Amitabh Bachchan anakumbuka Kupambana na Tiger huko 'Khoon Pasina'

Nyota wa sauti Amitabh Bachchan amechukua safari chini ya njia ya kumbukumbu wakati anakumbuka wakati wake wa kupigana na tiger halisi huko Khoon Pasina.

Amitabh Bachchan anakumbuka Kupambana na Tiger huko Khoon Pasina f

"Tiger ilibidi apigane na wewe .. lazima ufikirie sawa."

Muigizaji wa hadithi za sauti Amitabh Bachchan amefunguka juu ya uzoefu wake wa kupigana na tiger halisi katika filamu yake ya 1977, Khoon Pasina.

Muigizaji huyo amefurahiya kazi ya uigizaji kwa zaidi ya miaka 50 huko Bollywood. Hakuna shaka Amitabh Bachchan ana sanduku la hazina ya kumbukumbu na uzoefu.

Jumapili, Novemba 1, 2020, Amitabh Bachchan alitumia Instagram kushiriki picha kutoka kwa picha ya Khoon Pasina.

Kwenye picha, Amitabh anaonekana akiangalia mbali na koti jeusi na kitambaa cha manyoya kilichoshikwa begani mwake.

Muigizaji mashuhuri alikumbusha kwamba uzoefu wake wa kupigana na tiger ni kitu ambacho hatasahau kamwe. Aliandika:

"Usigundue kamwe kwamba wakati Costume Dept alinipa koti hili kwa filamu yangu ya KHOON PASINA, kwamba ningelazimika kupigana na tiger halisi .. !!

"Hujui jinsi tiger ana nguvu .. shida ambayo sitasahau kamwe."

Watu wengi pamoja na wafanyikazi wenzake wa tasnia walichukua sehemu ya maoni kushiriki pongezi zao kwa Amitabh Bachchan.

Msanii wa filamu Farah Khan Kundar aliandika: "Tiger ilibidi apigane na wewe .. lazima anafikiria sawa."

Muigizaji Rahul Dev alisema: "Kama watoto wakati Mukul na mimi tuliona .. kumbuka kutengwa kwa wale walio kwenye circus siku hizo."

Mwandishi wa habari mwandamizi na mwandishi wa filamu, Bhawana Somaaya alisema: "Hatari."

Shabiki mmoja wa muigizaji aliandika:

"Nakupenda Amit Ji .. wewe ni tiger halisi."

Mtumiaji mwingine alitoa maoni juu ya sura nzuri ya mwigizaji huyo akisema: "Ur inaonekana bwana mzuri sana."

Hii sio mara ya kwanza Amitabh Bachchan kushiriki picha ya kutupwa kutoka kwenye filamu yake, Khoon Pasina.

Mnamo 2018, Amitabh Bachchan alishiriki picha yake akipambana na tiger kwenye seti za filamu. Aliiandika:

"Kupigania tiger moja kwa moja kwa filamu yangu ya KHOON PASINA .. wakati wa risasi ilipata habari kwamba Abhishek atazaliwa .. wafanyakazi walisema ikiwa kijana atamwita Tiger."

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na AmitabhBachchan CaMedia (@amitabhbachchan) on

Amitabh Bachchan mara kwa mara hushiriki picha na mashabiki wake kwenye mitandao ya kijamii.

Muigizaji huyo alichapisha kolagi ya filamu ya utulivu kutoka 1976 Kabhi Kabhie na yake ya hivi karibuni Gulabo Sitabo (2020). Aliandika:

"Srinagar, Kashmir .. 'KABHI KABHIE' .. akiandika aya ya wimbo 'kabhi kabhi mere dil mein khayaal aata hai ..' NA .. Lucknow, mwezi wa Mei miaka 44 baadaye Gulabo Sitabo .. na wimbo ukicheza 'marufuku ke madaari ka bandar ..Kya thhe aur kya banaa diya. ”

Hapo awali, Amitabh Bachchan alishiriki picha kutoka kwa kazi ya Tuzo za Filamu ambapo alishinda Tuzo ya Mwigizaji Bora kwa jukumu lake katika Don (1978). Alisema:

"Miaka 42 ya DON .. na filamu ya filamu ya Muigizaji Bora wa Nutan ji kwa Don .. iliyotengenezwa na Nariman Irani .. aliaga dunia kwa ajali ya kituko .. Nilijitolea Tuzo kwa mkewe .. nikampigia simu."

Akikumbuka filamu zingine mbili, Khuda Gawah (1992) na Piku (2015), Amitabh Bachchan aliandika:

"Miaka 28 ya KHUDA GAWAH .. miaka 5 ya Piku .. leo Mei 8 .. na kuwakumbuka wawili ambao wametuacha."

Wakati huo huo, Amitabh Bachchan anampiga risasi kwa sasa Kaun Banega Crorepati 12.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Utumiaji ni mzuri au mbaya kwa Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...