Mahira Khan anasema angeoa Ayeza Khan ikiwa angeweza

Muigizaji maarufu wa Pakistan Mahira Khan ameelezea mapenzi yake kwa mwigizaji mwenzake Ayeza Khan na anafunua angemuoa ikiwa angeweza.

Mahira Khan anasema angeoa Ayeza Khan ikiwa angeweza f

"Anapendeza sana."

Mwigizaji mashuhuri wa Pakistani Mahira Khan anajulikana kwa tabia yake ya wazi na hivi karibuni alifunua kwamba angeolewa na mwigizaji Ayeza Khan ikiwa angeweza.

Mahira ameigiza filamu anuwai huko Pakistan na kuvuka mpaka nchini India.

hizi ni pamoja na Bol (2011), Bin Roye (2015), Nyota (2019), Raees (2017) kinyume Shahrukh Khan na wengi zaidi.

Wakati huo huo, Ayeza Khan anajulikana na anapigiwa makofi kwa kazi yake ndani ya maigizo kama Adhoori Aurat (2013), Mere Meherbaan (2014), Koi Chand Rakh (2018) kutaja chache tu.

Bila shaka, waigizaji wote wawili pia wanajulikana kwa uzuri wao na umaridadi ambao wameonyesha mara kwa mara.

Licha ya kuwa hajawahi kufanya kazi pamoja kwenye mradi, Mahira amekuwa akisema juu ya kupendeza kwake Ayeza.

Kulingana na mwingiliano wa moja kwa moja wa hivi karibuni, Mahira alimsifu mwigizaji Sajal Aly. Kisha akaendelea kutaja kwamba angemuoa Ayeza ikiwa hangechukuliwa tayari.

Alisema:

“Kama Ayeza hangeolewa na Kidenmark, ningemuoa. Anapendeza sana. ”

Ayeza Khan alifunga ndoa na muigizaji wa Pakistani Danish Taimoor mnamo 8 Agosti 2014 baada ya kuwa kwenye uhusiano kwa miaka 8.

Wanandoa wanashiriki binti, Horrain Taimoor ambaye walimkaribisha mnamo 2015 na mtoto wa kiume, Rayan Taimoor mnamo 2017.

Ayeza na Kidenmark wanajulikana kama mmoja wa wanandoa wanaopendwa zaidi huko Pakistan.

Kwa upande mwingine, Mahira Khan alikuwa ameolewa na Ali Askari kwa miaka nane kutoka 2007 hadi 2015. Yeye pia ni mama mmoja kwa mtoto wake, Azlan Askari.

Akizungumzia jinsi mtoto wake ni kipaumbele chake, Mahira alisema:

“Ninafanya filamu moja tu kwa wakati mmoja. Kipaumbele changu cha kwanza ni mtoto wangu. Kwa hivyo ni kazi ngumu sana. ”

“Lakini inaweza kufanyika. Yote ni juu ya uchaguzi. Mara nyingi nimelazimika kuacha kazi nzuri. Kwa bahati nzuri, kazi ambayo nimefanya imefanya kazi kwangu. ”

Inaripotiwa, Mahira Khan yuko kwenye uhusiano na Salim Karim ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa kuanza kwa Pakistani anayeitwa Simpaisa.

Uvumi wa wanandoa wanaodaiwa walifanya mizunguko kwenye wavuti baada ya wenzi hao kuonekana pamoja mnamo Aprili 2019.

Kuchukua Instagram, Mahira alishiriki picha kutoka kwa sherehe ya harusi ambayo Salim anaonekana karibu na mwigizaji huyo.

Uvumi juu ya ushiriki wao wa madai pia ulienea kwenye media ya kijamii. Walakini, hii haijathibitishwa na Mahira Khan wala Salim Karim.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...