Cricketer wa Pakistani Babar Azam anatuhumiwa kwa Unyanyasaji wa Kimwili

Katika mkutano na waandishi wa habari, mwanamke mmoja amedai kwamba nahodha wa kriketi wa Pakistan Babar Azam alimnyanyasa na kumtumia vibaya.

Cricketer wa Pakistani Babar Azam anatuhumiwa kwa Unyanyasaji wa Kimwili f

"Tulikuwa tumepanga kuoa na kuarifu familia zetu"

Mwanamke ambaye hakutajwa jina amemshutumu nahodha wa kriketi wa Pakistan Babar Azam kwa kumnyanyasa baada ya kumpa ujauzito.

Alidai pia kwamba alimtumia kwa miaka 10 kwa kumpa matumaini ya ndoa ya uwongo.

Kulingana na mwanamke huyo, Azam ilimpendekeza mnamo 2010, hata hivyo, baada ya kumpa ujauzito mnamo 2016, alianza kumtishia na kumnyanyasa.

Katika mkutano na waandishi wa habari, mwanamke huyo alisema: "Aliahidi kunioa, alinipa ujauzito, alinipiga, akanitishia na akanitumia.

“Ninamfahamu Babar tangu wakati ambao hakuwa na uhusiano wowote na kriketi. Alitoka katika familia masikini.

“Natumai kaka na dada zangu wote hapa watanisaidia kupata haki ili kwamba hakuna binti atakayepitia kile nilicho nacho.

"Mimi na Babar tumekulia katika koloni moja, tulikuwa tukikaa pamoja."

Mwanamke huyo aliendelea kudai kuwa anaijua Azam tangu shuleni na alidai kwamba alimchumbia mwaka 2010.

“Alikuwa rafiki yangu wa shule. Mnamo 2010, alinipendekeza na nikakubali pendekezo lake. Kwa kweli alinipendekeza baada ya kuja nyumbani kwangu.

“Kadri muda ulivyozidi kwenda mbele, uelewa wetu uliboreka. Tulikuwa tumepanga kuoa na kuwajulisha familia zetu pia lakini walikataa.

“Ndipo mimi na Babar tukaamua kufunga ndoa kortini. Mnamo mwaka wa 2011, mimi na Babar tulikosa na kwa kuniahidi ndoa, tukanishika katika maeneo ya kukodisha.

"Wakati huo, nilikuwa nikimwomba aolewe lakini akasema" hatuko katika nafasi ya. Kwa wakati, tutaoa '. ”

Mwanamke huyo alielezea kuwa alisimamia matumizi yao, ambayo ni pamoja na pesa ambazo Babar Azam inahitajika kwa kriketi.

Alisema tabia yake ilibadilika mnamo 2016 wakati alimpa ujauzito. Mwanamke huyo alidai alikuwa akimdhulumu na kumtishia.

Aliongeza kuwa alitoa mimba yake kwa msaada wa marafiki zake.

"Mnamo 2017, nilitoa malalamiko ya polisi dhidi ya Babar katika Kituo cha Nasirabad.

"Amenitumia kwa miaka 10, kimwili na kingono."

Mwanamke huyo alizidi kudai kuwa kriketi huyo alitishia kumuua.

Kufuatia madai yaliyotolewa na mwanamke huyo, Babar Azam na Bodi ya Kriketi ya Pakistan (PCB) bado hawajawajibu.

Babar na timu zingine za Pakistan zinatembelea New Zealand na kwa sasa wanaendelea na kipindi cha siku 14 cha kujitenga huko Christchurch.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa aibu ya titi la kuchambua kuwa mwanamke?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...