Mwanafunzi wa Mwaka wa Karan Johar

'Mwanafunzi wa Mwaka' ni toleo la Sauti ya Karan Johar na tofauti. Amechagua nyota wapya watatu Varun Dhawan, Siddarath Malhotra na Alia Bhatt.


"Raha, tafrija, masti kamili! Ndio kipigo kipya zaidi, SOTY, ni"

Iliyoongozwa na mmoja wa wakurugenzi wakuu wa sinema ya Hindi, Karan Johar, Mwanafunzi wa Mwaka ni vichekesho vya kimapenzi vilivyowekwa kwenye kolagi, na nyota mpya za Varun Dhawan, Alia Bhatt na Sidharth Malhotra.

Mkurugenzi anayedaiwa, Karan Johar, anafanya mradi wake wa tano wa kuongoza na Mwanafunzi wa Mwaka. Sinema imeletwa kwako na Eros Entertainment, Dharma Productions na Red Chillies Entertainment.

Nyota wa mwanafunzi wa mwaka Varun Dhawan, Aliya Bhatt, Sidharth Malhotra, Ram Kapoor, na Rishi Kapoor. Filamu hizo zinaongozwa na mmoja wa wakurugenzi bora katika sinema ya Kihindi, Karan Johar, ambaye tuliona mara ya mwisho kuongoza sinema ya blockbuster, My Name Is Khan nyuma mnamo 2010, ambayo ilizidi zaidi ya 200 Crores.

Mgeni Varun Dhawan ni mtoto wa mkurugenzi David Dhawan, ambaye ni maarufu kwa kutengeneza vichekesho. Sidharth Malhotra hana uhusiano wowote wa kifamilia katika tasnia hiyo, lakini alikuwa mfano katika India. Varun Dhawan na Sidharth Malhotra wote walikuwa Wakurugenzi Wasaidizi katika filamu ya My Name Is Khan, ambayo iliongozwa na Karan Johar. Alia Bhatt ni binti wa msanii mkongwe wa filamu Mahesh Bhatt ambaye ni maarufu sana kwa filamu yake ya Zakhm, Arth, Aashaqi na zingine nyingi.

Filamu hiyo inapaswa kuonekana kutoka kwa mwigizaji anayeongoza Kajol katika "Wimbo wa Disco." Boman Irani pia amethibitishwa kuonekana mara kwa mara kwenye filamu hiyo, na Mwanafunzi wa Mwaka pia anaashiria kwanza kwa mtoto wa Boman Irani Kayoze.

Muigizaji Ritesh Deshmukh alifurahi sana kwamba mtoto wa Boman Irani alikuwa akicheza mechi yake ya kwanza na kutweet: "Nyumba ya Irani inarudi mwigizaji wa behtar aa gaya hai - kursi khali karo mere dost- KAYOZE alikuwa mzuri sana."

Mwigizaji Sana Saeed ataungana na Karan Johar katika sinema hii, baada ya kuonekana mara ya mwisho katika filamu ya Karan Johar miaka 14 iliyopita huko Kuch Kuch Hota Hai, akicheza Anjali, binti ya Shahrukh Khan katika filamu hiyo.

Muigizaji Mkongwe Rishi Kapoor anaonyesha tabia ya mwelekeo wa ushoga; hii itakuwa mara ya kwanza kwa mwigizaji tawala kuonyesha tabia ya ushoga katika siku za hivi karibuni.

Desiblitz alikutana na Karan Johar, Varun Dhawan, Aliya Bhatt na Siddarth Malhotra kuzungumza juu ya filamu hiyo, na kwanini na kwa nini Karan alichagua nyota tatu mpya za sinema hiyo.

video
cheza-mviringo-kujaza

Filamu hiyo inaelezea hadithi ya Abhimanyu (Siddarth Malhotra) na Rohan (Varun Dhawan) ambao huenda kwenye njia ya ushindi, ushindani, kutofaulu, kudanganywa na mapumziko ya moyo wakati wa shule yao ya upili ya St Teresa's High School. Kuna mashindano ya kushinda nyara ya Mwanafunzi wa Mwaka, na ili kufanya hivyo lazima washiriki katika shughuli na mitihani anuwai. Wahusika wote wana sababu zao za kutaka kushinda kombe la Mwanafunzi wa Mwaka.

Abhimanyu, anatoka kwa familia ya kiwango cha kati na anataka kufikia urefu mpya wa mafanikio na ustawi, hatua ya kwanza kwa hiyo ni kushinda Mwanafunzi wa Mwaka. Rohan ni mtoto wa tajiri wa biashara ambaye anashughulikia uhusiano tata na baba yake na anajua kuwa kushinda Mwanafunzi wa Mwaka atapata idhini anayotafuta sana. Ushindani wao unapogeuka kuwa urafiki usiyotarajiwa, hujaribiwa wakati Shanaya (Aliya Bhatt) msichana maarufu zaidi chuoni anapoingia kwenye picha. Wahusika wote watatu wana historia yao, lakini hii itaathiri mshindi wa Mwanafunzi wa Mwaka.

Je! Abhimanyu, Rohan na Shanaya watachagua nani? Ushindi au urafiki? Nani atashinda Mwanafunzi wa Mwaka? Ili kupata jibu la maswali haya, kamata Mwanafunzi wa Mwaka kwenye sinema ulimwenguni.

Katika mahojiano wakati wa matangazo huko India, wahusika waliulizwa ikiwa kulikuwa na kufanana kati ya Mwanafunzi wa Mwaka na Idiots 3 na Jo Jeeta Wohi Sikander. Wakajibu:

"Ni jambo zuri kwa mwigizaji yeyote, kulinganishwa na mwigizaji yeyote mwandamizi, vivyo hivyo filamu ulizo na majina zimekuwa vizuizi, na ni sehemu ya filamu zetu za ibada, lakini hakuna kufanana."

Muziki wa filamu hiyo ni Vishal na Shekar na haswa 'Disco Song' ni remix ya hadithi maarufu ya 1980 'Disco Deewane' na Nazia Hussain. Wimbo unapata uchezaji mwingi wa hewa kwenye vituo vingi vya redio.

Kama sehemu ya matangazo ya filamu, wahusika na mkurugenzi aliendelea na KBC na Amitabh Bachchan wa hadithi, Varun Dhawan alisema: "Nilifurahi sana kukaa karibu naye na kumtazama tu." Walionekana pia kwenye Big Boss ambayo inashikiliwa na Salman Khan, na walikuwa na mlipuko kwenye seti.

Amitabh Bachchan aliona hakikisho la filamu hiyo na kutuma ujumbe mfupi wa maneno "Mwanafunzi wa Mwaka" .. Mtukufu! Karan, mafanikio ya mkurugenzi .. wanafunzi, wakomavu, wa kupendeza. Furaha kama hiyo kuona talanta changa, ikichanua, ikichanua, ikitoa maua na kutulewesha na talanta yao isiyo na kipimo. Vijana wote ni safi na wa kupendeza na wamefanikiwa… Varun, mtoto wa David Dhavan wa kipekee! ”

Muigizaji wa sauti Salman Khan alitweet: "Yup lazima uende n kuiona marafiki wengine n familia waliiona n kuipenda. Filamu nzuri ya kuburudisha n n 3 XNUMX superb. Heri kwa karan. ”

Filamu hiyo ilitolewa kwa nyumba zilizojaa, na mchambuzi wa biashara Taran Adarsh ​​alitoa filamu hiyo 4/5 na akasema katika hakiki yake “Kwa ujumla, MWANAFUNZI WA MWAKA ni miongoni mwa kazi zilizotimilika zaidi za Karan Johar. Burudani ya huyu, burudani na burudani bora kabisa. "

Mchambuzi wa Biashara Komal Natha pia alisifu filamu hiyo katika hakiki yake na akasema: “Raha, tafrija, masti kamili! Hiyo ndio hit mpya zaidi, SOTY, ni. KJo ndiye Muundaji wa Mwaka! ”

Filamu hiyo ilipotolewa Taran Adarsh ​​aliandika kwenye ofisi ya sanduku kufungua: "Sasisha: #SOTH inathibitisha nguvu ya KJo ya BO, nguvu kati ya hadhira, filamu inafungua BIG." Filamu za ufunguzi wa siku ya kwanza zitapiga ufunguzi mzuri wa Barfi ambao ulikuwa 8.75 Crore, kulingana na Box Office India.

Mwanafunzi wa Mwaka ni Burudani ya Eros, Uzalishaji wa Dharma na utengenezaji wa Chillies Nyekundu, na itatolewa mnamo Oktoba 19, 2012 ulimwenguni - filamu hakika inafaa kutazamwa.

Je! Ulifikiria nini juu ya Mwanafunzi wa Mwaka?

  • Akili Inavuma (64%)
  • Sawa (20%)
  • Kupita kwa Wakati (17%)
Loading ... Loading ...


Priyal ana shauku kubwa kwa Sauti. Anapenda kuhudhuria hafla za kipekee za Sauti, akiwa kwenye seti za filamu, akiwasilisha, akihoji na kuandika juu ya filamu. Kauli mbiu yake ni "Ikiwa unafikiria hasi basi mambo mabaya yatatokea kwako lakini ikiwa unafikiria kuwa chanya basi unaweza kushinda chochote."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...