Polisi wa India anaandika 'Kaa Mbali' kwenye Kipaji cha Mfanyakazi

Katikati ya janga la Coronavirus, polisi wa India amevutia baada ya kuandika "kukaa mbali" kwenye paji la mfanyakazi.

Polisi wa India anaandika 'Kaa Mbali' kwenye Kipaji cha Mfanyakazi

SI Agnihotri alichukua kalamu nyeusi na akaandika "kaa mbali"

Polisi wa India amegonga vichwa vya habari kwa hatua ya kipekee aliyochukua kuhakikisha kuwa raia wanatii sheria za kufungwa.

Afisa huyo wa polisi alimwona mfanyikazi nje, akamwendea na kumshauri akae nyumbani kwa kuandika 'kaa mbali' kwenye paji la uso wake.

Tukio hilo lilitokea katika mji wa Chandrapura huko Jharkhand.

Msimamizi Amita Agnihotri alikuwa akizunguka barabarani na maafisa wengine, akimtafuta mtu yeyote ambaye alikuwa akipuuza sheria za kufungwa.

Kwa sababu ya janga la Coronavirus, Waziri Mkuu Narendra Modi aliamuru nchi nzima kufuli Machi 24, 2020.

Kufungiwa, ambayo itadumu kwa siku 21, ilitekelezwa baada ya amri ya hiari ya saa 14 kwa umma mnamo Machi 22.

Kufungiwa kuliwekwa wakati idadi ya kesi zilizothibitishwa za Coronavirus nchini India ilikuwa takriban 500.

Jumamosi, Machi 28, 2020, SI Agnihotri, alikuwa nje, akihakikisha kuwa raia hawakuki miongozo hiyo.

Walakini, alimwona mfanyakazi akitembea barabarani.

Polisi yule mhindi alimkabili yule mtu na kumuuliza kwanini hayuko nyumbani. Kisha akaamua kutekeleza hatua ya kipekee ili asipuuze sheria tena.

Kuvaa kinga za kinga na kinyago, SI Agnihotri alichukua kalamu nyeusi na kuandika "kaa mbali" kwenye paji la uso wa mtu huyo.

Wakati huo huo, maafisa wengine walipiga picha hiyo, wakielezea kile kinachoendelea na hoja nyuma yake.

Kufuatia tukio hilo, maafisa wengine wa polisi walisema kwamba watashiriki video hiyo mkondoni kuwaonya wavunjaji wengine wa sheria juu ya athari zinazoweza kutokea.

Hii ilikuwa njia ya kipekee ya kuwaelekeza watu kukaa ndani, hata hivyo, maafisa wengine wanachukua hatua kali zaidi.

Maafisa wengine wa polisi wanapiga raia na fimbo ikiwa wataonekana wakivunja sheria za kuzuiliwa kwa Coronavirus.

Hii ilionekana wakati wa amri ya kukataza Janta mnamo Machi 22, 2020.

Wakati watu wengi walitii sheria, wengine hawakufanya hivyo na walionekana mitaani.

Video zilionyesha maafisa wa polisi wakitumia lathi kutishia na hata kuwapiga watu kwa kuwa nje.

Katika tukio moja, watu kadhaa walionekana nje kwenye pikipiki kwenye barabara iliyotengwa. Maafisa wa polisi waliwaambia waende nyumbani huku wakiwapiga na lathis zao.

Maafisa pia walionekana wakimzunguka mwendesha pikipiki mmoja na kumpiga kwa miguu na mgongoni anapogeuka na kurudi alikotokea.

Video ilinasa watembea kwa miguu wawili wakipigwa vikali na lathis na kufukuzwa barabarani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bigg Boss ni onyesho la Ukweli wa Upendeleo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...