Kwa nini Gauahar Khan alikataliwa kutoka 'Slumdog Millionaire'?

Gauahar Khan alisema alifanya majaribio kwa nafasi ya 'Slumdog Millionaire' lakini akakataliwa. Alifichua sababu.

Kwa nini Gauahar Khan Alikataliwa kutoka 'Slumdog Millionaire' f

"Siwezi kukuweka katika Slumdog Millionaire na uso wako."

Gauahar Khan alifichua kuwa moja ya "miradi mikubwa zaidi aliyopoteza" ilikuwa Slumdog Millionaire.

Mwigizaji huyo alisema kuwa mkurugenzi Danny Boyle alikuwa na majaribio yake mara kadhaa lakini akaishia kumkataa kwa sababu alikuwa "mzuri sana kuitafuta".

Filamu hiyo ya mwaka wa 2008 iliigizwa na Dev Patel na Freida Pinto na ikawa ya mafanikio makubwa, ikiwa imebeba wanane. Oscars.

Gauahar alielezea kuwa hakuna "fomula" inapokuja kupata majukumu mazuri.

Lakini wakati wa uzoefu wake na Danny, hakuweza "kumweka" katika makazi duni na "uso wake".

Gauahar alisema: "Mojawapo ya mradi mkubwa niliopoteza maishani mwangu ni kwa sababu nilikuwa mzuri sana kuutafuta, na ilikuwa ni Slumdog Millionaire.

“Nimekutana na Danny Boyle, na nimefanya majaribio matano kwa ajili yake.

"Baada ya mzunguko wa tano, alisema 'wewe ni mwigizaji mzuri, una uhakika umefunzwa India?' Wakati huo, sikuwa na uzoefu wowote, na nikasema 'nimefunzwa India'.

"Alisema, 'unazungumza kama mwigizaji anayetoka India, si kutoka India, kwa hivyo una uzoefu gani huu?'

"Nilisema 'bwana sijui, najaribu tu na kuifanya kila siku'.

"Alisema 'wewe ni mwigizaji mzuri sana lakini kwa namna fulani sitaweza kukutoa hapa kwa sababu lazima nilingane na makundi matatu ya umri na siwezi kukuweka.  Slumdog Millionaire kwa uso wako.

"Nilisema, 'Naweza kuwa katika makazi duni'."

Licha ya kukataliwa, Gauahar alisema ilikuwa uzoefu mzuri kwa sababu alikutana na Danny Boyle na akamsifu uigizaji wake.

Gauahar Khan alisema "alifurahi sana" kwamba alikuwa akipata majukumu ambapo wakurugenzi waliona "wanahitaji uigizaji".

Msichana huyo mwenye umri wa miaka 38 alikumbuka uzoefu wake Rocket Singh: Muuzaji wa Mwaka ambapo tabia yake ilihitajika kuwa "si mzuri".

Alisema kuwa mkurugenzi Shimit Amin na timu yake walimfanya avae vipodozi vya "jarring" zaidi ili alingane na mhusika.

Gauahar aliongeza: "Katika Rocket Singh: Muuzaji wa Mwaka jitihada ilikuwa kunifanya nisiwe mrembo sana.

"Shimit Sir angesema aweke rangi ya waridi zaidi kwenye macho na mashavu yake, na kumwekea midomo ya kuvutia zaidi, kwa sababu huo ulikuwa mwonekano, mhusika.

"Hakukusudiwa kuonekana mrembo sana ... Shimit Sir bado angesema 'bado anaonekana mrembo sana, weka vipodozi zaidi juu yake'."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...