Mtu aliyezingatiwa gerezani kwa kumchoma Mpenzi wa zamani na Mtoto mchanga

Mpenzi aliyejali alimchoma mpenzi wake wa zamani na mtoto wa kiume mbele ya watoto wake wengine watatu nyumbani kwao West London.

Mtu aliyezingatiwa gerezani kwa kumchoma Mpenzi wa zamani na Mtoto mchanga f

"alikuwa akiuguza majeraha hayo"

Rehan Khan, mwenye umri wa miaka 27, hapo awali wa Feltham, Magharibi mwa London, amefungwa jela maisha baada ya kumchoma mwenza wake wa zamani na mtoto wao mchanga baada ya uhusiano wao kuvunjika.

Alifanya shambulio hilo mbele ya watoto wake wengine watatu.

Khan alimchoma Salma Sheikh, wakati huo alikuwa na umri wa miaka 32, na mtoto wao wa miezi 11 wakati huo nyumbani kwa Miss Sheikh huko Feltham mnamo Juni 4, 2018.

Wakati wa shambulio hilo, Khan alikuwa amedhaminiwa na akingojea hukumu kwa kushambulia Miss Sheikh na alikuwa amepigwa marufuku kutembelea nyumba yake.

Felicia Davy, anayeendesha mashtaka, aliiambia Mahakama ya Crown Crown kwamba Khan alijaribu kuwasiliana na Miss Sheikh mara 270 siku ya shambulio hilo na kupuuza ombi lake la kukaa mbali.

Alilazimisha kuingia ndani ya nyumba ya vyumba vitatu baada ya watoto wake watatu kutoka kwa uhusiano wa zamani kurudi kutoka shule na akafunga mlango nyuma yake.

Khan baadaye alitoa kisu kutoka kwenye mkanda wake wa kiuno na akaanza kuita wanafamilia huko Pakistan na kumfanya Miss Sheikh azungumze nao wakati akijaribu kumpa nafasi nyingine.

Kulingana na Bi Davy, Miss Sheikh alikuwa "akimwambia aache kusema uwongo kwa familia yake na awaambie ukweli".

Jamaa mmoja wa Miss Sheikh alipiga simu kwa polisi baada ya mwathiriwa kushindwa kujibu simu yake, ambayo Khan alikuwa amepiga.

Maafisa walihudhuria ukaguzi wa ustawi na baada ya Khan kusikia hodi mlangoni "aliogopa na kusema" ni polisi, ni polisi ".

Khan alimchoma mwanawe mara tatu, akiacha utumbo ukitoka. Mpenzi wake wa zamani alipata majeraha matano kichwani, begani na mgongoni alipojaribu kumlinda.

Bi Davy aliongezea kwamba Khan "alionekana kujichoma mwenyewe tumboni" kabla ya kuruka kutoka dirishani nyuma ya mali.

Mtoto alipelekwa hospitalini kwa ndege. Miss Sheikh pia alipelekwa hospitalini.

Khan aliendelea kukimbia kabla ya kuhudhuria kituo cha polisi na wakili wake mnamo Juni 6 ambapo alikamatwa.

Alichunguzwa kimwili na kupatikana hana majeraha makubwa. Bi Davy aliongeza:

"Ni wazi alikuwa hajajidunga mwenyewe."

Khan alikiri jaribio la kumuua mwenzi wake wa zamani na mtoto kabla ya kesi yake mnamo Mei 2019.

Mnamo Septemba 2019, Miss Sheikh alikufa. Kwa sababu ya maumivu yake ya muda mrefu, alikuwa kwenye morphine. Baada ya kupita kiasi, alipata mshtuko wa moyo uliosababisha kuumia kwa ubongo na kifo chake.

Bi Davy alisema: "Inaaminika kulikuwa na kupindukia bila kukusudia kwa morphine aliyokuwa amechukua kwa maumivu aliyokuwa akipata kutokana na majeraha hayo, haswa jeraha la bega."

Katika taarifa ya athari ya mwathiriwa, akichukua kabla ya kifo cha Miss Sheikh, alisema familia yake ilikuwa "imetenganishwa" na tukio hilo.

Alikuwa akiishi katika kimbilio la wanawake, akiwa amepoteza nyumba yake kwani majeraha yake yalimzuia kufanya kazi.

Bibi Sheikh alisema: "Sielewi ni jinsi gani anaweza kutufanyia hivi au kwanini.

"Hakuna ufafanuzi wa hii. Imetuangamiza kabisa. ”

Watoto wake wote walichukuliwa kutoka kwake. Wakati mtoto mchanga alipata "kupona vizuri kimwili", athari za akili "haziwezi kujulikana kwa muda".

Katika kupunguza, Bernard Richmond QC alisema: "Hata hivyo vitu vya siku hiyo vilikuwa vya kuchukiza, yeye kwa ujumla sio mnyama."

Jaji Sean Enright alimwambia Khan: "Ulimchoma mtoto huyo kwa sababu ya hasira kwa sababu za ubinafsi tu na ulimchoma mama huyo kwani hakutii."

Alimhukumu Khan kifungo cha maisha kwa kifungo cha chini cha miaka 32. Jaji Enright alisema kuwa Khan lazima atumie kifungo cha miaka 16 jela kabla ya kufikiria kuachiliwa kwa leseni.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe ni mtumiaji wa Apple au Android?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...