Mwigizaji wa Bangladeshi aliiambia "Ondoa Picha Vulgar" kutoka kwa Jamii Media

Mwigizaji wa Bangladeshi, Sanayee Mahbob, amekemewa na polisi na kuamuru kuondoa maudhui yake ya "uchafu" ya media ya kijamii.

Mwigizaji wa Bangladeshi aliiambia Ondoa Picha za Vulgar kutoka Media Jamii f

"maudhui yake yametoa maandamano kutoka kwa wazazi wenye hasira"

Mwigizaji wa Bangladeshi na nyota wa media ya kijamii Sanayee Mahbob Suprova (aka Sanai Mahbub) alikamatwa na polisi Jumatatu, Februari 18, 2019, na baada ya kuhojiwa, aliamriwa "kuondoa picha chafu" kutoka kwa media yake ya kijamii.

Kitengo cha Usalama na Uhalifu cha polisi wa Dhaka kilimchukua Mahbob wa miaka 21 kizuizini.

Naibu Kamishna (ADC) Nazmul Islam wa Kitengo cha Usalama na Uhalifu wa DMP alithibitisha jambo hilo, akisema:

"Sanayee Mahbob ameletwa kwa idara ya Usalama na Kuzuia Uhalifu ili kuhojiwa."

Mahbob, kutoka Dhaka, amekuwa akichapisha picha za kujifurahisha na video zake binafsi kwenye akaunti zake za mitandao ya kijamii zikiwemo Facebook, Twitter na Instagram.

Mahbob, mwigizaji anayetaka, alikuwa kwenye vichwa vya habari mnamo 2018, baada ya kufunua kwamba alikuwa mtu mashuhuri wa kwanza kabisa wa Bangladeshi kutangaza kwamba alikuwa amepata upasuaji wa utanzaji wa matiti.

Baadaye, amekuwa akichapisha picha na video kwenye akaunti zake za media ya kijamii yeye mwenyewe katika hali za kupendeza na maoni lakini bado amevaa kabisa.

Mwigizaji wa Bangladeshi aliiambia Ondoa Picha za Vulgar kutoka kwa Jamii Media - inaleta

Mamlaka inasema masimulizi yake ni ya kuashiria uchafu ambao unaathiri vijana wa Bangladesh na dhidi ya maadili ya kihafidhina ya kitamaduni na imani ya taifa hilo.

Islam ilisema kwamba "walimshauri" mwigizaji huyo na wakamwamuru aondoe yaliyomo "machafu" kwenye akaunti zake za media ya kijamii.

Akielezea mawazo yao, Uislamu ulisema:

“Tunaheshimu sana uhuru wa kusema katika mfumo wa kidemokrasia. Lakini maudhui yake yametoa maandamano kutoka kwa wazazi wenye hasira. ”

Kwa kuongezea, aliiambia AFP kwamba picha zingine alizotuma zinaweza kuwa "haramu" kulingana na sheria za ponografia za Bangladesh, akisema:

"Tunafanya kazi bila kuchoka kuunda mtandao wa bure na salama kwa kila mtu.

"Kwa hivyo hatutaki yaliyomo ambayo yanakwenda kinyume na kanuni zetu za kijamii, haswa kwa watoto."

Mwigizaji wa Bangladeshi aliiambia Ondoa Picha za Vulgar kutoka kwa Media ya Jamii - anajitokeza

Walakini, kuhusiana na yaliyomo, mwigizaji wa Bangladeshi hakuhisi kuwa picha zake zilikuwa za "watu wazima tu", Mahbob aliiambia AFP:

"Hizi ni sehemu tu ya kazi yangu ya uanamitindo na sehemu ya uhuru wangu."

"Baadhi ya maudhui yangu yamekabiliwa na ukosoaji ulioenea kwa sababu ya asili ya 18+."

Mahbob anahisi sana kuwa machapisho yake ya media ya kijamii yamekuwa "hayaeleweki" na hakuwa kabisa na "nia ya kuumiza kanuni za kijamii".

Hatua hii inaonekana kama hatua ya kusafisha yaliyomo "machafu" yanayotumwa na wale wanaoishi Bangladesh na kutazamwa kama kesi ya kwanza ya aina yake dhidi ya mtu mashuhuri na kuathiri tasnia ya burudani ya nchi kwa njia hii.

Nchi hiyo imezindua ukandamizaji wa ponografia ya mtandao ili kulinda vijana wake. Wasimamizi wa simu za taifa wameamuru watoa huduma za mtandao kuzuia mamia ya tovuti za watu wazima na kamari.

Vitengo vya mtandao wa Polisi wa Bangladesh, RAB, BTRC, Kituo cha Kitaifa cha Ufuatiliaji wa Mawasiliano (NTMC) na A-to-II ya Wizara ya ICT zote zinafanya kazi pamoja katika kampeni hii.

Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Picha kwa hisani ya Sanayee Mahbob Suprova Twitter


Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni nani tabia yako ya kike unayempenda katika michezo ya video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...