Amir Khan alimsihi mwanamke kwa "Hakuna Anayefanya Ngono iliyozuiliwa"

Kufuatia ripoti kwamba Amir Khan na Faryal Makhdoom wametengana, mwanamke mmoja amedai kwamba alimwomba "hakuna kizuizi cha ngono".

Amir Khan 'aliogopa angekufa' wakati wa Wizi wa Silaha f

"Nahitaji kukuruhusu ufunge nami kwa siku moja."

Mwanamke mmoja amedai kuwa Amir Khan alimwomba "hakuna kizuizi cha ngono" wakati wa uhusiano wa kimapenzi wa miezi minne.

Alisema uchumba uliisha tu wakati mke wa zamani wa bondia Faryal Makhdoom alipotishia "kumtaja na kumuaibisha".

Ndoa ya Amir ilitikisa ilipofichuka kuwa alikuwa akimtumia ujumbe mwanadada Sumaira, akidaiwa kumtaka ampe picha chafu.

Imeripotiwa kuwa Amir na Faryal wamewahi kutengwa na wanaishi kando.

Mwanamke mwingine sasa amedai kuwa alikuwa na usiku wa kufanya ngono hotelini na Amir.

Mwanamke huyo ambaye jina lake halikutajwa alisema Amir alimtumia ujumbe kwenye Instagram baada ya kutazama wasifu wake.

aliliambia Sun: “Nilipata taarifa kwamba nilikuwa na ujumbe kutoka kwa Amir Khan.

“Nilishtuka na, mwanzoni, nilidhani ni utani lakini akaniomba namba yangu kisha akaanza kunitumia ujumbe kwenye WhatsApp.

"Alikuwa mkali mara moja na alizungumza juu ya shida zake za ndoa. Nilifikiri alikuwa anajiamini sana.”

Pia alidai kwamba Amir alimpigia simu "na kuniambia alikuwa kwenye ndoa isiyo na furaha - na ilikuwa zaidi ya mpango wa biashara".

Iliripotiwa kuwa Amir alimtumia selfie kadhaa mwanamke huyo kutoka safari ya kikazi Pakistani na kumtaka amtumie "picha za kihuni".

Aliandika: “Ninahitaji kukuruhusu ujifungie nami kwa siku moja. Ifanye kuwa chafu n mtukutu. Hakuna bar ya kushikilia. Kila kitu kinakwenda. Unajua imekuwa miezi 4 kwangu. Hakuna ngono."

Wiki mbili baadaye, walikutana kwenye mkahawa huko Wembley ambapo Amir alikuwa akibarizi na marafiki.

Alisema: “Nilienda kukutana naye kwa mara ya kwanza na alikuwa na marafiki. Tulizungumza tu na ilionekana ni kawaida kwao kukutana na mwanamke ambaye si mke wake, jambo ambalo lilinishangaza.

"Hakuna kilichotokea lakini siku iliyofuata aliniomba niende kwa gari kumtembelea huko Manchester."

Mnamo Machi 2023, inadaiwa walikutana katika hoteli moja ya London na kulingana na mwanamke huyo, Amir alienda nyumbani kwa rafiki yake kwa FaceTime mkewe ili kuepusha tuhuma.

Aliporudi, inadaiwa walifurahia "usiku wa mapenzi".

Mwanamke huyo pia alidai kuwa Amir alimwambia kuwa anampenda na hata akamwomba awe mpenzi wake.

Siku chache baadaye, Amir aliandika hivi: “Mimi na mke wangu tuna matatizo makubwa. Kwenye kamera inaonekana sawa. Nimemaliza."

Mnamo Mei, aliwasha kipengele cha WhatsApp ambacho kinamaanisha kwamba maandishi yanafutwa kiotomatiki baada ya saa 24.

Alisema:

"Nilimwomba azime kwa vile nilihisi kutukanwa - kana kwamba nilikuwa siri yake chafu."

"Aliniambia kwa simu kuwa amefukuzwa kwani Faryal alikuwa amemkamata akidanganya lakini akasema ni video ya zamani kwenye simu yake."

Wawili hao wanaaminika kukutana kwa mara nyingine kabla ya uchumba huo kuisha.

Amir alimwambia kuwa Faryal amepata namba yake kwenye simu yake na kumblock.

Kisha akapokea simu kutoka kwa Faryal ambapo alimwambia kwamba "alitaka kujua kinachoendelea" na kwamba "Amir alimwambia kuwa mimi ni shabiki ambaye alikuwa akimsumbua".

Baada ya kuweka simu chini, alisema Faryal alimtumia meseji akisema:

"Najua wewe ni mwongo mbaya sana na ninaweza kuona kupitia bs zako. Kwa hivyo wakati ujao acha kugugumia na urekebishe hadithi yako.

"Kujaribu kumlinda mwanaume aliyekuzuia na hakukadiria. Nimerekodi simu nzima na nina ushahidi wa unyanyasaji wako.

"Sitaki kukutaja na kukuaibisha ... kama ningekuwa wewe nisingejaribu hata kuwasiliana naye."

Mwanamke huyo alisema: “Nilikuwa na mshtuko. Hakukuwa na unyanyasaji kama ilivyothibitishwa na jumbe. Sikuruhusiwa kuwasiliana na Amir kwanza.”

Mnamo Juni, Amir alimwachia jumbe kadhaa kabla ya kukatisha mawasiliano naye ghafla.

Mwanamke huyo aliongeza: "Ilinifanya nihisi kama s***. Alipata alichotaka kisha akaniacha tu.

"Siku zote nilijua alikuwa ameolewa. Sio kuhusu hilo. Ni ukosefu wa heshima na mabadiliko ya ghafla ya tabia. Ujumbe wa Faryal ulikuwa wa kutisha pia. Ilinitisha.

"Baadaye niligundua kwamba alikuwa akituma ujumbe wa ngono na wanawake wengine wakati huo huo alikuwa akifanya ngono na mimi - ambayo naona kuwa mbaya."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unanunua na kupakua muziki wa Asia mkondoni?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...