Ainy Jaffri akipima Mahusiano Mabaya

Katika podikasti ya hivi majuzi, Ainy Jaffri alitoa maoni yake juu ya mahusiano ya unyanyasaji, akiwahimiza wanawake kuvunja mizunguko.

Ainy Jaffri anapima Mahusiano Mabaya f

"Mara tu ni mnyanyasaji, mnyanyasaji kila wakati."

Katika podikasti ya hivi majuzi, Ainy Jaffri alitoa ombi la mapenzi kuhusu suala la wanawake walionaswa katika uhusiano wa dhuluma.

Kwa sauti ya uharaka, Ainy alisisitiza kuwa si suala la kuchagua tu kwa wanawake kuwaacha wenzi waovu.

Alisema kuwa ni hitaji la msingi kwa usalama na ustawi wao.

Maneno yake yalibeba uzito wa uzoefu na hekima kama alivyosema waziwazi:

“Ikiwa mume wako, mpenzi wako, au mwanamume yeyote katika maisha yako anakuwekea mkono au kukutesa kwa namna yoyote, elewa hili: hatabadilika kamwe.”

Onyo lake kali lililia sana, huku akisisitiza:

"Wakati mmoja ni mnyanyasaji, mnyanyasaji kila wakati.

“Huwezi kumrekebisha. Sio jukumu lako."

Ainy alijaribu kuvunja dhana kwamba ni wajibu wa mwanamke kumrekebisha mpenzi wake mnyanyasaji, akisisitiza kwa uthabiti:

“Wewe si mama yake, na yeye si mtoto. Usibebe mzigo wa matendo yake.”

Katika jamii ambapo lawama za waathiriwa zimekithiri, maneno yake yalitoa mwanga wa matumaini kwa uwezeshaji wa wanawake.

Aliwakumbusha kuwa wana haki ya kudai heshima na utu katika mahusiano yao.

Pia alisema kuwa wanawake hawapaswi kuhatarisha usalama wao au kujithamini.

Ainy alienda mbali zaidi kuangazia nafasi ya malezi katika kuchagiza tabia ya mtu, akisema:

"Ni wajibu wa mama wa mwanamume kuingiza ndani yake maadili ya heshima na huruma kwa wanawake."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na FHM PAKISTAN (@fhmpakistan)

Alitoa wito kwa akina mama kuwalea watoto wao wa kiume ili wawe washirika katika mapambano dhidi ya ukatili wa kijinsia.

Kipande cha video cha hotuba ya Ainy Jaffri iliyojaa hisia kilisambaa kwenye mitandao ya kijamii.

Ilichochea mazungumzo na tafakari juu ya kuenea kwa unyanyasaji na hitaji la dharura la mabadiliko ya jamii.

Mtu mmoja alisema: “Yuko sahihi kabisa. Tunahitaji wanawake zaidi kama yeye kuongea.”

Mwingine aliandika:

“Wanawake wanapitia mambo mengi sana; Nimefurahi sana kwa kutuletea ujumbe huu.”

Mmoja alisema: “Ujumbe mzito sana kwa akina mama.

"Mlee mwanao jinsi ungependa kutendewa ili wanawake wengine wasifanye haya kwa sababu tu hukumfundisha chochote."

Mtumiaji alisema: "Wapakistani wanadhani kuwa wanawake ni vituo vya kurekebisha tabia kwa wanaume waliolelewa vibaya!"

Ujumbe wa Ainy Jaffri unawatia moyo wanawake kuondokana na mizunguko ya unyanyasaji na kutafuta usaidizi.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani mwigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...