Viatu alivyotupiwa Sobia Shahid wakati wa Kikao cha Bunge

Sobia Shahid alilengwa na wafuasi wa PTI na vitu, vikiwemo viatu, vilirushwa njia yake wakati wa kikao cha bunge la KP.

Viatu alivyotupiwa Sobia Shahid wakati wa Kikao cha Mkutano f

Wafuasi wa PTI walikasirika na kisha kurushwa kiatu

Viatu vilirushwa kwa mwanasiasa Sobia Shahid wakati wa hafla huko Khyber Pakhtunkhwa, ambapo Waziri Mkuu wake mpya alikaribishwa.

Wafuasi wa PTI waliimba kauli mbiu kwa Shahid, mwanachama wa chama pinzani cha PML-N.

Hapo awali hafla hiyo ilipangwa kuanza saa 11 asubuhi mnamo Februari 28, 2024.

Lakini hatimaye kikao kilianza mwendo wa saa 12:30 jioni kutokana na changamoto walizokuwa nazo wabunge kuingia ndani ya Ukumbi wa Bunge.

Ucheleweshaji huo ulitokana na usumbufu uliosababishwa na wafuasi wengi wa PTI ambao walivamia sakafu.

Kabla ya kuanzishwa kwa kikao, matukio ya fujo yalitokea huku umati mkubwa ukichukua udhibiti wa eneo la ghala.

Hali ilizidi kuongezeka, huku kiongozi wa PML-N Sobia Shahid akitawaliwa na matusi.

Akiwa amesimama katikati, aliinua saa, akionekana kuwachokoza wafuasi wa PTI.

Matendo yake yalionekana kudhihaki kukamatwa kwa Imran Khan katika kesi ya Toshakhana.

Katika hatua iliyohesabiwa, alionyesha saa katika mwendo wa mviringo, akilenga kuzua hisia.

Wafuasi wa PTI walikasirika na kisha kutupwa kiatu kwa Sobia Shahid.

Wengine walifuata kwa kutupa vitu mbalimbali kama vile chupa, kalamu na takataka.

Pia waliimba kauli mbiu dhidi ya mbunge mwanamke wa upinzani kumuita "mwizi".

video
cheza-mviringo-kujaza

Umma pia ulikasirishwa na maonyesho hayo yasiyo ya kistaarabu kutoka pande zote mbili.

Mtumiaji mmoja aliuliza: "Kwa nini anaonyesha saa? Yote ni drama iliyopangwa ili PTI ionekane mbaya.

Mwingine alisema: "Vyombo vya habari vinaonyesha Sobia kama mwathirika. Hawazungumzii jinsi matendo yake yanastahili kulaumiwa kwa haya yote.”

Mmoja aliuliza: “Alifikiri nini kingetokea? Miongoni mwa kundi la wafuasi wenye shauku, yeye huleta saa na hatarajii itikio?”

Mwingine alitoa maoni:

"Pakistani imekuja kwa nini? Anawadhihaki kwa saa na wanarusha vitu.”

“Mambo ya watu wasiojua kusoma na kuandika yanaonyeshwa kwenye vyombo vya habari na watu wanapiga porojo. Hakika sisi ni jamhuri ya ndizi.”

Mtazamaji alisema: "Ungeweza kuona uso wake. Sobia Shahid alifanya hivi makusudi ili kuleta milipuko kama hiyo."

Wafuasi wa PTI wanaaibishwa kwa kuonyesha unyanyasaji kwa mwanamke.

Mtu mmoja alitabiri: “Sasa wafuasi wa PTI watatetea onyesho hili la bei nafuu. Subirini muangalie.”

Mwingine aliaibishwa: “Inakatisha tamaa sana na ya aibu. Hata watoto hawafanyi mambo ya aina hii shuleni.

“Na huu ni mkutano wa KP wa kulia kwa sauti kubwa! Sio uwanja wa michezo wa watoto."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungevaa mavazi gani kwa siku kuu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...