Uzma Khan anafanya Mkutano na Waandishi wa Habari juu ya Tukio

Mwigizaji wa Pakistan Uzma Khan alifanya mkutano na waandishi wa habari huko Lahore, ambapo alikataa madai yaliyotolewa na Amina Malik na anashiriki upande wake wa tukio hilo.

Uzma Khan anafanya Mkutano na Waandishi wa Habari juu ya Tukio f

"Hajawahi kunionya na hakuna ushahidi wa hii."

Utata uliomzunguka Uzma Khan na dada yake Huma Khan umelishika taifa na mambo yamefikia mkutano wa waandishi wa habari ambao ulifanywa na Uzma.

Mwigizaji huyo alishtakiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi na mtu anayeitwa Usman Malik.

Kwenye video iliyovuja kwenye mitandao ya kijamii, mwanamke pamoja na wengine walilazimika kuingia nyumbani kwake na kuwadhalilisha dada na maneno.

Uzma Khan alifunua kwamba mwanamke huyo alikuwa binti wa tajiri wa biashara wa Pakistani Malik Riaz, Amina Usman.

Tangu kutolewa kwa video hii ya virusi, watu wengi pamoja celebrities wamelaani ukatili waliofanyiwa dada hao.

Mwigizaji na mwanamitindo wa Pakistani alitangaza kwamba angefanya mkutano na waandishi wa habari katika Klabu ya Waandishi wa Habari Lahore. Aliandika hivi:

“Nitafanya mkutano na waandishi wa habari kesho saa tatu usiku katika kilabu cha waandishi wa habari lahore.

"Ninaomba vyombo vya habari vya kimataifa na vya ndani plz ziwe hapo kwani nitafunua habari muhimu sana kwa watu wa Pakistan.

"Nakuomba plz usiniache peke yangu katika hili."

https://twitter.com/uzmaaaK/status/1265635318251892738?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1265635318251892738&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.incpak.com%2Fentertainment%2Fuzma-khan-press-conference%2F

Tangu tangazo la Uzma, watu wamekuwa wakingojea kwa hamu kusikia sehemu inayofuata ya utata huu kutokea.

Alhamisi ya 28 Mei 2020, Uzma alifanya mkutano na waandishi wa habari pamoja na msemaji wake aliyeteuliwa.

Akizungumzia uhusiano wa Uzma na mtu husika, Usman Malik, msemaji wake alifunua:

“Uzma na Usman wamefahamiana kwa miaka miwili. Kila kitu tunachodai hapa leo, hakuna kitu ambacho hatuwezi kuthibitisha.

“Usman alitaka kumuoa Uzma lakini alikataa miezi mitano iliyopita. Familia yake ilikuwa ikijua nia yake ya kuoa Uzma kutoka Desemba 2019. ”

https://www.instagram.com/p/CAu1ONYniIF/?utm_source=ig_embed

Msemaji wa Uzma ameongeza kuwa wamekusanya uthibitisho kama mazungumzo kati ya duo ambayo yanaweza kudhibitisha taarifa hii.

Katika video ya hivi karibuni iliyotolewa na Amina Malik, ambayo alidai kuwa alimwonya Uzma Khan mara kadhaa pia amekuwa akizunguka kwenye wavuti.

Walakini, Uzma alikataa madai haya na akasema kwamba, kwa kweli, hajawahi kuzungumza na Amina Malik kabla ya tukio hilo.

“Nimekuambia alikuwa rafiki yangu kwa miaka miwili na alitaka kunioa. Kwa kadiri ya mkewe, hajawahi kunionya na hakuna ushahidi wa hii.

"Hajawahi hata kunipiga kabla, siku hiyo [ya tukio] ndipo nilipomuona kwa mara ya kwanza.

"Alinielekezea bunduki, ndiyo sababu nikasema," Nipe nafasi nyingine, naomba unisamehe. "

https://www.instagram.com/p/CAu24ScHKpy/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

Kwenye video iliyotolewa na Amina Malik, alidai kuwa tukio hilo lilitokea nyumbani kwa mumewe na ndio sababu alikuwa na haki ya kuingia katika mali hiyo.

Ingawa dai hili lilikanushwa tena na Uzma Khan. Wakati wa mkutano na waandishi wa habari, msemaji wake alifunua kuwa nyumba ya Uzma ilikuwa ya kukodisha.

Mkataba huo uko kwa jina la "Baber Naseem" ambaye pia ni rafiki wa karibu wa Uzma Khan na ambaye hana "kiungo na Usman Malik."

https://www.instagram.com/p/CAu5-lxnKiz/?utm_source=ig_embed

Msemaji huyo aliendelea kutaja kwamba maisha ya Uzma yako hatarini na Malik Riaz pia ni mwathiriwa wa suala kama Uzma. Walakini, binti zake walihusika katika hii jambo.

https://www.instagram.com/p/CAu-Wx6nXbu/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

Migizaji huyo pia aliendelea kutaja kwamba hakuna upeo wa "makazi" kwani anatafuta haki.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Narendra Modi ni Waziri Mkuu sahihi wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...