Mke wa Pakistani afichua Mume Anayedanganya kwenye Harusi yake ya 3

Mke wa Pakistani alifichua mumewe mdanganyifu kwa kujitokeza kwenye harusi yake ya tatu. Video ya tukio hilo ilisambaa.

Mke wa Pakistani afichua Mume Anayedanganya kwenye Harusi yake ya Tatu f

mume anaonekana kuaibishwa na kile kinachotokea

Katika video iliyosambaa mitandaoni, mke wa Pakistani alifichua mumewe mlaghai kwa kujitokeza kwenye harusi yake.

Ilibainika kuwa hiyo ilikuwa ndoa yake ya tatu, baada ya kwanza kumdanganya mke wake kwa kuoa mwanamke mwingine. Nyuma ya wake zake, aliamua kuoa kwa mara ya tatu.

Lakini mwanamke aligundua kuhusu ndoa ya mumewe na akapanga mpango mwite nje juu ya ubabe wake.

Alifika kwenye ukumbi wa harusi na mtoto wake mchanga, akimfokea mumewe na kuwaambia wageni kwamba yeye ni mke wake.

Ukumbi ulikuwa umejaa wageni na mwanamke huyo anasikika akimwambia mmoja wa ndugu wa mwanaume huyo kuwa tukio hilo lilikuwa ni ndoa ya tatu ya mumewe.

Anamnyooshea kidole mwanawe na kusema anamshirikisha mumewe. Mwanamke pia anamwita mume wake "hana aibu".

Wakati huo huo, mume anaonekana kuaibishwa na kile kinachotokea na anakataa kumwangalia mke wake.

Kisha jamaa akapendekeza waende nyuma ili wazungumzie jambo hilo faraghani.

Kikundi kinapoelekea kwenye chumba cha nyuma, mke wa Pakistani anasimama mbele.

Anakaribia kumfokea bibi-arusi - ambaye hajui kinachoendelea - lakini anazuiwa na jamaa na kukaribishwa kuelekea chumba cha nyuma.

Wageni wakiendelea kusimama na kutazama mambo ya ndani.

Katika chumba cha nyuma, mke wa Pakistani anaelezea kuwa harusi haipaswi kuendelea kwa sababu mumewe kwa sasa ameoa wanawake wawili, yeye akiwa mmoja wao.

Alipata habari kuhusu harusi ya tatu kupitia video ambayo ilikuwa imeshirikiwa kwenye mitandao ya kijamii.

Mwanamke huyo aliambia kikundi hicho kwamba mwanzoni hakujua kwamba mumewe alioa mwanamke mwingine.

Ni pale tu alipolichunguza jambo hilo ndipo alipogundua kuwa harusi hiyo itakuwa ya tatu kwa mumewe.

Kundi hilo lilikubali alichokuwa akisema, wakidokeza kuwa hawakujua pia kuhusu ndoa za mwanamume huyo.

Mumewe anaendelea kukwepa kutazamana machoni na majaribio yake ya nusu nusu ya kujitetea yanaonyesha kuwa ana hatia ya kuoa mwanamke mwingine na alikuwa amepangwa kuoa mara ya tatu.

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lilishirikiwa na Khatta Meetha? (@khattameethaa)

Video hiyo ambayo ilisambaa sana iliwafanya watumiaji wa mitandao ya kijamii kumpongeza mwanamke huyo kwa kuitana ubabe wa mumewe.

Mtumiaji mmoja alisema:

“Ana aibu sana kaka hawezi hata kumtazama machoni. Natumai wote wawili walimtupa.”

Mwingine alisema: "Aibu ni aibu kabisa."

Baadhi ya wanamtandao walitetea kitendo cha mwanamume huyo na kuwafanya baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii kuwazomea.

Maelezo moja yalisomeka hivi: “Wale wanaotetea kitendo hiki kibaya.

"Hebu wazia baba yako akifanya hivi bila wewe kujua."

Mwingine alisema: "Watu katika maoni ambao wanatetea vitendo vya mtu huyu ni kama yeye.

"Hakuna heshima kwa mtu yeyote. Acha kutumia dini yako kama ngao kufanya chochote unachotaka. Ikiwa huoni shida hapa, basi unahitaji msaada wa dhati."

Kuwa na ndoa nyingi kunaruhusiwa kisheria nchini Pakistani lakini mwanamume anayetaka kuoa tena anatakiwa kupata kibali cha kisheria cha kila mke wake wa sasa na kuonyesha kwamba anaweza kuwatunza wote ipasavyo.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! India inapaswa kufanya nini juu ya utoaji mimba wa kuchagua ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...