Salman Khan anatuma ombi la Leseni ya Bunduki baada ya Tishio la Kifo

Salman Khan ameomba leseni ya bunduki ili kujilinda kufuatia tishio la kifo ambalo yeye na babake walipokea.

Salman Khan anatuma ombi la Leseni ya Bunduki baada ya Tishio la Kifo f

"Nitakufanya kama Moose Wala."

Salman Khan ameomba leseni ya bunduki kwa ajili ya kujilinda.

Haya yanajiri baada ya mwigizaji huyo na babake Salim kupokea tishio la kifo, ambalo lilikuja siku chache baada ya kupigwa risasi kwa mwimbaji Sidhu Moose Wala.

Baada ya tishio hilo, Salman aliongeza usalama wake na sasa, anaonekana kuchukua hatua zaidi za kujilinda.

Salman alikuwa ametembelea makao makuu ya Polisi ya Mumbai kukutana na Kamishna Vivek Phansalkar.

Kulingana na vyanzo, ziara yake ilikuwa ya uhakiki wa kimwili mbele ya mamlaka ya kutoa leseni, hatua ya lazima katika kuomba leseni ya bunduki.

Chanzo kimoja kilisema Salman anataka kumiliki bunduki ili kujilinda yeye na familia yake.

Salman na baba yake Salim walipokea a tishio la kifo Juni 2022.

Salim alikuwa akikimbia asubuhi wakati wafanyakazi wake wa usalama walipopata noti iliyoandikwa kwa mkono.

Ujumbe huo ulielekezwa kwa baba na mwanawe wawili na ulisomeka:

"Nitakufanya kama Moose Wala."

Ujumbe huo ulikuwa unamrejelea Sidhu Moose Wala, ambaye aliuawa kwa kupigwa risasi.

Iliripotiwa kuwa tishio la kifo lilitoka kwa genge la Lawrence Bishnoi.

Salman Khan baadaye aliongeza wafanyakazi wake wa usalama.

Kichcha Sudeep alifichua kwamba aliwasiliana na Salman baada ya kujua kuhusu tukio hilo.

Alisema: “Nilimchunguza (Salman Khan).

"Ninajua jambo hili juu yake kwamba akipata nafasi basi atatoka peke yake, atatoka kwa baiskeli peke yake."

“Lakini huu si uamuzi wake, ni jukumu la watu wanaompenda na idara ya polisi kumweka salama.

"Ameishi maisha yake hivi. Ameishi maisha yake jinsi anavyotaka. Ni mtu asiye na madhara. Yeye ni mtu mnyoofu.”

Kwenye mbele ya kazi, Salman Khan alionekana mara ya mwisho ndani Antim: Ukweli wa Mwisho na Aayush Sharma mnamo 2021.

Baadaye ataonekana ndani Tiger 3, akirejea nafasi yake kama wakala RAW Tiger kinyume na Katrina Kaif.

Inasemekana kuwa ataonekana kama Tiger katika mwonekano mkali katika kipindi cha Shah Rukh Khan. Pathaan.

Salman pia amewahi Kabhi Eid Kabhi Diwali katika bomba, ambayo inatazamiwa kutolewa mnamo Desemba 2022. Filamu hiyo inasemekana itaashiria wimbo wa kwanza wa Shehnaaz Gill wa Bollywood.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, wewe au ungewahi kufanya ngono kabla ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...