Aamir Khan anasherehekea miaka 25 ya Sauti

Aamir Khan ni mmoja wa wakubwa wasioweza kushindwa wa ulimwengu wa Sauti. Kazi yake ya ajabu sasa imefikia mwaka wa 25. DESIblitz peke yake hupata Aamir kusherehekea.

Aamir Khan anasherehekea miaka 25 ya Sauti

"Sijuti filamu yoyote ambayo nimefanya hadi sasa."

2013 inaona sinema ya India ikamilisha miaka 100 ya filamu. Pia ni mwaka ambao bwana mwenyewe wa Perfectionist, Aamir Khan, anamaliza miaka yake 25 katika sinema ya India.

Aamir Khan anayejulikana kama Superstar, Chokoleti-Uso na Mtu aliye na mguso wa Midas, ni muigizaji wa kipekee ambaye kila wakati huchagua ubora kuliko wingi.

Kazi yake ya filamu hadi sasa inaenea kama Qayamat Se Qayamat Tak, Lagaan, Kitambulisho cha 3, Taare Zameen Par na mengi zaidi. Mtu huyo hawezi kufanya makosa siku hizi. Aamir anazungumza peke na DESIblitz.com juu ya safari yake nzuri hadi sasa.

Aamir, hongera kwa kusherehekea Jubilei yako ya Fedha katika Sauti!

[Smiles] “Wakati umesogea haraka sana. Sielewi jinsi nilivyosafiri kwa haraka miaka hii 25. Wakati wa kwanza wangu katika QSQT [Qayamat Se Qayamat Tak], Sikujua nitaishi kwa muda gani.

“Nilikuwa mpya sana na nilikuwa nikisikia kwamba maisha ya mwigizaji ni ya miaka 5 tu. Baada ya miaka 5, watu huanza kukuchoka. Nilikuwa na ukosefu wangu wa usalama wakati nilipoanza.

“Na huu ni wakati wa furaha zaidi kwangu ambapo mimi ni sehemu ya tasnia hii ya filamu kwa muda mrefu. Kwa bahati mbaya, tasnia ya filamu ya India pia inasherehekea miaka yake 100 pamoja na miaka yangu 25! ”

Aamir KhanJe! Kuna mtu yeyote ambaye ungependa kumshukuru?

“Ningependa kuwashukuru wale waandishi na wakurugenzi ambao wamefanya kazi na mimi, kwa sababu bila mchango wao, nisingeweza kutembea safari yangu hii ndefu. Napenda kumshukuru Nasir Sahab [Nasir Hussain] ambaye ni mjomba wangu na ambaye alinipa filamu yangu ya kwanza.

“Ningependa kumshukuru Mansoor Khan ambaye aliongoza filamu yangu ya kwanza. Ningependa kuwashukuru waigizaji wenzangu wote pamoja na Juhi [Chawla] ambaye alifanya kazi na mimi. Nimejifunza mengi kutoka kwa kila mtu, iwe wapiga picha, warekodi wa sauti, wakurugenzi wa muziki, waandishi wa nyimbo nk.

“Ningependa kuwashukuru wasikilizaji wangu ambao walinivumilia kwa miaka 25. Waliona filamu zangu, walinionyesha upendo na heshima yao kwangu. Upendo wa watazamaji wangu hauna kifani kwangu.

“Baada ya hadhira yangu, ningependa kuwashukuru familia yangu ambao walisimama nami kila wakati. Ninashukuru familia yangu kwa msaada ambao wamenipa, iwe mama yangu, baba yangu, Reena ji [Mkewe wa kwanza] na Kiran ji. ”

Je! Unaamini kila wakati ulizingatiwa kama nyota yenye nguvu?

“Nilipokuwa mpya sikujua jinsi kazi yangu itakavyokuwa. Filamu yangu ya kwanza QSQT alikuwa blockbuster na nikawa nyota ya usiku mmoja. Ulimwengu wangu ukawa kichwa chini. Lakini baada ya hapo kulikuwa na filamu zangu chache ambazo hazikufanikiwa. Nilifanya makosa na kujifunza kutoka kwao pia.

“Lakini ninapofikiria awamu hiyo najivunia sana kwa sababu makosa hayo yalinifanya niwe muigizaji bora. Wakati huo, niliamua mwenyewe. Sitasaini filamu kwa pesa, na sitafanya filamu kwa bendera kubwa au mkurugenzi mkubwa. ”

"Lakini nitafanya filamu ikiwa tu moyo wangu unasadikika juu ya maandishi. Kwa miaka 24 iliyopita, nilikuwa thabiti juu ya uamuzi wangu. Siku zote nimekuwa na mtazamo wa kutokubaliana wakati wa ubora. "

Aamir Khan 2Je! Haukuogopa kufanya uamuzi mkali kama huo?

“Nilitembea peke yangu wakati naanza. Watu walikuwa wakidhani kuwa mimi ni mpya na sisaini filamu nyingi, na itakuwa ngumu kwangu kuishi. Pia walikuwa wakinicheka wakati nilifanya kazi kinyume kabisa na sheria ya tasnia ya filamu.

“Niliendelea kujiridhisha kwamba sikuwahi kujua njia nyingine yoyote ya kufanya kazi. Yote ni kwa baraka za Mwenyezi kutimiza kila wakati. "

Unafafanuaje nguvu?

“Nguvu ni kitu kinachofanya kazi pale tu unapotumia vizuri katika njia nzuri. Ikiwa mimi ni mwenye nguvu ambaye anaweza kushughulikia 100kgs kwa wakati mmoja, na uzito mkubwa unakuangukia na sikukusaidia katika hilo, ni nini faida ya mimi kuwa na nguvu sana? ”

Je! Unayo filamu yoyote ambayo unajuta kuifanya?

“Sijutii filamu yoyote ambayo nimefanya hadi sasa. Ninajua kuwa nimefanya filamu kadhaa ambazo hazijafanywa kwa alama au ambazo hazijafanya kazi katika Box Office. Lakini kama nilivyosema hapo awali, nimejifunza kutoka kwa filamu hizo. Ninaweka kufeli kwangu umuhimu mkubwa kama mafanikio yangu. ”

Aamir Khan 6Wewe pia ulipitia wakati mzuri sana na media. Je! Unaweza kutuambia zaidi?

“Kama nilivyosema mimi ni mkaidi pia. Katika kazi yangu, kulikuwa na habari chache za uwongo ambazo zilifanywa na media na nikazingatia. Mimi pia ni mtu mwenye hisia sana na nilijiwazia kuwa wakati media hainipendi, kwanini lazima nionyeshe uso wangu?

“Kwa hivyo nilianza kujiweka chini kwa sababu niliumia. Nikiumia, huwa silipizi kisasi. Vyombo vya habari vilikasirika zaidi juu ya hii. Nilikuwa katika hali ambayo sikujua la kufanya. [Anoseka]

“Nilijiuliza, 'Ninakosea wapi?' Sikupata majibu. Baadaye, nilifanya filamu inayoitwa Taare Zameen Par ambapo nilikutana na Dk Shetty na kujadiliana naye. Alinifanya nielewe kuwa mtoto anahitaji vitu vinne tu muhimu maishani. Usalama, uaminifu, utu na upendo.

"Nilipata uhakika na nilianza mambo haya manne muhimu na media. Kwa sababu sio mtoto tu, bali pia kama mtu mzima, tunahitaji mambo haya manne pia. ”

Ni mwigizaji gani amechangia zaidi katika maisha yako?

“Nadhani ni mmoja tu na Madhubala ji. Ananipa tabasamu moja na nimeenda. ” [Anoseka]

Swali moja la mwisho, unakumbuka siku ya kwanza ya upigaji filamu yako ya kwanza?

Timu ya QSQT"Ndio nakumbuka siku ya kwanza ya risasi yangu wazi kabisa. Ilikuwa eneo katika QSQT na tulikuwa tukipiga risasi huko Ooty. Mimi na Juhi Chawla tuko msituni na ninaamka asubuhi tu na kukuta Juhi haipo.

"Tulikuwa tayari na vifaa na kila kitu na ghafla ukungu huu unakuja. Na ukungu haukusonga kwa masaa 8 na siku nzima ilipotea. Niliwaza mwenyewe jinsi nina bahati mbaya kwamba siku yangu ya kwanza ya risasi haikutokea: 'Je! Nitaweza kuifanya kama mwigizaji kwa maisha yangu yote?' [Anoseka]

"Kwa hivyo [maadili] ya hadithi ni tafadhali usiwe na ushirikina. Hata ikiwa mwanzo wako si rahisi, endelea kutembea. ”

Aamir bila shaka amefanikiwa kiasi cha kushangaza katika kazi yake ya miaka 25. Pamoja na tuzo na sifa kubwa kutoka kila pembe ya ulimwengu, ni urithi ambao mwigizaji yeyote angeutamani.

Lakini hakika sio mwisho wa barabara kwa Aamir bado. Hatuwezi kusubiri kuona nini miaka 25 ijayo imehifadhiwa kwa Superstar hii.



Faisal Seif ni mtazamaji wetu wa filamu wa Sauti na Mwandishi wa Habari kutoka B-Town. Ana shauku kubwa kwa kila kitu Sauti na anapenda uchawi wake ndani na nje ya skrini. Kauli mbiu yake ni "Simama kipekee na simulia Hadithi za Sauti kwa Njia Tofauti."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaamini vifaa vya AR vinaweza kuchukua nafasi ya simu za rununu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...