Nyota wa 'Bigg Boss' Sonali Phogat anaripoti Ujumbe Mzito wa Mtu

Sonali Phogat, wa 'Bigg Boss 14', alienda kwa polisi kumripoti mwanamume baada ya kumtumia ujumbe mchafu.

Nyota wa 'Bigg Boss' Sonali Phogat anaripoti Ujumbe Mchafu wa Mtu f

mtu huyo alikuwa akimtumia ujumbe mchafu

Sonali Phogat amewasilisha malalamiko ya polisi dhidi ya mwanamume baada ya kumtumia ujumbe mchafu.

Sonali alikuwa mwigizaji ambaye alikuwa mshiriki kwenye Bigg Boss 14.

Aliacha kufanya kazi kuwa mwanasiasa na sasa ni makamu wa rais wa Mahila Morcha wa BJP, Haryana.

Walakini, mtu asiyejulikana amedaiwa alikuwa akimtumia ujumbe mchafu, akimfanya aende polisi.

Kulingana na malalamiko ya Sonali, polisi waliwasilisha kesi chini ya Kifungu cha 509 na 67 cha Nambari ya Adhabu ya India na vile vile Sheria ya IT.

Katika malalamiko yake, Sonali alidai kwamba mtu huyo alikuwa akimtumia ujumbe mbaya kwa siku 10 zilizopita.

Alisema kuwa maoni yake yameumiza heshima yake. Alisema kuwa familia yake pia imeathiriwa na maoni hayo.

Sonali aliwahimiza maafisa kuchukua hatua za haraka dhidi ya mshukiwa.

Polisi walisema kuwa uchunguzi unaendelea.

Sonali Phogat amekuwa kwenye siasa kwa karibu miaka 15. Aligeukia siasa baada ya kuhamasishwa na spika wa zamani wa Lok Sabha, Sumitra Mahajan.

Sonali alikuja kujulikana kisiasa wakati alipogombea uchaguzi wa bunge mnamo 2018 dhidi ya Kuldeep Bishnoi, wimbo wa Waziri Mkuu wa zamani Bhajan Lal.

Ingawa alishindwa katika uchaguzi, alivutia sana.

On Bigg Boss 14, Sonali alishindwa kuweka alama kwenye kipindi hicho.

Walakini, watazamaji walipata kuona pande tofauti kwake.

Kwenye kipindi hicho, alidai kuwa na mapenzi na Aly Goni wakati alipigana na washiriki wengine kama Nikki Tamboli.

Shindano hilo lilisababisha Sonali kushinikiza Nikki na vita ya maneno kati ya jozi hiyo.

Hii haikuwa tu tukio lenye utata lililohusisha Sonali.

Wakati wa kampeni za uchaguzi, Sonali aliimba "Bharat Mata ki Jai", hata hivyo, hakuna mtu aliyejibu.

Wakati watu wengine walipoanza kumdhihaki, alisema kwamba wale ambao hawakuwa wakifanya juhudi walikuwa Pakistani.

Hii ilisababisha majeraha mengi, kitu ambacho Sonali alisema alijuta.

Mnamo 2020, Sonali alionekana akimpiga mtelezi Sultan Singh, katibu wa kamati ya soko la Hisar.

Video ya tukio hilo ilienea na ilipelekea kukamatwa kwake. Baadaye aliachiliwa kwa dhamana.

Sonali Phogat ni vichwa vya habari mara nyingine tena baada ya wimbo mpya kutolewa.

Ni wimbo wa Haryani uitwao "Afeem", ambao hutafsiri kuwa "Opiamu".

Baada ya wimbo huo kutolewa, ulienea, na watu wengi wakisifu muonekano wa Sonali kwenye video ya muziki. Wimbo umeimbwa na mwimbaji wa Haryani Raj Mawar.

Wakati uchunguzi kuhusiana na ujumbe mchafu unaendelea, inashukiwa kuwa ujumbe huo unaweza kuwa unahusiana na wimbo.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."