Shamita Shetty anakubali Ugumu wa kuwa katika Shilpa's Shadow

Kwenye 'Bigg Boss OTT', Shamita Shetty alifunguka kuwa dada ya Shilpa Shetty, akikiri kwamba imekuwa ngumu kuwa kwenye kivuli chake.

Shamita Shetty anakubali Ugumu wa kuwa katika Shilpa's Shadow f

"watu hawajui mimi halisi."

Shamita Shetty amekiri kuwa kuwa dada ya Shilpa Shetty imekuwa si rahisi kwake.

Alifanya uandikishaji Mkubwa Big OTT, ambapo yeye ni mgombea.

Mwenyeji Karan Johar alikuwa amempongeza Shamita kwa tabia yake kwenye kipindi hicho.

Aliendelea kumuuliza ikiwa alikuwa amebeba "mizigo" yoyote kwani aligundua kuwa alikuwa peke yake kwenye onyesho la ukweli.

Shamita basi alikuwa na mhemko na akasema kwamba miongo miwili iliyopita katika tasnia ya filamu "imekuwa si rahisi" na kwamba amelazimika kuishi chini ya uvuli wa dada yake Shilpa Shetty.

Alielezea: "Nimekuwa na safari ngumu sana ya miaka 20-25 kwenye tasnia, nina ujasiri zaidi kama mtu sasa.

“Watu wananijua kama Shamita Shetty, dada ya Shilpa.

"Ni kivuli cha kinga, nina bahati kuwa nayo, lakini watu hawajui mimi halisi."

Aliendelea kusema kuwa katika miaka ambayo ametambuliwa kama dada ya Shilpa, amekuwa na hamu ya kweli ya kuchunguza yeye ni nani.

Kwenye kipindi hicho, Shamita alisema kuwa amekuwa akijitahidi kujitambulisha.

Karan kisha alimpa motisha kwa kusema kwamba sasa, watu watataka kujua zaidi juu yake.

Tangu Mkubwa Big OTT ilianza, Shamita Shetty amekumbwa na mzozo na washiriki wenzake.

Katika tukio moja na Divya Agarwal, Shamita aliitwa "bwana".

Shamita alikuwa amemwambia Divya hapo awali jinsi Nishant Bhat alivuka mipaka na yeye.

Alisema: "Sitaki kutaja ni tukio gani lakini wakati mmoja alivuka mipaka na mimi na sikuipenda.

"Nilimwambia kwa ukali kwamba alifanya makosa na hakuniongelesha baada ya hapo."

"Nilidhani tu lazima niwe mbali naye kwa sababu sitaki kukumbushwa hiyo.

"Katika hatua pia wakati nilimuona nilijibu tu kuwa namjua."

Tabia ya Divya kwenye kipindi hicho ilikosolewa na Karan.

Divya alisema: "Sihitaji Bigg Boss katika kazi yangu."

Karan kisha akasema: “Niambie, Divya ma'am, ikiwa hauitaji onyesho, kwa nini uko hapa?

“Ndiyo Mkubwa Bigg ka ghar hai, hiki sio chama. Ninyi nyote mnacheza mchezo, wacha tuwe sawa. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea muziki gani wa AR Rahman?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...