Mpenzi wa Kihindi anapiga Mlango wa Mpenzi & Mapambano na Familia

Msichana wa Kihindi aliyejawa na hasira alifika kwenye nyumba ya familia ya mpenzi wake na kuanza kupiga mlango kwa teke, akitafuta haki kwa ajili ya unyanyasaji wake.

Mpenzi wa Kihindi anapiga Mlango wa Wapenzi & Mapigano na Familia f

Msichana wa Kihindi ambaye alidanganywa na mpenzi wake alifika nyumbani kwa familia yake na kuzua zogo kubwa ambalo lilisababisha ugomvi na mapigano kati yake na familia yake.

Katika Mandroja ya Bhagalpur, rafiki wa kike alifika kwenye nyumba ya mpenzi na kuanza kugonga mlango wa nyumba ya familia. Kisha akaanza kupiga teke mlango mara kwa mara huku akiwaambia wana kaya wafungue mlango kwa hasira.

Hakufurahishwa hata kidogo na jinsi alivyotendewa na mpenzi wake, Ranvir Sharma, mhudumu wa Sharma Consultancy ya Mandroja na mkazi wa anwani aliyokuwa nje.

Alimshutumu Ranvir kwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi naye kwa mwaka mmoja kwa kisingizio cha ndoa na kisha kurejea neno lake.

Mwanamke huyo alikutana na Ranvir takriban mwaka mmoja uliopita wakati maambukizo ya coronavirus yakienea Bhagalpur huko Bihar pamoja na jimbo lote. Ranvir alimpa kazi ya kuchunga ofisi yake.

Wakati huu wote wawili walikuwa karibu sana na baadaye ikageuka kuwa uhusiano wa kimwili kati yao.

Kulingana na mwanamke huyo, Ranvir alitumia kisingizio cha ndoa kumvutia katika uhusiano huo na akatumia kufanya mapenzi naye mara kwa mara.

Mwanamke huyo alipoanza kumhoji ni lini wangefunga ndoa na akamwambia aache kumshinikiza.

Kisha, baada ya muda, alianza kumtisha wakati jambo hilo lilipotokea. Alimwambia mwanamke huyo kwamba alikuwa karibu na mwanasiasa wa India Bhagalpur MLA Ajit Sharma, polisi na maafisa wa mahakama, na akamwambia asahau kuhusu kumuoa.

Kwa hivyo, aliamua kuchukua hatua juu ya jinsi alivyonyanyaswa na akatokea nyumbani kwake na huku akipiga mlango kwa teke, akatishia kupanda juu ya ukuta ikiwa hawatafungua mlango.

Baada ya saa tatu hivi akiwa nje ya nyumba, familia ilifungua mlango. Mama na kaka, Vikas Sharma, walitoka nyumbani.

Wote wawili walikataa madai na shutuma za mpenzi. Walimwambia aondoke na wakati huu, mwanamke huyo alishika kola ya shati ya Vikas na ugomvi na mapigano yakazuka kati ya wanandoa hao.

Hii iliamua katika polisi akipigiwa simu na mwanamke na kaka wakapelekwa kituo cha polisi cha wanawake.

Katika kituo hicho, rafiki wa kike aliwasihi maafisa hao wapate haki. Wakati Vikas alisema kuwa mwanamke huyo alikuwa amepanga njama ya kumhusisha kaka yake.

Afisa wa polisi alisema hatua zaidi zitachukuliwa baada ya taarifa iliyoandikwa kushughulikiwa kwa niaba ya mpenzi na ili wapate taarifa kamili za kisa hicho.



Amit anafurahiya changamoto za ubunifu na hutumia uandishi kama nyenzo ya ufunuo. Ana nia kubwa katika habari, mambo ya sasa, mwenendo na sinema. Anapenda nukuu: "Hakuna chochote katika maandishi mazuri ni habari njema milele."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...