Aima Baig anajibu tena kwa Concertgoer kwa Kumtukana

Mwimbaji wa Pakistani Aima Baig alisitisha tamasha lake baada ya kumwona mwanamume akimtukana. Video moja kwa moja ilimwonyesha akimjibu chuki.

Aima Baig anaitikia mwito wa Concertgoer kwa Kumtukana Her f

"Sitaki kuondoka Lahore kwa sababu ya watu hawa."

Mwimbaji wa Pakistani Aima Baig alilazimika kusitisha tamasha lake kutokana na mshiriki msumbufu wa umati kumtukana.

Tamasha hilo lilifanyika Lahore.

Iliripotiwa kuwa Aima alisimamisha onyesho lake ghafula baada ya kumwona mshiriki wa tamasha akimwekea kidole cha kati.

Tabia ya ukorofi ya mwanamume huyo ilimkasirisha Aima na kumfanya atoe hasira zake.

Kujibu chuki, kijana mwenye umri wa miaka 26 alimwangazia mtu huyo kidole chake cha kati.

Aliendelea kuwaambia umati kwamba alifanya hivyo kwa sababu mtu fulani katika umati alifanya hivyo kwanza.

Akamwita mwanaume huyo, akasema:

"Sitaki kuondoka Lahore kwa sababu ya watu hawa."

Aima pia alimwita mtu huyo "Ganda Keera" na kuongeza:

"Sisi pia tunatoka Lahore, kwa hivyo usitudharau kwa njia yoyote."

Umati uliosalia uliomba msamaha kwa mwimbaji huyo kabla ya kumtambua mwenye chuki na kumzomea.

Video hiyo iliyosambaa ilipokea maoni zaidi ya 100,000 na wengi walichukua sehemu ya maoni.

Wengi walimsifu mwanamuziki huyo kwa kusimama na mwanamume huyo huku wengine wakimzomea mwenye chuki kwa tabia yake.

Baadaye Aima alianzisha tena tamasha lake na akashiriki picha yake kwenye Instagram.

Huku Aima Baig akimpinga mwimbaji huyo mkorofi, hii si mara yake ya kwanza kusitisha uchezaji wake.

Katika tamasha lingine mnamo Desemba 2021, Aima alipoteza utulivu wakati tabia ya mshiriki wa umati ikawa isiyoweza kuvumilika.

Katika video, Aima alimsuta mshiriki aliye mstari wa mbele katika Kundi la Vyuo vya Punjab huko Gujranwala.

Alimwambia mwanamume huyo: “Nenda nyuma.”

Baada ya kuomba usalama kumuondoa mtu huyo, Aima aliongeza:

"Ikiwa nyinyi mtakosea, nitarudi ..."

Kisha akahutubia umati:

"Kwa sababu ya mtu mmoja kama yeye, kila kitu kinaharibika kwa kila mtu ambaye yuko hapa kufurahiya."

Umati ulimwomba msamaha. Baadaye Aima aliahidi kumaliza show.

Tukio lingine la kushangaza liliona Atif Aslam kumaliza tamasha lake baada ya kuona watazamaji wa kike wakinyanyaswa na mashabiki wa kiume.

Tamasha hilo lilifanyika katika Kituo cha Mikutano cha Jinnah huko Islamabad mnamo Desemba 10, 2021.

Baada ya kushuhudia baadhi ya watazamaji wanaume wakiwanyanyasa wanawake na familia, Atif alisitisha onyesho lake ili kuwahutubia.

Aliwaambia wanyanyasaji kwamba wanapaswa kuwapa nafasi wanawake.

Atif aliendelea kusema kwamba wanawake na familia katika umati wanapaswa kuwa huru kutokana na aina yoyote ya unyanyasaji.

Mwimbaji wa kucheza tena alianza tena uimbaji wake.

Walakini, alipoona washiriki wa watazamaji wa kiume wakiendelea kuwanyanyasa wanawake, Atif alisimamisha tamasha lake kwa hasira.

Ukosefu wa hatua kutoka kwa wafanyikazi wa usalama ulimfanya mwimbaji huyo kushuka jukwaani.

Baadaye alizungumza na mjumbe wa wafanyikazi wa usimamizi, akisema kwamba utakatifu wa mwanamke lazima ulindwe kwa gharama yoyote.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Sababu ya ukafiri ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...