Mtu Aliyepotea Apatikana Amekufa Katika Misitu Iliyotengwa

Mwanamume mmoja amepatikana amekufa katika msitu uliotengwa. Polisi wanaamini ni Harjinder 'Harry' Takhar, ambaye alikuwa ametoweka kwa karibu miezi minne.

Mwanamume Aliyepotea Apatikana Amekufa Katika Misitu Iliyotengwa f

"utafutaji wenye changamoto na wa kihisia"

Polisi walithibitisha kuwa mwili ulipatikana karibu na Barabara ya Bridgnorth, karibu na Madeley, Staffordshire, ambao waliamini kuwa haupo kwa Harjinder 'Harry' Takhar.

Harry alitoweka mnamo Oktoba 2, 2022 na ikawa mshtuko kwa familia yake.

Mkewe Ran alisema "ilikuwa nje ya tabia kabisa" kwa baba wa watoto wanne mwenye umri wa miaka 58 kutoweka.

Ran alisema mumewe alikuwa "mtu wa familia" ambaye alikuwa "mtu mcheshi sana na aliyejaa nguvu na maisha".

Siku tisa baada ya kutoweka, Polisi wa West Mercia walikuwa wametoa rufaa yao ya tatu ya kuomba msaada.

Wakati huo, Inspekta wa Upelelezi Jo Whitehead alisema:

"Sisi wenyewe na familia ya Harry tunabaki na wasiwasi sana na tunafanya kila tuwezalo kujaribu kumpata."

Harry alikuwa mwanachama anayeheshimika sana wa jumuiya na kikundi cha Facebook kilizinduliwa, na kukusanya wanachama 8,500. Ujumbe wa usaidizi ulikuja kwa wingi kutoka kwa marafiki na wageni.

Harry alitoweka katika eneo la Stirchley Pools la Telford. Mara ya mwisho alionekana akikimbia kuelekea eneo la misitu baada ya kupata mshtuko wa hofu.

Wapelelezi na timu za utafutaji na uokoaji zilizunguka eneo hilo kwa wiki na miezi.

Inspekta wa upelelezi Whitehead alisema upekuzi huo ulifanyika "katika eneo lenye changamoto nyingi". Hii ni pamoja na "madimbwi ya maji, mifereji isiyotumika, vichaka vikubwa, mtandao wa mapango ya chini ya ardhi na mtandao wa chini ya ardhi wa dhoruba".

Kutokana na hatari iliyopo, wananchi wametakiwa kuepuka kufanya upekuzi wao binafsi.

Kuelekea Krismasi na Mwaka Mpya, hakuna neno lililokuwa limesikika kuhusu Harry.

Lakini mnamo Januari 23, 2023, mwili ulipatikana katika msitu uliotengwa, ambao polisi wanaamini kuwa ni Harry.

Kitambulisho rasmi bado hakijafanyika, lakini familia ya Harry imearifiwa. Polisi hawajachukulia kifo hicho kama tuhuma.

Katika taarifa yake, Inspekta Mpelelezi Whitehead alisema:

"Haya ni matokeo ya kusikitisha kwa utafutaji ambao umekuwa changamoto na wa kihemko, lakini ninafurahi kwamba familia ya Harry sasa imefungwa.

"Ningependa kuwashukuru umma kwa majibu yao mazuri kwa rufaa zetu za kupata Harry na habari zote ambazo walitupa wakati wa maswali yetu.

"Familia ya Harry imeniomba nitoe shukrani zao za dhati kwa msaada ambao wamepokea kutoka kwa jamii tangu kutoweka kwa Harry na wameuliza kwamba faragha yao iheshimiwe wakati huu wa taabu."

Heshima zimetolewa kwa Harry.

Mtu mmoja alisema: “Niliona tu habari hizo na nikatokwa na machozi.

“Pole sana kwa ajili yenu nyote kwa kweli. Moyo wangu unauma kwa ajili yako ingawa sikufahamu wewe binafsi.”

Mwingine aliandika: "Nikifikiria familia yote, moyo wangu unawahurumia."

Ujumbe kutoka kwa mshiriki wa familia ulisomeka hivi: “Tukiwa familia, tunaomba kwa fadhili faragha katika wakati huu mgumu.

"Asante kila mtu kwa fadhili na msaada wako katika mchakato huu wote."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...