Muuaji aliyehukumiwa kufungwa jela kwa Unyanyasaji wa Kihistoria wa Ngono kwa Mtoto

Mwanamume ambaye hapo awali alifungwa kwa mauaji amefungwa tena kwa unyanyasaji wa kihistoria wa kijinsia kwa msichana mdogo.

Muuaji aliyehukumiwa kufungwa jela kwa Unyanyasaji wa Kihistoria wa Ngono kwa Mtoto f

"Walayat ni mwindaji hatari wa ngono"

Shahid Walayat, mwenye umri wa miaka 48, wa Dewsbury, amefungwa jela miaka sita kwa unyanyasaji wa kihistoria wa ngono.

Hapo awali alikuwa amefungwa kwa mauaji.

Mahakama ya Leeds Crown ilisikia kwamba unyanyasaji huo ulianza miaka ya 1980 wakati mwathiriwa alipokuwa msichana katika shule ya msingi.

Walayat, ambaye alikuwa tineja wakati huo, alimdhulumu msichana huyo kwa kumgusa isivyofaa katika nyumba moja huko West Yorkshire.

Unyanyasaji huo uliendelea, hata hivyo, mwathiriwa hakumwona mnyanyasaji wake tena baada ya kupatikana na hatia ya mauaji ya Julia Baines mwaka wa 1993 ambapo alihukumiwa kifungo cha maisha.

Julia Baines, ambaye alikuwa na umri wa miaka 18 wakati huo, alishambuliwa kingono kabla ya kushambuliwa na kunyongwa hadi kufa.

Shambulio hilo la kutisha lilikuja baada ya kutoweka kwa matembezi ya maili tano nyumbani kutoka nje ya usiku.

Mwili wake uliokuwa nusu uchi ulipatikana kwenye nyika maili nne kutoka nyumbani kwake huko Crofton, Wakefield.

Alikuwa amepata majeraha kadhaa ya kutisha, kutia ndani kuvunjwa mbavu na taya iliyoteguka.

Iliaminika kuwa sketi yake ilitolewa kwa nguvu kabla ya kutumiwa kumnyonga.

Mauaji ya Julia Baines yalifunikwa hata katika kipindi cha BBC Saa ya uhalifu.

Walayat aliachiliwa kutoka gerezani mnamo 2018.

Mwathiriwa aliripoti unyanyasaji wa kijinsia kwa Polisi wa West Yorkshire mnamo 2018.

Kufuatia kesi, Walayat alipatikana na hatia ya makosa manne ya shambulio la aibu na shtaka moja la uasherati na mtoto.

Mnamo Desemba 8, 2021, alihukumiwa kifungo cha miaka sita kwa makosa ya kihistoria ya ngono.

Shahid Walayat pia alipokea amri ya zuio kwa muda usiojulikana dhidi ya mwathiriwa.

Detective Sue Marshall, wa Polisi wa West Yorkshire, alisema:

"Walayat ni mnyanyasaji hatari wa kingono na alimshambulia mwathiriwa wake alipokuwa mtoto asiyeweza kujitetea.

“Mhasiriwa alikuwa jasiri sana kujitokeza na kuripoti alichofanya, kutafuta haki kwa kile alichomtendea na tunafurahi kuona sasa atakabiliwa na madhara ya matendo yake, kosa alilodhania ataliweza. kuondoka na.

"Tunatumai hukumu hii italeta kufungwa kwa waathiriwa wetu.

"Tuko hapa na tayari kumsikiliza yeyote ambaye angependa kuripoti makosa ya aina hii."

"Tutawaunga mkono kwa kila hatua na kuhakikisha kwamba tunachunguza kwa kina na bila kuacha jambo lolote lile ili kumfikisha mhusika mbele ya sheria."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ilikuwa ni haki kumfukuza Garry Sandhu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...