Mwandishi wa DESIblitz Faisal Seif kuingia Bigg Boss 8?

Mwandishi wa zamani wa DESIblitz.com, Faisal Saif ni kuingia kwenye nyumba ya Bigg Boss 8 mnamo Novemba 22, 2014. Mshiriki wa Ex-Bigg Boss Pooja Misrra amekuwa akimpa mkurugenzi vidokezo kadhaa juu ya nani wa kuangalia.

Faisal Seif

"Hapa namtakia rafiki yangu na mwenzangu Faisal Saif kila la kheri kwa kukaa kwake Bigg Boss!"

Mwandishi wa zamani na mhakiki wa DESIblitz.com, Faisal Seif anastahili kuwa kiingilio cha mwitu ndani ya Bigg Boss 8 nyumba mnamo Novemba 22, 2014.

Inasemekana, mtaalam na mkurugenzi wa Sauti alitambulishwa na Kim Kardashian katika ziara yake ya kwanza rasmi nchini India, lakini Kim ameghairi safari yake.

Faisal Seif; Mkosoaji wa sauti, mtengenezaji wa filamu na mwandishi wa maandishi alichangia katika kitengo cha Cinema kwa wavuti inayoshinda tuzo DESIblitz.com kama mhakiki wa Sauti.

Kama mmoja wa waandishi wenye talanta wa DESIblitz, Faisal alileta ufahamu wa kipekee katika tasnia ya filamu ya India na pia mahojiano ya kipekee na watu mashuhuri wengi, pamoja na wapenzi wa Aamir Khan na wengine wengi.

Unaweza kutazama wasifu wa mwandishi wa Faisal Saif na mkusanyiko wa nakala na DESIblitz hapa.

Faisal Seif

Faisal anajulikana sana kwa uhakiki wake wa uaminifu wa sinema ya India, akichukua njia ya "hakuna kanzu ya sukari" katika nakala zake zote na hakiki.

Kwa mtazamo huo wa kipuuzi, itakuwa ya kuvutia kuona jinsi anavyoshirikiana na washiriki wengine mashuhuri ndani ya nyumba, wakati anaripotiwa kuingia kwake Novemba 22, 2014.

Alijitolea kufunua ukweli wa sinema na tasnia ya filamu, kama mkurugenzi, Saif alitoa filamu yake ya kwanza mnamo 2006 iitwayo Jigyaasa. Kulingana na hadithi ya kweli, ni juu ya msichana mchanga ambaye ameamua kufanya chochote kinachohitajika kuwa mwigizaji wa filamu aliyefanikiwa.

Faisal SeifLicha ya kuandika kwa milango anuwai ya habari, Faisal sio mgeni katika kufanya vichwa vya habari mwenyewe. Hivi karibuni mkurugenzi huyo alishikwa na utata mpya juu ya filamu yake ya hivi karibuni, Hoon kuu Rajinikanth.

Iliyopangwa kutolewa mnamo Desemba 2014, filamu hiyo iligonga mwamba kadhaa baada ya supastaa wa Kitamil Rajinikanth kutoa agizo la korti juu ya matumizi ya jina na picha yake bila idhini yake.

Filamu hiyo sasa imepewa jina Hoon Kuu Rajini. Katika taarifa, Faisal inasemekana alisema:

Tarehe ya kutolewa kwa filamu yangu ilikuwa karibu sana na pesa za mtayarishaji wangu zilikuwa hatarini. Sikuwa na chaguzi isipokuwa kubadilisha jina lake kuwa Hoon Kuu Rajini. Sisi pia ni katika mchakato wa alama ya biashara jina letu mpya.

“Bado niko tayari kukabiliana na hali hiyo na kuonyesha ulimwengu kuwa jina ni kitambulisho tu na sio mali. Lakini kwa kuwa siwezi kuwa sababu ya kupoteza kwa watayarishaji wangu na sitaki kumuumiza Rajini Sir kwani hata mimi ni mmoja wa mashabiki wake wazimu, nilichukua uamuzi huu. ”

Lakini sasa na nafasi ya kukutana na 'Malkia wa Tabloids', Kim Kardashian, katika Mkubwa Bigg nyumba, mambo yanamtafuta Faisal.

Mkurugenzi pia alipokea matakwa mazuri kutoka kwa wa zamani Mkubwa Bigg mshindani Pooja Misrra (Msimu wa 5).

Pooja MisrraPooja, ambaye ni rafiki wa karibu wa Saif, alikuwa akifanya kazi kwenye filamu yake inayokuja Amma (2015) kabla ya kuacha mradi baada ya kuhisi tena jukumu hilo linamfaa.

Uamuzi huo ulisababisha mpasuko kidogo katika urafiki wa wenzi hao, lakini Pooja amevunja mkwamo kwenye ukurasa wake wa Facebook, kwa kusema:

"Baada ya mapenzi yote - chuki ya chuki, Hapa ninamtakia rafiki yangu na mwenzangu Faisal Saif kila la kheri kwa kukaa kwake Big House House!"

Mwigizaji na msichana wa kifuniko cha FHM, amekuwa akiangalia kwa umakini Bigg Boss 8 kutoka siku ya kwanza na amekuwa akitoa ushauri wa kitaalam kwa Faisal juu ya nani wa kumwamini na nani asimuamini.

Lakini kwa mtazamo wa Saif 'hakuna kanzu ya sukari' mkononi, tunaweza kuwa na hakika kwamba atavutia sana ndani ya nyumba! Saif atakuwa mgeni wa 5 wa kadi ya mwitu kwa msimu wa 8.

Sisi huko DESIblitz tunamtakia mwandishi wetu wa zamani wa Sauti, Faisal Saif bahati nzuri sana Bigg Boss 8!


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Aisha mhitimu wa fasihi ya Kiingereza, ni mwandishi mahiri wa uhariri. Anapenda kusoma, ukumbi wa michezo, na sanaa yoyote inayohusiana. Yeye ni roho ya ubunifu na anajirudia kila wakati. Kauli mbiu yake ni: "Maisha ni mafupi sana, kwa hivyo kula dessert kwanza!"



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • Kura za

    Je! Dawa za kulevya ni shida kubwa kwa vijana wa Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...