Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Faraar ni filamu ya hatua ya Kipunjabi inayoigiza Gippy Grewal na Kainaat Arora. Katika Gupshup ya kipekee na DESIblitz, Gippy anatuambia zaidi juu ya kusisimua hii ya kusisimua.

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

"Pombe ilitumika kuondoa tatoo hizo na mimi hutumia kupiga kelele na maumivu!"

Nyota wa Punjab, Gippy Grewal anacheza jukumu mara mbili katika mshereheshaji wa kiti chako, Faraar.

Iliyoongozwa na Baljit Singh Deo, filamu ya Kipunjabi pia inaigiza Jaggi Singh na Kainaat Arora wa Masti Mkuu (2013) umaarufu.

Mwigizaji mzuri ambaye amekuwa akifurahiya mafanikio ya vichekesho vya Kihindi, anafanya kwanza katika sinema ya Kipunjabi dhidi ya Gippy na mhusika wake, Jasmine.

Faraar, ambayo inatafsiriwa kwa 'kukimbia' ni ya kusisimua na yenye ladha ya mapenzi.

Katika Gupshup ya kipekee na DESIblitz, Gippy anaelezea:

“Kuna mhusika anayeitwa Ekam, ambaye anasafiri kutoka India kwenda Los Angeles kusoma. Wakati anatua uwanja wa ndege, polisi wanamkamata.

"Wanamshutumu kuwa Shinda ambaye ni mhalifu anayetafutwa sana lakini siku hizi ni 'Faraar' [anayekimbia]."

"Wanaonekana sawa sana na ni filamu inayohusu utambulisho wa kimakosa."

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Gippy hucheza mwanafunzi rahisi wa Kipunjabi kutoka ng'ambo na genge la jinai ambaye anatafutwa na polisi.

Gippy anakubali kuwa ilikuwa ngumu sana kucheza majukumu haya kwa pamoja, haswa kwa kuwa walikuwa kinyume cha polar.

Kama vile Gippy anatuambia: "Ilikuwa ngumu lakini nilifurahiya kwa sababu jukumu la Shinda lilikuwa la ujasiri na la kuthubutu. Wakati jukumu la Ekam lilikuwa la mtu asiye na hatia. "

“Kwa kweli, katika maisha halisi, mimi ni tofauti sana na wahusika wote wawili. Wala mimi sio Ekam na wala mimi sio Shinda. Mimi niko kati wakati wale wawili wametoka kwa uliokithiri hadi mwingine. ”

video
cheza-mviringo-kujaza

Hata muonekano na mtindo wa kila mhusika ulikuwa tofauti. Kwa tabia ya Shinda, Gippy alilazimika kuchorwa tatoo bandia kwenye mwili wake:

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

"Ilikuwa ikichukua masaa 2 kuweka tatoo asubuhi," Gippy anatuambia.

Halafu, jioni, ilibidi aondolewe: “Pombe ilitumika kuondoa tatoo na mimi hutumia kupiga kelele kwa maumivu! Kwa sababu pombe ingeuma. ”

Kucheza mchezaji 'Kaptaan' ndani Faraar ni mwigizaji anayejulikana, Jaggi Singh. Akiongea juu ya jukumu lake katika filamu, Jaggi anasema: "Jukumu langu la mwovu ni ngumu na tofauti. Ni aina ya jukumu la kisaikolojia.

“Ni ya fujo na ya sauti kubwa. Nimefanya kazi kwa bidii sana kuonyesha mhusika. Ni kama Gabbar Singh wa Sholay katika Kipunjabi. ”

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Risasi haswa huko Los Angeles, Gippy anakubali kwamba mkurugenzi na wazalishaji walipaswa kuwa waangalifu katika suala la kusimamia bajeti yao ndogo:

“Filamu hiyo iko Los Angeles. Kwa hivyo, hii ilikuwa changamoto kwetu kwa sababu filamu za Kipunjabi hazina bajeti kubwa ya kupiga filamu kwa kiwango kikubwa. ”

Gippy anatuambia kwamba Faraar Timu ilitumia karibu miezi 11 hadi 12 kufanya mazoezi ya filamu huko India:

"Tulifanya kazi yetu ya nyumbani juu ya jinsi kila kitu kitaenda kufanya kazi kuwa ya kiuchumi kama tunaweza," Gippy anasema.

Anaongeza: "Ilikuwa kama kufanya mazoezi ya kucheza kwa hatua kwa sababu hatukutaka kufanya makosa huko Los Angeles mara tu tutakapoanza kupiga picha huko."

Mazoezi yalilipa hata hivyo, kwani risasi ya siku 70 ya LA ilikamilishwa kwa siku 49 tu.

Gippy pia alitumia sehemu kubwa ya mwaka kabla ya risasi kufikia pakiti yake sita ya kupendeza. The abs ilichukua miezi 14 kwa jumla, na Gippy pia alijaribu mitindo anuwai ili kufanana na umbo lake kamili.

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Mshereheshaji mwenye talanta nyingi ameimba pia na mwimbaji wa Sauti Sunidhi Chauhan (kwa 'Jatti' wa kimapenzi) na rapa Bohemia ('Taur') wa Faraar wimbo.

Gippy tayari ameshirikiana na wasanii hao wawili kwenye filamu zake za zamani kama vile, Jatt James Bond na Endelea na Jatta:

"Mimi ni msanii ambaye nimeimba densi na wasanii wengi wakiwemo Jazzy B, Diljit Dosanjh na Yudhvir Manak," muigizaji-mwimbaji anaelezea.

“Inawapa watu kitu kipya na tofauti. Ninahisi ushirikiano wa aina hii unapaswa kutokea kila wakati. ”

Jazzy B, Fateh Doe na Dr Zeus pia wana wimbo wa ajabu wa muziki. Hadithi ya Qawwali, Rahat Fateh Ali Khan anaimba 'Hathan Dian Lakeeran', wakati Manmohan Waris akiimba wimbo wa 'Parne Nu'.

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Ni wazi kuwa Faraar ni mshereheshaji mzuri wa pande zote wa Kipunjabi. Lakini hata na hizi USP's zote, Gippy anakubali kwamba alikuwa na wasiwasi juu ya jinsi filamu hiyo itapokelewa na wakosoaji na mashabiki vile vile:

“Msanii nahisi lazima afanye kazi kutoka moyoni. Mimi ni mtu wa kihemko na ninaambatana na miradi yangu kwa urahisi sana. ”

"Na Faraar Nimeambatanishwa nayo kutoka hatua za msingi zaidi ikiwa ni pamoja na hadithi, onyesho la skrini na mazungumzo. Kwa hivyo, ni wazi wakati filamu itatoka unajisikia neva.

"Unaogopa kwamba watu watapata filamu hiyo au tutapata mshtuko kutoka kwa watazamaji wanaohisi kuteremshwa na filamu hiyo kutokidhi matarajio yao.

“Nadhani ni muhimu kwa msanii kuwa na woga. Kwa sababu hofu hiyo inakuweka chini na inakuepusha kupata ujasiri na utulivu. "

Gippy Grewal huenda Faraar katika Filamu yake ya Kipunjabi

Lakini Gippy anahisi kuwa sinema ya leo ya Kipunjabi na hadhira yake ya ulimwengu imebadilika sana. Mashabiki sasa wanafurahia hadithi za juu na hadithi za ubunifu:

"Nimefuata tasnia kwa muda mrefu na nakaribisha mabadiliko na kuhisi dhana tofauti zinapaswa kuingia kwenye tasnia," Gippy anatuambia.

“Sekta ya Filamu ya Punjabi ilikuwa ndogo sana. Aina ya filamu haikubadilika sana. Kwanza ilikuwa enzi za vichekesho. Kisha mtindo wa filamu za 'rom-com' ulianza.

“Kwa hivyo, nahisi mitindo tofauti ya filamu ni muhimu kuwapa watazamaji mabadiliko. Hii ndio sababu tumefanya Faraar lakini filamu zangu za awali pia zilikuwa tofauti.

"Nadhani watazamaji sasa wamejiandaa na wako tayari kuona mitindo tofauti ya filamu ikitengenezwa kwa tasnia hii."

Kwa hatua nzuri, ucheshi na nyota wenye talanta, Faraar ni mshereheshaji wa Kipunjabi ambaye haikubaliki. Filamu hiyo inatoka Agosti 28, 2015.



Aisha ni mhariri na mwandishi mbunifu. Mapenzi yake ni pamoja na muziki, ukumbi wa michezo, sanaa na kusoma. Kauli mbiu yake ni "Maisha ni mafupi sana, kwa hivyo kula dessert kwanza!"





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...