Kamal Raja huenda 'UFFF' katika single yake

Kama Raja msanii mkorofi kutoka Holland anatuletea "UFFF" single yake ya hivi karibuni ambayo inaangazia mapenzi ya Paris, maneno ya kuvutia ya Kipunjabi na mapigo makali ya densi ya Euro kwa sauti ya kufurahisha kwa wote kwenda 'UFFF! "


"Wakati mwingine nilikuwa na wakati wa Ufff wakati nilikuwa karibu na msichana!"

Kamal Raja msanii wa Uholanzi mwenye kupendeza kutoka Holland aachia wimbo wake wa pili, ambao ni "UFFF" kama jina linamaanisha! Baada ya kushinda mioyo ya watazamaji na wimbo wake wa kwanza, No Clue, wimbo wa kweli ulimwenguni, mwimbaji mwenye talanta amerudi na sauti mpya katika wimbo wake wa kuvutia unaoitwa "UFFF" lakini ni nini kinachokaa nyuma ya jina hili la kushangaza?

Kamal aliiambia DESIblitz peke yake kile kilichokuwa nyuma ya "UFFF" jina hilo. “Ufff ni neno ambalo nafanya lilitumika sana nilipokuwa Uingereza. Kila kitu ninachosema kinahusiana na Ufff! Rafiki zangu wanajua kuwa pia na kwa sababu yangu wanaitumia pia ... Unaona msichana mzuri .. Ufff! Umefurahi… Ufff! Umependa? Ufff! Unapoona kitu kibaya? Ufff! ” Alisema msanii huyo wa mitindo.

Katika hii moja, uzuri na ustadi hukutana na mapenzi na mapenzi. Dual ni kila mahali: kwa sauti ya Kamal Raja, katika muziki wa kupiga, kwa lugha ya mwili, katika kanuni ya mavazi, katika uchaguzi wa mpangilio, orodha inaendelea!


Kasi ya muziki ya kutisha ya 'Ufff Ufff Tere Nakhre Maar Gaye' inazunguka na picha nzuri za Paris kwenye video ya muziki na humwongoza mtazamaji kwenye sehemu maarufu na maarufu za jiji hili lenye kupendeza na la kimapenzi kama vile Place Vendôme, Mnara wa Eiffel , Place de la Concorde na Montmartre na kufikia kilele chake na eneo la mwisho ambalo hufanyika, katika mashua ya kawaida ya Paris, iliyotiwa nanga katika Mto maarufu wa Ufaransa: Seine.

"UFFF" ni kimbunga kizuri cha sauti na kupiga ambayo inafagia kila kitu njiani. Kamal Anasema:

“UFFF ni sehemu ya kila kitu na ndiyo sababu huwa nasema. Kwa hivyo ilikuwa dhahiri ilibidi nifanye kitu maalum nayo! ”

Video ya muziki ya "UFFF" ilitolewa na kutengenezwa na BOLLYWOOD ZONE, na hii hapa ni wewe kufurahiya:

video
cheza-mviringo-kujaza

Video ya Dong ilikuwa mlipuko kwa msanii huyo na alipoulizwa ni jinsi gani ilionekana kuwa huko Paris akipiga video yake kwa wimbo huo, alisema: ”Nilifurahiya sana picha nzima ya video. Ilikuwa ni wafanyakazi wa watu 300 na sote tulikuwa tukipatana sana na wachache wao walikuwa wasanii wa Ufaransa ambao walinisaidia sana. Kila mtu alifanya kazi nzuri. Kwenye seti wakati tulipiga sinema ndani ya meli ya kusafiri huo ulikuwa wakati mzuri kwani kila mtu alikuwa akijifurahisha wakati mwingine zaidi na kufanya kazi kidogo! ”

Video hiyo ina matukio ya moto na mwanamke wake anaongoza kwenye video. Akiongea juu ya pazia kwa ujanja Kamal aliliambia DESIblitz: "Wakati mwingine nilikuwa na wakati wa Ufff wakati nilikuwa karibu na msichana huyo! Lakini mimi huchukua kazi yangu kwa umakini kwa hivyo haikunisumbua wakati huo lakini ninapoangalia nyuma basi nadhani wowwww sikujua matukio yalikuwa ya moto sana! Hahahah! ”

Alipoulizwa juu ya foleni, haswa kwenye Champs-Élysées, Kamal alisema: "Wakati nilikuwa nimesimama katikati ya Champs Elysees hiyo ilikuwa hatari sana! Ilinibidi niangalie na kuwa mwangalifu kwa sababu magari yalikuwa yanatoka kushoto kulia na katikati! Na wakati mwingine nilihisi kioo cha pembeni kikigusa tu kiwiko changu! Kulikuwa na polisi na gari la wagonjwa wakati huo na hiyo inasema inatosha! Je! Napenda kufanya foleni zangu mwenyewe? Ndio kweli! ”

Kipaji cha Kamal Raja na haiba yenye kupendeza sana huwa hai kupitia vitu vyote kwenye wimbo na video na kuonyesha ulimwengu wa ukamilifu ambao anatamani. "UFFF" ni kazi ya kweli ya urembo na muziki wa kuvutia na wa densi ambao hakuna chaguo la kushoto isipokuwa kucheza!

Kinachomfanya Kamal Raja kuwa wa kipekee ni mchanganyiko wa kugusa kwake Desi, pop na R&B na mtindo wa metro ya mijini mzuri ambayo yote inampa aura ya hali ya juu na ya kupendeza wakati ni ya asili sana. Kamal Raja anatoa picha nzuri ya mtu wa Desi aliyezaliwa Uholanzi na ambaye mafanikio yake yanatokana sana na bidii na kujitolea.

"UFFF" inathibitisha sifa ya Kamal Raja kama msanii mzuri wa kuvunja ardhi. Moja hii ni matunda ya miaka ya kufanya kazi kwa bidii na ni hatua tu kuelekea kitu kikubwa zaidi. Anasema: "Ninaamini kwamba tunafika katika viwango fulani katika maisha yetu na kwa kila ngazi tunafurahiya tu mabadiliko yake. Sasa niko katika hatua ambapo ninafikiria kwa kiwango tofauti. Nani anajua ngazi yangu inayofuata itakuwa nini? Au mtindo wangu utakuwaje. ”

Miradi ya siku zijazo ni ijayo na bila shaka itatikisa, vile vile Kamal Raja anapenda kutikisa safari yake ya changamoto ya muziki na maisha!



Kama sehemu ya timu ya wakubwa ya DESIblitz, Indi inawajibika kwa usimamizi na matangazo. Anapenda sana kutengeneza hadithi na video na huduma maalum za kupiga picha. Kauli mbiu ya maisha yake 'haina maumivu, hakuna faida ...'




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni tamthiliya gani inayopendwa ya TV ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...