Wanaume Wafungwa Jela kwa "Heshima ya msingi" Mashambulio kwa Mke juu ya Madai ya Mambo

Ndugu wawili wamefungwa kwa kumpiga mwanamke aliyeolewa katika shambulio la adhabu ya heshima wakiamini alikuwa akifanya mapenzi. Ripoti ya DESIblitz.

Wanaume Wafungwa kwa "Heshima ya msingi" Mashambulio ya Kumshtaki Mke walikuwa na Mambo

Katika "akili yake mbaya na ya wivu" alimhimiza kaka yake ajiunge na kumnyanyasa.

Ndugu wa Bradford, Tahir Sait, 41, na Tariq Sait, 49, kwa pamoja walimshambulia mke wa Tahir Sait, Asia Parveen chumbani kwake kwa shambulio la "heshima", kwa msingi kwamba waliamini alikuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Vurugu za msingi wa heshima zilisababisha mumewe Tahir Sait kutiwa gerezani kwa miezi 21. Ndugu yake anakabiliwa na kifungo cha miaka 2 gerezani mara moja akihukumiwa kwa kosa hilo baada ya kesi yake kushikiliwa jana.

Watoto wa Bi Parveen walikuwa ndani ya nyumba wakati alipigwa mateke na kupigwa ngumi kwa shambulio endelevu. Mumewe alimpiga sana usoni, akaweka vidole vyake kwenye tundu lake la macho na kuvuta midomo yake.

"Hili ni kosa mbaya na mbaya la aina yake," Jaji Thomas aliiambia korti.

Kaka yake mkubwa Tariq alimpiga teke la nyuma, akampiga chapa na kuvuta nywele zake, mwendesha mashtaka Giles Grant aliiambia Mahakama ya Taji ya Bradford.

Tariq Sait pia ni mume na dereva wa teksi huko Great Horton, Bradford, anajali watoto wake wanne, wawili kati yao ni walemavu sana.

Wakili wa Tahir, Jon Gregg aliiambia korti kwamba karibu kila mtu wa familia hiyo alikuwa amemkana kwa sababu alikuwa amemtaja kaka yake aliyejiunga na shambulio hilo na ndio sababu ya hukumu yake.

Wawili hao waliamua kusimamisha shambulio lao wakati waligundua damu ikitoka puani na kwenye midomo ya mwathiriwa. Wote wawili kisha waliamua kuondoka nyumbani huko Wibsey, huku wakichukua simu na funguo za nyumba za Bi Parveen.

"Ilikuwa ni vurugu za msingi wa heshima," aliambia mwendesha mashtaka Grant.

Jaji Roger Thomas QC, aliiambia korti kwamba Tahir Sait alikuwa ameiingiza kichwani mwake "labda kimakosa" kwamba mkewe alikuwa akimchumbi.

Katika "akili yake mbaya na ya wivu" kwanza alimtukana na "kumpanga na kumtia moyo" kaka yake mkubwa ajiunge naye kumtesa katika shambulio la 'adhabu ya heshima'.

Tahir Sait alikiri kosa la kumshambulia mkewe na kumsababishia jeraha halisi la mwili mnamo Agosti 23 mwaka jana.

"Angalau Tahir Sait amekuwa na adabu ya kukiri hatia," wakili wa Tahir Bw Gregg aliongeza.

 

 


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Jaya ni mhitimu wa Kiingereza ambaye anavutiwa na saikolojia ya binadamu na akili. Yeye anafurahiya kusoma, kuchora, YouTubing video nzuri za wanyama na kutembelea ukumbi wa michezo. Kauli mbiu yake: "Ikiwa ndege anakuwia, usiwe na huzuni; furahi ng'ombe hawawezi kuruka."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe au mtu unayemjua umewahi kutuma ujumbe mfupi wa ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...