Aima Baig alikosoa kwa Picha zake za Saree

Katika upigaji picha, Aima Baig alivaa sari ya chungwa. Walakini, alikabiliwa na wimbi la maoni hasi kutoka kwa mashabiki.

Aima Baig alikosolewa kwa Picha zake za Saree f

"Je, ni muhimu kuonyesha kila sehemu ya mwili wako"

Aima Baig alijikuta katikati ya dhoruba ya mitandao ya kijamii. Hii ilikuwa baada ya yeye kuchapisha picha kwenye Instagram akiwa amevalia saree ya chungwa yenye kuvutia.

Chapisho hilo lilikuwa na nukuu: "Wakati wa 'Ve Kamleya' ukiondoa nyota mwenzangu, kwa sababu hakukuwapo."

Saree hiyo ilikuwa ya chapa ya nguo Ayesha Shoaib Malik.

Ilikuwa pamoja na blauzi ya katikati ya mto ambayo ilikuwa na maelezo ya dhahabu.

Saree ya Aima iliwekwa bangili za rangi ya chungwa.

Aima Baig alikosoa kwa Picha zake za Saree

Ilipongeza nywele zake nyekundu nyeusi, hata hivyo, vazi hilo lilizua mzozo kutoka kwa watumiaji wa mtandao.

Mzozo unaozingira mavazi ya Aima ulitokana na hisia za kitamaduni na kidini zilizokita mizizi ndani ya Wapakistani.

Kuonekana kwa mtu maarufu kama yeye, mavazi ya kujivunia yaliyochukuliwa kuwa hayafai na jamii, yalizua mjadala mkali kuhusu utambulisho wa kitamaduni na maadili.

Mmoja alisema: “Kwa nini hawa wanaojiita Waislamu hawawezi kuvaa mavazi kamili? Je, ni muhimu kuonyesha kila sehemu ya mwili wako kwa kila mtu?

"Kusema ukweli, mwili wako ni wa kuchukiza kuutazama."

Mwingine akaongeza: "Ulipaswa kusafisha makwapa yako."

Akimshutumu Aima Baig kwa kuhariri picha hizo, mtu mmoja aliandika:

"Picha zimehaririwa sana. Kiuno chake kinaonekana kikubwa sana kwenye video huku kwenye picha, kwa namna fulani ni mwembamba kuliko Bella Hadid.”

Mwingine alidai: “Unaweza kuona mahali alipojihariri na kuonekana mwembamba.

"Mikono yake imeharibika katika picha zingine ambapo alinyoosha picha."

Mmoja alisema: "Angeweza kuhariri kwapa zake nyeusi pia. Wanaonekana wabaya.”

Wengine walimkosoa kwa jinsi alivyotengeneza sare.

Mtumiaji alisema: "Njia ya kusikitisha ya kuvaa saree nzuri kama hii."

Wengine walidai kuwa alipitia taratibu za urembo, kama mmoja alisema:

"Vijaza midomo vya kutisha."

Mwingine hakuwa shabiki wa tatoo za Aima.

"Sijui ni kwa nini wasichana wanafikiri kwamba tattoos ingewafanya waonekane wazuri."

Wanamtandao kadhaa waliamua kutunga maoni ya kejeli kwa nia ya makusudi ya kumdhihaki Aima Baig.

Mmoja akasema: “Umrah Mubarak.”

Walikuwa wakirejelea Umra ya hivi majuzi ya Aima aliyoifanya wakati wa Ramadhani.

Aima Baig alikosoa kwa Picha zake za Saree 2

Mashabiki wengi wa Aima walimjia kumtetea, wakimlinda dhidi ya troll na wakosoaji.

Mtumiaji aliandika katika kumuunga mkono: "Kanuni za kitamaduni huamuru ustahifu katika mavazi, haswa kwa wanawake, na ukiukaji wowote kutoka kwa kanuni hizi kila wakati hualika kuchunguzwa kwa ukali na kulaaniwa."

Mwingine alisema: “Ni chaguo lake mwenyewe, mwache avae anachotaka.

"Hayuko kwenye ligi ya kila mwanaume ambaye yuko hapa akiacha maoni ya chuki."

Aima Baig bado hajajibu maoni hasi, jambo ambalo huwa anakabiliana nalo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...