Sonam Kapoor humenyuka kwa Uvumi wa Mimba

Uvumi unaenea kuwa Sonam Kapoor anatarajia mtoto wake wa kwanza. Mwigizaji sasa ameitikia uvumi huo.

Sonam Kapoor ajibu kwa Uvumi wa Mimba f

"Inaonekana ana mjamzito."

Sonam Kapoor amejibu maoni kwamba ana mjamzito.

Yeye na mumewe Anand Ahuja wamekuwa wakiishi London kwa sababu ya Covid-19.

Hivi karibuni wenzi hao walirudi Mumbai na walikaribishwa katika uwanja wa ndege na baba yake Anil Kapoor.

Tangu wakati huo, kumekuwa na uvumi kwamba wanatarajia mtoto wao wa kwanza.

Picha za paparazi zilionyesha mwigizaji huyo akicheza mavazi ya wazi, na kuchochea uvumi kati ya wanamtandao na machapisho.

Sonam pia alipigwa picha akielekea mahali. Watumiaji wa media ya kijamii hivi karibuni walitoa maoni kwenye picha hiyo.

Mmoja aliandika: "Inaonekana ni mjamzito."

Mwingine alisema: "Ana mjamzito."

Uvumi wa ujauzito uliongezeka tu wakati ilifunuliwa kuwa Sonam alikuwa ametembelea kliniki.

Walakini, Sonam aliweka uvumi wa ujauzito kitandani kwenye Hadithi ya Instagram.

Alishiriki klipu fupi ya video ambayo ilikuwa na maelezo mafupi:

"Chupa ya maji moto na chai ya tangawizi kwa siku ya kwanza ya kipindi changu ..."

Sonam Kapoor humenyuka kwa Uvumi wa Mimba

Sonam Kapoor hapo awali alifunguka juu ya mapenzi yake kwa wanaoishi huko London, akisema kwamba inampa hisia ya kutokujulikana.

Lakini alikubali kuwa watu wa kahawia "wako kila mahali".

Alisema: "Nilikuwa huko Scotland na kulikuwa na Wahindi, Wapakistani, Wabangladesh na watu wa Mashariki ya Kati kila mahali, na wote wanapenda sana Sauti."

Huko London, anasema anafurahiya uhuru.

“Ninapenda uhuru hapa. Mimi hutengeneza chakula changu mwenyewe, kusafisha nafasi yangu mwenyewe, kununua kwa duka langu mwenyewe. ”

Aliendelea kujadili usiku wake na Anand, akifunua kuwa wanavaa chakula cha jioni kilichopikwa nyumbani.

Wakati vizuizi vya Uingereza vilipungua, Sonam alisafiri kwenda Scotland kupiga filamu yake inayofuata, Blind, ambayo imeongozwa na Shome Makhija.

Katika filamu hiyo, Sonam anacheza polisi kipofu ambaye anaanza kuchunguza kesi ya muuaji wa mfululizo.

Sonam alifunua kuwa wakati wa janga hilo, walikuwa wakifanya sinema hadi saa za asubuhi.

Alisema: “Ilikuwa kali. Tulikuwa tukianza saa 3 jioni na tukipiga risasi hadi saa 4 asubuhi.

"Ungeamka na kuwa na saa moja ya mchana."

Ili kuandika jukumu lake kama afisa kipofu, Sonam alisema alilazimika kuvaa lensi nyeupe wakati wa utengenezaji wa sinema na ilitumia kuzuia maono yake.

Mzalishaji Sujoy Ghosh alisema juu ya jukumu la Sonam:

“Ni jukumu lenye changamoto lakini Sonam anafanya vizuri; Shome amekuwa akifanya naye kazi kwa bidii.

"Amefanya kazi kwa bidii na kocha aliyeajiriwa na sisi, kuelewa nuances ya kucheza kipofu."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...