Mtu aliyefungwa kwa Kumkimbilia Mpenzi wa Mkewe baada ya kugundua jambo

Dereva amefungwa kwa kukimbia mtu juu ya shambulio la kulipiza kisasi baada ya kugundua alikuwa akifanya mapenzi na mkewe.

Mtu afungwa kwa Kumkimbilia Mpenzi wa Mkewe baada ya kugundua jambo Af

"Maisha yangu yameharibiwa. Bado ninaota ndoto mbaya."

Munazir Rashid, mwenye umri wa miaka 41, wa Kingstanding, Birmingham, alifungwa jela kwa miaka tisa baada ya kugombea mtu ambaye alikuwa akifanya mapenzi na mkewe.

The kisasi shambulio lilimuacha mwathiriwa na majeraha ya kutisha na alikuwa na bahati ya kuishi nao.

Mahakama ya Crown ya Birmingham ilisikia kwamba Rashid alikuwa na mwenzake walipokutana na mwathiriwa kwa bahati katika baa ya Kerryman huko Digbeth, Birmingham mapema Julai 13, 2019.

Mgawanyiko ulizuka kati ya wanaume ambao ulisababisha mwathiriwa kutolewa nje kutoka kwa baa hiyo.

Rashid alimfuata yule mwathiriwa nje na kuendelea kuwa mkali. Alijaribu kumshambulia lakini alizuiliwa na kizuizi cha chuma.

Wakati mwathiriwa alipoondoka, Rashid aliingia kwenye Ford Fiesta yake na kuelekea kwenye lami. Alibadilisha kabla ya kuipandisha tena na kumpiga mwathiriwa, na kusababisha aende juu ya boneti.

Mtu huyo aliinuka na kujaribu kutoroka.

Rashid alimwendesha tena lakini wakati huu kwa mwendo wa kasi wakati alikuwa akivuka barabara. Mashuhuda walisikia "ngurumo kubwa" wakati mwathiriwa alipigwa kabla ya kutua fahamu barabarani.

Mwendesha mashtaka, Abi Nixon alisema Rashid hakujaribu kusimama na baadaye akabadilisha sahani zake za usajili wa gari ambazo alijaribu kuzificha katika karakana.

Mhasiriwa alifanyiwa upasuaji wa dharura baada ya kupata uharibifu wa kutishia maisha kwa aorta yake. Majeraha mengine ni pamoja na kuvunjika kwa mbavu nyingi, sehemu ya chini ya mgongo na pelvis pamoja na mishipa ya magoti iliyoharibika. Alipata pia uharibifu wa mgongo wake.

Mhasiriwa alisema katika taarifa: "Maisha yangu yameharibiwa. Bado ninaota ndoto mbaya. Ninaogopa kwenda nje na kukumbwa na mshtuko wa hofu. ”

Aliongeza kuwa alikuwa amezuiliwa nyumbani kwake, akitumia kiti cha magurudumu, alikuwa amevaa viungo vya miguu kwa masaa 23 kwa siku na ilibidi awe na mlezi.

Rashid alikiri kwa shtaka la kujeruhi kwa nia.

Tariq Shakoor, akitetea, alisema Rashid hakuwa akijua habari hiyo hadi usiku wa tukio.

Alisema: "Mwathiriwa alikuwa amelewa wakati huo na wakati alimkumbatia mke wa mshtakiwa mbele ya mshtakiwa huyo ndicho kilichosababisha mfululizo wa matukio usiku huo."

Bwana Shakoor ameongeza kuwa kulikuwa na chokochoko na kwamba mwathiriwa alikuwa ametoa maneno kadhaa "mabaya" kwake lakini alipaswa kuondoka.

Jaji Richard Bond alisema: "Yeye (mwathiriwa) alikuwa na uhusiano na mke wako wa zamani, mama wa watoto wanne.

"Sina shaka yoyote kwamba kosa hili lilikuwa shambulio la kulipiza kisasi na wewe juu ya mwathiriwa wako uliyekutana naye kwa mara ya kwanza."

"Ulikuwa na nafasi baada ya nafasi ya kuondoka eneo la tukio."

Jaji Bond alisema ameonyeshwa picha za "picha" na akaendelea:

“Kusema kweli ni ya kutisha kwa sababu mwathiriwa wako hakuwa na nafasi. Ulimpeleka kwa makusudi kwa kasi ukimwangusha. ”

Ilikadiriwa kuwa Rashid alikuwa akiendesha gari kati ya 37 na 42mph wakati wa mgongano.

Jaji Bond aliongezea: "Majeraha yanayosababishwa yanaweza kuelezewa kama kubadilisha maisha. Ushahidi wa kimatibabu unaonyesha kuwa ana bahati ya kuwa hai. Alikuwa hospitalini kwa wiki 10. ”

Barua ya Birmingham iliripoti kuwa Rashid alifungwa kwa miaka tisa. Alipokea pia marufuku ya kuendesha gari kwa miaka nane.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."