Miss Universe Harnaaz Sandhu anajibu Aibu kwa Mwili

Miss Universe Harnaaz Sandhu alifanyiwa aibu. Sasa ameitikia troll na kutoa ufunuo kuhusu hilo.

Miss Universe Harnaaz Sandhu anajibu kuhusu Kutisha Mwili f

"kuna watu wengi wananitembeza"

Miss Universe Harnaaz Sandhu alifanyiwa shambulio la mwili, huku baadhi ya watu wakidai kuwa alinenepa.

Maoni mengi ya kikatili yalikuja wakati wa Wiki ya Mitindo ya Lakme.

Harnaaz alitembea njia panda na kuvaa gauni jekundu la halterneck lililounganishwa na miwani ya jua na alionekana kustaajabisha.

Hata hivyo, malkia wa urembo aliaibishwa mwili na wanamtandao.

Mtu mmoja alisema: "Wow rolls nyuma."

Mwingine aliandika: "Pamoja na ukweli wa saizi."

Mmoja wao aliuliza: "Je, umeongezeka uzito?"

Miss Universe Harnaaz Sandhu anajibu Aibu kwa Mwili

Harnaaz sasa amejibu maoni hayo ya kikatili, akifichua kwamba anaugua ugonjwa wa celiac.

Alieleza: “Mimi ni mmoja wa wale ambao walidhulumiwa kwa mara ya kwanza kwamba 'ni mwembamba sana' na sasa wananinyanyasa wakisema 'ni mnene'.

"Hakuna mtu anajua kuhusu ugonjwa wangu wa celiac. Kwamba siwezi kula unga wa ngano na mengine mengi.”

Harnaaz Sandhu aliendelea kusema kuwa mwili wa mtu hupata mabadiliko mengi pale anapoishi mara kwa mara sehemu mbalimbali.

"Ukienda kijijini, unaona mabadiliko katika mwili wako. Na nilienda New York kwa mara ya kwanza kabisa. Ni ulimwengu mwingine kabisa."

Harnaaz alisema kuwa yeye hajali troll, na kuongeza kuwa anajiona kuwa mrembo hata iweje.

"Mimi ni mtu ambaye ninaamini katika uboreshaji wa mwili na mmoja wa Miss Universes kwa mara ya kwanza anapitia hilo.

"Kwenye jukwaa la Miss Universe, tunazungumza juu ya uwezeshaji wa wanawake, wanawake, na uboreshaji wa mwili.

“Na kama nitapitia hayo… najua kuna watu wengi wanaoninyanyasa na ni sawa kwa sababu hayo ni mawazo yao, unyanyapaa wao, lakini kuna watu wengine wengi ambao wanabebwa kila siku bila kujali Miss Universe wao. au siyo.

"Ninawawezesha kwa kuwafanya wahisi kwamba nikijisikia mrembo, wewe ni mrembo pia."

"Kwangu mimi kila mtu ni mzuri. Ni kuhusu jinsi unavyojiwakilisha na ni aina gani ya itikadi uliyo nayo. Vipengele vyako havijalishi kwa wakati mmoja.

“Kama unafikiri mimi ndiye msichana mrembo zaidi ndiyo maana nimeshinda Miss Universe, samahani, umekosea.

“Naweza nisiwe mrembo zaidi (msichana) lakini naweza kuwa miongoni mwa wasichana shupavu na wanaojiamini ambao wanaamini hata nikinenepa, hata nikikonda ni mwili wangu, najipenda.

"Ninapenda mabadiliko na unapaswa kuthamini kwa sababu sio kila mtu anaweza kupitia mabadiliko.

"Kwa hivyo uwe na furaha ikiwa unapitia mabadiliko. Ikiwa unakabiliwa na changamoto maishani, unapaswa kushukuru kwa sababu hiyo inamaanisha kitu kizuri kitatokea.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri Brit-Asians wanakunywa pombe kupita kiasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...