Miss Universe Harnaaz Sandhu alishtakiwa na Upasana Singh

Miss Universe Harnaaz Kaur Sandhu ameshtakiwa na mwigizaji na mtayarishaji Upasana Singh kwa madai ya kukiuka mkataba wa filamu.

Miss Universe Harnaaz Sandhu alishtakiwa na Upasana Singh f

"alijitenga na filamu"

Upasana Singh amefungua kesi dhidi ya Miss Universe Harnaaz Kaur Sandhu kwa madai ya kukiuka mkataba wa filamu yake ya Kipunjabi.

Muigizaji huyo ambaye ni mtayarishaji wa filamu alisema kwamba taarifa ya kisheria imetumwa kwa mrembo huyo, akikiri kwamba amepoteza pesa nyingi kwa sababu yake.

Filamu inayozungumziwa ni Bai Ji Kuttange, ambayo pia ni nyota ya mwana wa Upasana.

Upasana alieleza: “Mkataba wangu na Harnaaz ni kabla ya kuwa Miss Universe. Nilimpa nafasi wakati alikuwa mgeni anayejitahidi. Alizoea kukaa nasi huko Mumbai.

“Nimemlea, nimemfundisha uigizaji.

"Alikuwa kama mtoto wangu, na alikuwa akiniita mama yake wa kike. Nilifanya karamu aliposhinda shindano la kimataifa.

"Lakini alivunja uhusiano wake na sisi baada ya kupata kutambuliwa kimataifa."

Filamu hiyo awali ilipangwa kutolewa Mei 2022, lakini Upasana alisema tarehe ya kutolewa ilibadilishwa hadi Agosti 19 ili "Harnaaz aachiliwe kutoka kwa ahadi zake za Miss Universe, na aweze kutoa muda kwa filamu".

Upasana, ambaye alipata sifa kuu kama 'Bua' in Usiku wa Vichekesho na Kapil, alidai kuwa Harnaaz alitakiwa kutoa siku 25 za kupandishwa cheo kama kiongozi.

"Lakini alijitenga na filamu, na inaonekana kutoka kwa tasnia ya filamu ya Kipunjabi pia baada ya kushinda shindano hilo.

“Hata nilimwambia anipe siku 5 ikiwa siku 25 zimemzidi sasa.

"Hata hachapishi chochote kuhusu filamu kwenye mitandao ya kijamii, wakati anachapisha kuhusu chapa na karamu zote kwenye mpini wake."

Upasana anasema alichukua njia ya kisheria baada ya "Harnaaz kuacha kujibu barua pepe, ujumbe na simu zake".

“Hata hakujibu taarifa yangu. Nilichoka kumkimbiza.

"Sasa, mahakama inamtumia wito leo (Agosti 5)."

Akikumbuka tukio, Upasana alisema:

“Hivi majuzi, mwigizaji wa timu hiyo alimpigia simu na kumuuliza iwapo yuko tayari kufanya shoo huko Dubai, naye akaitikia kuonesha nia yake, na kumwambia awasiliane na timu yake ili kujadili masuala ya fedha.

"Wakati mwigizaji huyo alipomtaka anipe tarehe, alikata simu pekee. Fikiria?"

Anasema tukio hilo linalodaiwa kumfanya apate shida ya kifedha.

“Niliweka pesa zangu nilizozipata kwa bidii ili kutengeneza filamu hiyo. Tulipobadilisha tarehe ya kutolewa, wakati huo pia, nilipoteza pesa nyingi sana.

"Sasa, wafadhili wengi wanaunga mkono wakati wa kukuza wakisema 'Harnaaz haji'."

“Ilinibidi nichukue mkopo ili kutoa na kutangaza filamu yangu sasa.

"Kwa sasa, inaonekana waigizaji wa Punjabi na tasnia imekuwa ndogo sana kwa Harnaaz.

"Aliposhinda shindano hilo, alisema yeye ni Mpunjabi anayejivunia, na ilipokuja kufanya kitu kwa tasnia, na kuitangaza kimataifa, alipiga hatua.

"Alikuwa akifanya drama hii yote. Hivi sasa, mtazamo wake ni Bollywood na Hollywood, tasnia ya filamu ya Kipunjabi ni ndogo sana kwake.

Kesi imewasilishwa katika mahakama ya wilaya ya Chandigarh. Akisema kwamba hatua zitachukuliwa, Upasana aliongeza:

“Lakini mimi ndiye ninayepoteza. Nimepoteza pesa nyingi sana na wakati wa kukuza ambao ulikuwa muhimu kwa filamu yangu.

"Alivunja imani yangu. Natumai hatarudia jambo hili na mtu mwingine yeyote.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...