Aashiqui 2 ~ Mapitio

Filamu mpya ya Aditya Roy Kapur, Aashiqui 2 mwishowe imeingia sinema ulimwenguni kote. Mhakiki wa filamu yetu ya Sauti, Faisal Seif hutoa hali ya chini juu ya hadithi, maonyesho, mwelekeo na muziki. Je! Ni moja ya kutazama au kutoa miss? Gundua hapa chini.


Aashiki 2 nje katika sinema na matarajio ya filamu hii yalikuwa ya juu sana. Hasa na filamu ya 1990, Aashiqui, kuwa mafanikio makubwa ya kibiashara. Kwa bahati mbaya, sinema haikufanya kabisa na watazamaji waliachwa wakitaka mengi zaidi.

Niniamini Aashiqui 2 haina hata uwezo wa kusimama karibu na mchangiaji pesa wa 1990 Aashiqui. Ndio Ashiki 2 inakukumbusha sana ya classic ya 1973 ya Hrishikesh Mukherjee Abhimaan nyota Amitabh Bachchan na Jaya Bhaduri (Bachchan).

Filamu hiyo pia inakukumbusha Anick ya muda mrefu ya Ananth Mahadevan Dil Vil Pyar Vyar 's ambayo ilikuwa na R.Madhavan na Namrata Shirodkar (kama kuna yeyote kati yenu anakumbuka filamu).

Shraddha

Aashiki 2 ifuatavyo hadithi ya waimbaji wawili. Rahul Jaykar (Amitabh Bachchan), ooops .. samahani, nilichukuliwa, Rahul Jaykar (Aditya Roy Kapur) ni nyota wa kuimba. Anapenda sana sauti ya Aarohi Shirke (Jaya Bhaduri), samahani tena, Aarohi Shirke (Shraddha Kapoor) ambaye anatamani kuwa mwimbaji na anaimba kwenye viungo vidogo.

Aarohi anaimba moja ya wimbo wa Rahul kwa njia tofauti lakini ya kipekee (hii ilikuwa mpya katika maandishi, kwa kweli) na kwa kusikia hii, Rahul anamwimbia mara moja. Rahul anachukua mwenyewe na anaamua kumfanya Aarohi kuwa nyota wa kuimba.

Anamshawishi kwa kumjengea ujasiri na hata kupanga ukaguzi wake na mwanamuziki wa muziki. Pamoja na Rahul kutumia muda mwingi na kujali juu ya siku zijazo za Aarohi, kwa kutabiri wote wanapendana.

Kazi ya Aarohi inakua na rangi za kuruka. Kazi ya Rahul, hata hivyo, huanza kushuka haraka. Inakuja mahali ambapo Rahul anaanza kuchukia kitambulisho chake mwenyewe, na anaanguka katika unyogovu hatari. Aarohi hufanya uamuzi mgumu kuokoa maisha yake ya upendo bila kutumia kazi yake ya uimbaji! Kwa sababu kama mstari wa lebo za filamu unavyopendekeza: 'Upendo Hufanya Maisha Kuishi!'

[easyreview title=”AASHIQUI 2″ cat1title=”Story” cat1detail=”Mstari wa hadithi umeshindwa kutoa jambo lolote jipya na la kusisimua kwa yale ambayo hadhira tayari imeona hapo awali.” cat1rating=”1.5″ cat2title=”Maonyesho” cat2detail=”Wote Aditya Roy Kumar na Shraddha Kapoor wanatoa uigizaji bora katika majukumu yao. Shraddha ni nyota mpya mwenye matumaini na uwezo mkubwa wa kuwa mwigizaji wa kuaminika. cat2rating=”3″ cat3title=”Direction” cat3detail=”Ustadi bora wa uongozaji wa Mohit Suri ndicho kitu pekee kilichounganisha filamu hii, na kuwanufaisha wasanii wake bora.” cat3rating=”2″ cat4title=”Production” cat4detail=”Kazi ya kamera ilikuwa sawa katika sehemu nyingi, lakini maeneo yalikuwa ya kutabirika na yasiyosisimua.” cat4rating=”2″ cat5title=”Music” cat5detail=”Nyimbo Tum Hi Ho, Sun Raha Hai na Piya Aaye Na zinajulikana sana katika muziki na wakurugenzi watatu.” cat5rating=”2.5″ muhtasari='Kagua Alama na Faisal Seif']

Mbali na maonyesho, Aditya Roy Kapur tayari amethibitisha kuwa yeye ni mwigizaji mzuri na hakuna maoni ya pili juu yake. Alitoa utendaji wa kusimama na akatazama raha mbele ya kamera. Aashiki 2 inafaa tu kutazama maonyesho kadhaa ya kupendeza na viongozi.

Shraddha Kapoor anaonekana kuahidi sana tena. Amefanya jukumu hili la changamoto kwa urahisi wake. Mwigizaji huyu ataenda mbali sana akipewa hati nzuri na majukumu. Washirika wengine wanaounga mkono ikiwa ni pamoja na Shaad Randhawa na Mahesh Thakur ambao wote ni wazuri katika majukumu yao.

Mkurugenzi Mohit Suri ambaye hutumiwa kuongoza kusisimua na chiller, anajaribu hadithi ngumu ya kimapenzi na filamu hii. Hakuna shaka kuwa yeye ni mkurugenzi mzuri na anafanya kazi nzuri kwenye filamu, lakini maandishi duni ya Shagufta Rafique yanaharibu bidii yake yote.

Hakuna kitu kipya ndani Aashiki 2 ambayo haujawahi kushuhudia hapo awali kwenye filamu zingine. Walakini, Mohit Suri anajaribu sana kuokoa onyesho hili na ustadi wake wa kushangaza wa utengenezaji wa filamu. Kwa kusikitisha, bila mafanikio kidogo.

Sauti ya muziki imeundwa na Mithoon, Jeet Ganguly, na Ankit Tiwari. Kwa ujumla, inafurahisha na inafurahisha. Nyimbo zinazojulikana wakati wa filamu ni 'Tum Hi Ho', 'Sun Raha Hai' na 'Piya Aaye Na'. Kwa bahati mbaya labda hawatakumbukwa sana mwishowe.

Kazi ya kamera ni nzuri. Maeneo hayo hayakuwa mapya ambayo haujaona hapo awali.

Ili kupunguza hakiki nzima, usifikirie kulinganisha chochote (pamoja na muziki) na ile ya zamani ya 1990 Aashiqui. Wale ambao ni wafuasi wa filamu ya Bhatt-Camp, tafadhali puuza ukaguzi wangu wa unyenyekevu na uende kwenye sinema kwa hatari yako mwenyewe.

Kwa kila mtu mwingine, wacha nikuonye kuna watu wengine huko nje ambao wanajaribu kuchakata chapa yao ya zamani kuwa chupa mpya. Hii inaweza kukupa shida za kumengenya. Ruka.



Faisal Seif ni mtazamaji wetu wa filamu wa Sauti na Mwandishi wa Habari kutoka B-Town. Ana shauku kubwa kwa kila kitu Sauti na anapenda uchawi wake ndani na nje ya skrini. Kauli mbiu yake ni "Simama kipekee na simulia Hadithi za Sauti kwa Njia Tofauti."




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Unapendelea Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...