Mahira Khan akosolewa kwa 'Kukuza Mahusiano Mabaya'

Watumiaji wa mitandao ya kijamii wamemkasirikia Mahira Khan kwa kuchagua majukumu ya maigizo 'ya matatizo' ambayo yanatukuza kusalia katika mahusiano mabaya.

Mahira Khan akosolewa kwa 'kukuza mahusiano mabaya' - f

"Kwa kweli sikuweza kutazama hii"

Mwigizaji wa Kipakistani Mahira Khan anakabiliwa na msukosuko baada ya mjasiriamali na mwanaharakati wa haki za wanawake Kanwal Ahmed kumpigia debe kwa kutukuza uhusiano mbovu.

Kanwal Ahmed alishiriki tweet na wafuasi wake 14.4k ambapo alinukuu majukumu ya Mahira katika Humsafar na Hum Kahan Kay Sachay Thay.

Akimaanisha Mahira Humsafar mazungumzo maarufu ya mhusika Khirad ambayo anamwambia mama mkwe wake wakati Khirad anaambiwa aondoke nyumbani kwake baada ya kushutumiwa kwa ukafiri, Kanwal aliandika:

"Safari kutoka 'Mama, unasema nini,' hadi, 'Aswad, unasema nini',"

Sehemu ya pili ya tweet hiyo ilirejelea mazungumzo yaliyozungumzwa na mhusika Mahira Khan kwa mume wake aliyemnyanyasa kihisia. Hum Kahan Ke Sachay Thay.

Kanwal aliongeza: "Miaka 10 ya kutangaza jinsi ya KUBAKI 'kwa subira' katika ndoa (za ujeuri) zenye dhuluma za kihisia kwenye kituo kikuu cha drama zenye viwango vya juu zaidi."

Kanwal Ahmed pia ni mwanzilishi wa Soul Sisters Pakistan, kikundi cha Facebook kilichoundwa kwa ajili ya wanawake kujadili mada za mwiko.

Akijibu tweet ya Kanwal, mtumiaji aliandika:

"Tamthilia hizi hakika zitavuruga akili za vijana kuhusu uhusiano mzuri unajumuisha nini.

"Wanawake wamevumilia na daima watavumilia unyanyasaji na bado wanahisi kuwajibika kwa wenzi wao katika utamaduni wetu.

"Jamii na familia husimama karibu na kutazama. Hakuna anayefanya lolote kuibadilisha.”

Mwingine alitoa maoni: "Kwa kweli sikuweza kutazama hii - maonyesho yetu hayajabadilika. Wamerudi nyuma.

"Hakuna onyo la kichochezi. Endelea tu kutukuza unyanyasaji na mateso kimya kimya. Kuwagombanisha wanawake wenyewe kwa wenyewe.”

Kufuatia tweet yake ya kwanza, Kanwal alienda kwenye Twitter mnamo Novemba 29, 2021, na kuongeza:

"Pia Mahira ANAJUA na anakubali uharibifu unaosababishwa na maudhui ya rejeshi yanayoonyesha unyanyasaji wa kimapenzi.

"Bado anarudia mara kwa mara majukumu ambayo yanaimarisha simulizi hiyo hiyo yenye shida."

Aliendelea:

"Yeye ni mwigizaji mzuri na icon katika nchi yetu. Tunataka na kutarajia mengi, bora zaidi kutoka kwake.

Kanwal pia alishiriki video kutoka kwa tamthilia ya sasa ya Mahira Khan, Hum Kahan Ke Sachay Thay, ambayo mwigizaji huyo angeweza kuonekana akiwa na mumewe mnyanyasaji, aliyechezwa na Usman Muktar.

Kwa heshima ya HumsafarMaadhimisho ya miaka 10, Mahira Khan hivi majuzi alienda kwenye Twitter kutafakari tabia yake katika filamu mchezo wa kuigiza mfululizo.

Mahira Khan aliandika: "Sina chochote ila shukrani na upendo kwa ninyi nyote na mimi pekee wa kutoa.

"Khirad ndiye mhusika wangu maalum kabisa.

"Alipenda sana, alitoa kwa moyo wote na inapofikia kujiheshimu - aliiweka karibu na moyo wake. Mwanamke gani."

Hata hivyo, Mahira Khan, ambaye aliteuliwa kuwa balozi mwema wa Kitaifa wa Shirika la Kuhudumia Wakimbizi la Umoja wa Mataifa mwaka 2019, bado hajajibu upungufu.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...