Deepika anazungumza akifanya kazi na Vin Diesel kwa sinema ya xXx

Deepika Padukone afunua jinsi uzoefu wake ulikuwa kama wakati wa kupiga sinema ya xXx: Kurudi kwa Xander Cage na kufanya kazi na nyota wa Hollywood Vin Diesel.

Vin Diesel Anachapisha Picha Adimu akiwa na Deepika Padukone kutoka India Tembelea

"Kama mwigizaji, ninajisikia kuwa na bahati ya kufanya kazi naye"

Mwigizaji Deepika Padukone alijishughulisha na kufanya kazi na mwigizaji wa Hollywood Vin Diesel kwenye filamu, xXx: Kurudi kwa Cage ya Xander (2007).

Deepika alirudisha kwanza Hollywood mnamo 2007 na awamu ya tatu ya franchise ya xXx.

Katika filamu hiyo, alicheza nafasi ya wakala wa xXx Serena Unger ambaye anakuwa anapenda masilahi ya Xander Cage (Vin Diesel).

Katika mahojiano yaliyofunuliwa na Movieclips Coming Soon, Deepika Padukone anafunua jinsi uzoefu huo ulikuwa kama kufanya kazi na Vin Diesel na kuigiza filamu.

Deepika alimsifu Vin Diesel kwa yote ambayo ameifanyia filamu na mhusika wake Xander. Alisema:

"Vin hufanya nini na Xander, kile Xander huleta kwenye meza, kile Vin huleta kwenye meza. Nadhani hapo kuna kila mtu wa kuona kwenye sinema. Siwezi kufikiria Xander Cage ikiwa haingekuwa kwa Vin Diesel. ”

Deepika anazungumza akifanya kazi na Vin Diesel kwa sinema ya XXx - busu

Aliongeza zaidi raha aliyokuwa nayo kugundua nyota mwenzake alikuwa kama mtu. Deepika alisema:

"Kama mwigizaji, ninajisikia kuwa na bahati ya kufanya kazi naye kwa njia ambayo nitamgundua kama mtu."

"Watu hucheza wahusika fulani kwenye skrini halafu unakutana nao ana kwa ana na yeye ni mzuri tu, mwenye furaha na mkarimu."

Deepika anazungumza akifanya kazi na Vin Diesel kwa sinema ya xXx - selfie

Deepika aliendelea kutaja jinsi utu wake unavyoonyesha katika kazi anayofanya. Anaelezea:

"Nadhani yote hayo yanakuja kupitia kazi anayofanya, unaweza kuona hivyo.

"Sidhani kama yeyote kati yetu angekuwa mwenye furaha na raha sana, namaanisha sisi sote tumetoka sehemu tofauti za ulimwengu.

"Lakini tunajisikia raha sana hapa kwa sababu yeye hutufanya tuhisi hivyo."

Deepika anazungumza akifanya kazi na Vin Diesel kwa timu ya sinema ya xXx

Deepika Padukone aliendelea kuelezea jinsi ilivyokuwa kufanya kazi na timu nzima ya xXx: Kurudi kwa Cage ya Xander. Alisema:

“Kwangu, ni timu kamili. Nina furaha sana kwamba ninafanya kazi na watu wenye vipaji vya kushangaza lakini, muhimu zaidi, wanadamu wa kupendeza. ”

Deepika alielezea jinsi upendo na ukarimu wao ulivyofanya uzoefu wake upendeze zaidi. Alisema:

“Kila mtu ni mkarimu sana, amezingatia kuifanya filamu hii kuwa nzuri. Kuna chanya nyingi, kuna upendo mwingi.

"Kila mtu anafanya kazi pamoja kama wahusika katika sinema walivyo."

Ni salama kusema Deepika alikuwa na wakati wa kushangaza wakati akipiga filamu pamoja na mwigizaji mwenzake Vin Diesel na timu.

Tunatarajia kuona Deepika akiingia kwenye Hollywood nyanja mara nyingine tena na kuonyesha talanta ya Sauti kwa kiwango cha kimataifa.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...