Mtu wa Pakistani anaoa mwanamke wa Kivietinamu na Pengo la miaka 41

Mwanamume wa Pakistani amevutia baada ya kuoa mwanamke wa Kivietinamu, haswa kwa sababu ya pengo la umri wa miaka 41 kati yao.

Mtu wa Pakistani anaoa mwanamke wa Kivietinamu na Pengo la miaka 41 f

alipoendelea kuzungumza naye, alimwamini.

Mwanamume wa Pakistani aliolewa na mwanamke wa Kivietinamu. Walifunga ndoa katika mkoa wa Dong Nai.

Walakini, hadithi yao ya mapenzi ilivutia umakini kwenye media ya kijamii kwa sababu ya tofauti zao za umri. Aziz ur Rehman ana umri wa miaka 24 wakati mkewe Nguyen Hoa ana miaka 65.

Ilifunuliwa kuwa walijuana kupitia mitandao ya kijamii.

Baada ya kuona picha zake kwenye Facebook mnamo 2018, Aziz alivutiwa naye. Walipozungumza mkondoni, hakusita kumwambia.

Walakini, kwa sababu ya pengo la umri na ukweli kwamba hakujua chochote juu ya Aziz, hakukubali upendo wake.

Majirani waliamini kwamba huenda Aziz alikuwa akimlenga Nguyen kwa pesa, hata hivyo, alifunua kwamba hakuwa tajiri.

Nguyen pia alikuwa na wasiwasi juu ya hisia za Aziz kwani hakujua ikiwa alikuwa mkweli. Lakini alipoendelea kuzungumza naye, alimwamini.

Wakati Aziz aliuliza kumtembelea Vietnam, alishangaa lakini aliikaribisha.

Baada ya kufika Vietnam, yule mtu wa Pakistani alivutiwa zaidi na mapenzi yake kwani alipenda utu wake mkweli.

Aziz kisha akaamua kukaa Vietnam.

Kufuatia uhusiano wao wa miaka miwili, wenzi hao waliamua kupata ndoa. Walipata msaada kutoka kwa familia zao na rasmi wakawa wenzi wa ndoa.

Mtu wa Pakistani anaoa mwanamke wa Kivietinamu na Pengo la miaka 41

Nguyen, ambaye ni mama wa watoto watano, anafurahi kuwa na Aziz na kwa sasa anafurahiya wakati huu.

Binti yake wa mwisho alifunua zaidi juu ya uhusiano wa mama yake na baba yake wa kambo. Alisema ilisababisha mazungumzo mengi katika eneo hilo, na majirani wakionyesha mashaka yao.

Alielezea kuwa ndugu zake pia walikuwa dhidi ya uhusiano huo. Lakini baada ya kuona jinsi Aziz alimjali mama yake na kumuona anafurahi, watu walizoea.

Binti akasema:

"Mwanzoni, niliposikia kwamba mama alikuwa amekutana na Rehman tu, familia nzima iligoma, hakuna mtu aliyeipenda."

"Lakini baadaye Rehman aliporudi, niliona kwamba alikuwa na shauku kubwa juu yake kwa hivyo tulifurahi kumwona anafurahi.

“Mwanzoni, kila mtu alihisi kuwa mwenye wasiwasi lakini tulizoea pole pole.

"Mwanamume na mwanamke huyu walipendana sana, wakipanda ngazi, akaenda mbele yake, akatazama kuona ikiwa alianguka au la. Mwanzoni, ilikuwa ya aibu sana, lakini sasa ninajivunia. ”

Kufuatia ndoa hiyo, binti ya Nguyen alisema kuwa furaha ya mama yake imesababisha familia kutojali tena pengo la umri.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...