Deepika Padukone kwa wow Hollywood na filamu ya xXx

Mshindi wa mwigizaji bora wa IIFA, Deepika Padukone anayestaajabisha yuko tayari kumfanya aanze Hollywood mnamo 2017. Anazungumza na DESIblitz juu ya uzoefu wake wa Hollywood.

Deepika Padukone aliamua kuchukua Hollywood na Storm

"Ninamuita [Vin Diesel] dubu mwembamba"

Baada ya kutawala Sauti, mwigizaji mahiri wa Sauti, Deepika Padukone ameamua kumfanya Hollywood.

Deepika Padukone ataanza Hollywood mnamo Januari 2017 na xXx: Kurudi kwa Xander Cage.

Filamu ya kuigiza ya Hollywood pia inaigiza Vin Diesel, Nina Dobrev na Samuel L. Jackson.

Mrembo aliyeshinda tuzo ya 'Best Actress' kwa Piku huko IIFA 2016 huko Madrid, alizungumza na DESiblitz juu ya uzoefu wake wa Hollywood.

Je! Kuingia Hollywood kulitokeaje?

Deepika-Padikone-Hollywood-Mwanzo

Ilianguka mahali kama kitu kingine chochote maishani mwangu. Wakati mwingine mambo fulani hufanyika wakati yanatakiwa.

Haikuwa kitu ambacho nilifukuza lakini kilinipata kama filamu nyingine yoyote kama ningefanya - nilipewa filamu, nilisoma maandishi na niliipenda filamu hiyo.

Zaidi ya yote, nilidhani itakuwa uzoefu wa kufurahisha. Sikuwa nimefanya filamu kamili ya hatua tangu hapo Chandni Chowk kwenda China lakini hata hiyo ilikuwa mlolongo mmoja mdogo sana.

Niliitendea kama fursa nyingine yoyote. Mwishowe, kama mwigizaji, unataka kujipa changamoto na ufanye vitu tofauti.

Je! Unafikiri itafungua fursa zaidi kwa waigizaji wengine wa Sauti kusafiri kuelekea magharibi na kupata majukumu mashuhuri?

Natumaini hivyo. Hakuna jukumu ambalo ni ndogo sana au kubwa - ndio unafanya fursa hiyo. Vitu tofauti vinasisimua watu tofauti.

Nilipewa majukumu katika siku za nyuma pia lakini sidhani nilikuwa tayari wala sikuwa na msisimko wa kutosha. Kwa mfano, Om Shanti Om haikuwa sinema ya kwanza niliyopewa.

Ulijisikiaje kwa kutofanya filamu ya Sauti mwaka huu? Je! Kuna yoyote iliyopangwa kwa mwaka ujao?

Mambo muhimu ya Tuzo za IIFA 2016

Kwa ajili yangu, Mtu haina tofauti na kila filamu nyingine ambayo nimefanya. Siku zote nimefanya uchaguzi wangu kulingana na yaliyomo na silika, na kile ninachofikiria ni sawa katika taaluma yangu.

Sikuona kitu chochote ambacho kilikuwa cha kufurahisha vya kutosha. Walakini, nimesaini sinema yangu inayofuata ya Kihindi na naanza kuchukua sinema mnamo Septemba [2016].

Je! Umepata tofauti nyingi kati ya Hollywood na Sauti?

Kwa kweli sikupata kitu tofauti kabisa magharibi na hiyo inasema mengi juu ya tasnia ya filamu ya Kihindi. Tumehusika kila wakati kwenye tasnia.

Iwe ni aina ya sinema tunayotengeneza au yaliyomo au maadili ya kazi, ukweli kwamba yote yalisikia sawa inasema mengi juu ya mahali tulipo kama taifa na aina ya filamu tunazotengeneza. Ni kweli ulimwenguni.

Je! Unapenda kufanya nini Magharibi?

"Kwa kweli nilifurahiya kufulia! Nilienda kununua vyakula, kupika na kufulia - na nilifurahi kufanya hivyo! ”

Kwa kila njia nyingine, ilikuwa sawa kabisa, tu watu wapya, studio mpya na timu mpya.

Deepika-Vin-Hollywood-Dhoruba-1

Je! Unaweza kutuambia zaidi juu ya hali ya kuishi Toronto?

Niliishi katika nyumba ambayo ni nzuri kila wakati ikiwa unaishi mbali kwa muda mrefu. Nilichukua mishumaa yangu, muafaka wa picha na sambhar yangu, poda za rasam na masala.

Nilipika chakula cha Wahindi wa Kusini ambacho ningeweza. Huko Toronto, chakula cha Wahindi Kaskazini haikuwa shida lakini chakula cha Wahindi wa Kusini sikupata kwa urahisi kila wakati mtu aliponitembelea, ningewauliza wachukue pakiti za chakula.

Kufanya kazi na Vin Diesel kulikuwaje?

Ninamuita teddy bear - yeye ni mkarimu sana na mtu mzuri!

Umecheza wahusika gani ambao waliwakilisha wewe wa kweli?

Kutoka kwa mtazamo wa safari, Yeh Jawaani Hai DeewaniNaina Talwar. Nilikuwa kama yeye - nilikuwa nimezuiliwa sana na kwangu mwenyewe.

Uzoefu fulani ulinibadilisha na nikaja yangu. Kwa njia nyingi, ninajitambulisha na Mastani kutoka Bajirao Mastani - alikuwa hodari kihemko, huru sana ambaye ninahusiana naye.

Deepika Padukone ni mwigizaji mwenye talanta na mzuri.

Inafurahisha kuona wanawake wanaoongoza wa Bollywood wanafikia urefu zaidi kwa kiwango cha kimataifa na tunamtakia Deepika Padukone kila la kheri kwa mafanikio yake katika xXx: Kurudi kwa Xander Cage.

Baada ya kufuta tuzo zote za Mwigizaji Bora wa 2015 Piku, kuna matarajio makubwa kwamba Deepika Padukone sio tu ataendelea kutawala kama Malkia wa Sauti katika kutolewa kwake ujao, lakini atengeneze mawimbi huko Hollywood.

Sonika ni mwanafunzi wa matibabu wa wakati wote, mpenda sauti na mpenda maisha. Mapenzi yake ni kucheza, kusafiri, kuwasilisha redio, kuandika, mitindo na kujumuika! "Maisha hayapimwi na idadi ya pumzi zilizochukuliwa lakini na wakati ambao huondoa pumzi zetu."

Picha kwa hisani ya Filmfare, IIFA na Deepika Padukone Official Instagram




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...