Mume wa India alimshambulia Mke baada ya Kuondoka kwa Mpenzi

Mume wa India kutoka Gujarat alifanya shambulio kali kwa mkewe alipogundua kuwa alikuwa amemwacha kwa mpenzi wake.

Mume wa India alimshambulia Mke baada ya kumuachia Mpenzi f

Arvind alifunga mlango na kuchukua cutter nje

Kesi ya polisi imesajiliwa dhidi ya mume wa India baada ya kumshambulia kwa nguvu mkewe kwa kumuacha kwa mpenzi wake.

Tukio hilo lilitokea katika mji wa Amreli, Gujarat.

Mume alitumia mkata kumpiga mkewe mara kadhaa mwili mzima baada ya kumshawishi kwenda nyumbani kwa familia. Shambulio hilo lilimwacha mwathiriwa kwa uzito kujeruhiwa.

Polisi wamemtambua mshukiwa kama Arvind wakati mwathiriwa alitajwa kama Aarti Shukla

Aarti alikuwa akifanya kazi katika kiwanda cha almasi huko Varachha, eneo linalojulikana kwa kukata na kupaka almasi. Wakati wa kukaa kwake huko, alijua mtu anayeitwa Raj Sha, ambaye pia alifanya kazi huko.

Walipendana na kila mmoja na mwishowe wakaingia kwenye uhusiano. Muda mfupi baadaye, Aarti alianza kukaa nyumbani kwa Raj.

Wakati huo huo, uhusiano wa Aarti na mumewe haukuwa mzuri na ulikuwa karibu na talaka.

Alitaka kumuoa Raj lakini hakumwambia Arvind juu yake.

Aarti aliacha kazi wakati mumewe alimshinikiza afanye hivyo. Pamoja na hayo, aliendelea kumuona mpenzi wake.

Arvind aligundua kuwa mkewe alikuwa amemwacha kwa mpenzi wake wakati aliwaona pamoja.

Hii ilimkasirisha mume wa India na akaamua kuchukua mambo mikononi mwake. Alikuja na mpango wa kumnasa kwa kudai kuwa alikuwa akimaliza talaka yao.

Siku ya shambulio hilo, baada ya Arvind kumuacha mtoto wake shuleni, alimpigia simu Aarti.

Alimwambia achukue mzigo wake na akaendelea kusema kuwa talaka itatolewa mara tu baada ya kuzungumza na wakili.

Alifika nyumbani na mpenzi wake na kuanza kupakia vitu vyake. Wakati huo huo, Arvind alipanga teksi kumpeleka Raj nyumbani.

Walakini, mara tu Raj alipoondoka, Arvind alifunga mlango na kuchukua mkata kutoka mfukoni.

Alimpiga mkewe kwa mkono, na kumsababisha kupiga kelele. Arvind aliendelea kumshambulia, akikata mikono yake, uso, miguu na mwili.

Aarti aliyemwaga damu aliendelea kupiga kelele kabla ya kuanguka. Wenyeji walisikia kile kilichokuwa kikiendelea na wakafanikiwa kuvunja mlango.

Waliweza kuokoa Aarti, hata hivyo, Arvind alikimbia eneo hilo.

Aarti alikimbizwa hospitali ambako bado yuko katika hali mbaya, baada ya kupata majeraha 20 mwilini mwake.

Kulingana na taarifa kutoka kwa wenyeji, polisi walisajili kesi ya jaribio la mauaji dhidi ya Arvind.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na ndoa ya kati ya kabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...