasia kwa sababu hapa nilikuwa, mtu ambaye anapendwa sana huko Pakistan, na wananifanya niendelee kuwa juu ya msingi huu unaoujua, wananitendea kwa upendo mwingi na heshima kubwa.

"Na kuna mambo fulani ambayo sikutambua kwamba hawataki kuniona nikifanya."

Kapoor pia alikuwa ametolea maoni juu ya hali hiyo na kusema:

“Nimemjua Mahira kwa kibinafsi katika miezi michache iliyopita.

"Yeye ni mtu ambaye nampenda na kumheshimu, kwa mafanikio yake na hata zaidi kwa mtu alivyo.

"Ni mbaya sana jinsi anavyohukumiwa na kusemwa juu yake.

"Kinachosikitisha pia ni ukosefu wa usawa katika hukumu kwa sababu tu yeye ni mwanamke."

Mahira Khan, ambaye alionekana hivi karibuni ndani Hadithi ya Maula Jatt (2020), bado hajatoa maoni juu ya kuzorota kwa hivi karibuni.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."