Daktari wa Kihindi afukuzwa kazi kwa risasi kabla ya Harusi katika Ukumbi wa Uendeshaji

Katika tukio la kushangaza, daktari mmoja wa Kihindi alifukuzwa kazi baada ya risasi yake ya kabla ya harusi ndani ya chumba cha upasuaji kusambaa.

Daktari wa Kihindi afukuzwa kazi kwa risasi kabla ya harusi katika Ukumbi wa Uendeshaji f

Wenzi hao walikuwa wamevalia nguo za matibabu

Daktari mmoja raia wa India alipoteza kazi baada ya risasi yake ya kabla ya harusi na mchumba wake ndani ya jumba la upasuaji kusambaa kwenye mitandao ya kijamii.

Risasi ya kipekee ilifanyika katika hospitali ya Chitradurga ya Karnataka, ambapo Dk Abhishek alifanya kazi kama daktari kwa msingi wa mkataba.

Picha zilionyesha Dkt Abhishek 'akimfanyia' upasuaji 'mgonjwa' huku mchumba wake akimsaidia.

Wanandoa hao walikuwa wamevalia scrubs za matibabu huku 'mgonjwa' akiwa amelala kwenye meza ya upasuaji.

Wanandoa hao wanapoendelea na mshangao wao, kamera inakaa ili kuonyesha vifaa vya kitaalamu vya kuwasha na wapiga picha.

Wapigapicha hao wanasikika wakicheka huku wakipiga picha ya kabla ya harusi yenye mada ya matibabu risasi.

Mchumba wa daktari anacheka huku akirudi nyuma.

Kuelekea mwisho wa video, mwanamume anayecheza mgonjwa anaketi na kila mtu ndani ya chumba anaangua kicheko.

Klipu hiyo iliposambaa, watumiaji wa mitandao ya kijamii walikuwa na maoni tofauti.

Wengine walimsihi Dk Abhishek kuwa na heshima zaidi kwa taaluma yake wakati mmoja hakuona shida na upigaji risasi:

"Sijapata chochote kibaya kwenye picha hii. Kila kitu kinaonekana kuwa sawa.

"Hakukuwa na haja ya kuwa na wivu kwa mtu kufikiria nje ya boksi kwa risasi yao ya kabla ya harusi.

"Hakukuwa na ubaya wowote uliofanywa kwa mtu yeyote pia anayecheza nafasi ya mgonjwa anafahamu vyema na ni sehemu ya kitendo."

Walakini, umaarufu wa video hiyo ulirudi kwa daktari.

Waziri wa Afya wa Karnataka Dinesh Gundu Rao aliamuru Dkt Abhishek afurushwe hospitalini.

Aliandika kwenye Twitter: "Daktari ambaye alipiga risasi kabla ya harusi katika ukumbi wa upasuaji wa Hospitali ya Serikali ya Bharamasagar huko Chitradurga amefukuzwa kazi.

“Hospitali za serikali zipo kwa ajili ya huduma za afya za watu na sio kazi binafsi.

"Siwezi kuvumilia utovu wa nidhamu kama huu kutoka kwa madaktari."

“Watumishi wote wa kandarasi, wakiwemo madaktari na watumishi wanaofanya kazi katika idara ya afya, wanapaswa kutekeleza majukumu yao kwa mujibu wa sheria za utumishi wa serikali.

“Tayari nimewaagiza madaktari husika na watumishi wote kuwa makini ili unyanyasaji wa aina hiyo usitokee katika hospitali za Serikali.

"Kila mtu anapaswa kuzingatia kutekeleza jukumu hilo akijua kuwa vifaa vinavyotolewa na serikali kwa hospitali za serikali ni kwa ajili ya afya ya watu wa kawaida."

Renu Prasad, Afisa Afya wa Wilaya ya Chitradurga, aliongeza:

“Tulimteua kupitia Misheni ya Kitaifa ya Afya (NHM) kwa kandarasi mwezi mmoja uliopita kama afisa wa matibabu.

“Jumba la upasuaji linalozungumziwa kwa sasa halitumiki na linafanyiwa ukarabati. Haijafanya kazi tangu Septemba.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Umewahi kununua viatu vibaya vya kufaa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...