Mwanamke wa Kihindi alioa Wanaume 11 Walemavu ili kuwaibia

Katika uhalifu wa kushangaza, mwanamke wa Kihindi aliolewa na wanaume 11 walemavu kabla ya kuondoka na pesa zao na vito.

Mwanamke wa Kihindi alioa Wanaume 11 Walemavu na kuwaibia d

Megha alishinda jumla ya wanaume 11 kwa njia hii.

Mwanamke wa Kihindi amefungwa jela miaka minne baada ya kubainika kuwa aliolewa na wanaume 11 walemavu kabla ya kuwaibia pesa na vito vyao.

Mwanamke huyo, aliyetambuliwa kama Megha Bharghav mwenye umri wa miaka 30, alikuwa mkazi wa Indore, Madhya Pradesh.

Aliwavutia wanaume 11, kutia ndani wanne kutoka Kerala, wamwoe. Megha baadaye aliiba pesa zao na vito vya dhahabu.

Mahakama ya Kerala ilisikia kwamba Megha na familia yake walimwendea na kutoa pendekezo kwa mwanamume anayeitwa Lenin Jithendra, mwanamume mwenye ulemavu wa kuzungumza.

Nia ya Megha ilikuwa kuiba pesa zake.

Pia walificha ndoa mbili za awali za Megha mnamo 2014 na 2015.

Ndoa hiyo ilifanyika Septemba 25, 2015, baada ya kufungwa kupitia kwa mtu wa kati anayeitwa Mahendra Bundela.

Baada ya kuolewa, Megha aliishi na mwathiriwa kwa mwezi mmoja kabla ya kutoroka na pesa taslimu na vito vya thamani ya karibu Rs. Laki 9.5 (£9,400).

Inaaminika alikimbilia nyumbani kwa dadake.

Wakati majaribio ya mwanamume huyo ya kumshawishi Megha kurudi yaliposhindikana, alifungua kesi polisi, akidai ulaghai.

Mnamo 2016, polisi walimkamata Megha na dadake Prachi Bharghav pamoja na shemeji yake Devendra Sharma na mtu wa kati Mahendra Bundela.

Walifungiwa kwa tuhuma za ulaghai wa ndoa.

Devendra na Mahendra baadaye waliachiliwa huru na mahakama. Wakati huo huo, Megha na Prachi waliachiliwa kwa dhamana.

Ilibainika kuwa akiwa kwa dhamana, mwanamke huyo wa Kihindi aliolewa na mwanamume mwingine mlemavu kabla ya kumlaghai pia.

Kulingana na polisi, Megha aliwatia nguvuni jumla ya wanaume 11 kwa njia hii.

Maafisa walisema alilenga wanaume matajiri ambao walikuwa walemavu na walitatizika kupata mke.

Baada ya kuwaoa, alikaa nao kwa muda mfupi kabla ya kukimbia na vitu vyao vya thamani.

Mwanamke huyo alisisitiza ndoa kwa mujibu wa mila na desturi za kidini za wachumba ili kuepuka kuandikishwa rasmi kwa ndoa hizo.

Mnamo Desemba 1, 2021, Megha alipatikana na hatia ya uhalifu wake.

Dada yake pia alipatikana na hatia ya kuhusika kwake katika ulaghai huo.

Katika taarifa yake, mahakama ilisema:

"Washtakiwa walikuwa wamewalenga tu walemavu kwa vile walikuwa katika mazingira magumu na hawana uwezo wa kukabiliana na ukatili dhidi yao.

"Katika hali kama hizi, sheria inapaswa kuchukua utashi wake kuwalinda dhidi ya watu kama hao waovu."

Megha alihukumiwa kifungo cha miaka minne jela na kutozwa faini ya Sh. Laki 9.5.

Dada yake Prachi alipokea kifungo sawa na faini.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni Mchezo Wako wa Kutisha Uipendayo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...