Jinsi Ex-Amazon Delivery Driver alikua Millionaire

Dereva wa usafirishaji wa Amazon ambaye aliacha kazi yake ya chini ya mshahara amekuwa milionea chini ya miaka miwili baadaye.

Jinsi Ex-Amazon Delivery Driver alivyokuwa Millionaire f

"Ilikuwa utambuzi wa kushangaza wa kile kinachowezekana"

Dereva wa zamani wa Amazon amekuwa milionea chini ya miaka miwili baada ya kuacha kazi yake.

Kaif Bhatty, wa London, karibu alisimamia shuleni ambapo walimu walidaiwa "kumdhalilisha na kumdharau" mbele ya wanafunzi wenzake.

Baada ya kuhitimu kutoka chuo kikuu mwaka wa 2017, Kaif alianza kufanya kazi kwa Amazon, akipeleka vifurushi kwa hadi saa 14 kwa siku.

Jambo hilo lilimfanya ajisikie kudhoofika na aliogopa kufanya kazi kwa mshahara wa chini kabisa maisha yake yote.

Kaif alichukua hatari kwa kuwekeza akiba yake yote cryptocurrency. Aliweka £700 kwenye sarafu inayoibuka inayoitwa Verge na hakutazama nyuma.

Iliongezeka haraka hadi pauni 30,000, na kumletea pesa nyingi zaidi kwa siku kuliko kazi yake ya Amazon ilifanya kwa mwaka mmoja.

Hii ilimchochea kuacha kazi yake ya Amazon.

Kaif alisema: "Sikuweza kuamini - sijawahi kuwa karibu na kiasi hicho cha pesa maishani mwangu hapo awali.

"Ilikuwa utambuzi wa kushangaza wa kile kinachowezekana na kunichochea kuchunguza zaidi katika crypto.

"Sijawahi kuwa na nia ya kuwa tajiri kwa ajili yake lakini kwa ajili ya uhuru inakupa wewe. Niliamua hapo hapo kwamba nilitaka zaidi na nikaweka nia yangu kufikia hilo.”

Mapato ya Kaif yaliendelea kuongezeka.

Miezi michache tu baada ya kuacha kazi yake, aliingiza £500,000 na mwaka mwingine baadaye, Kaif akawa milionea.

Tangu kuwa milionea, Kaif amehamia Dubai. Alijinunulia nyumba ya upenu ya £417,000 na Mercedes G-Wagon yenye thamani ya £209,000.

Hapo awali, wazazi wa Kaif walisitasita kuhusu yeye kuacha kazi yake ili kutafuta pesa za siri, lakini walibadilisha mawazo yao mara tu alipoanza kupata pesa nzuri.

Alieleza hivi: “Walipoona mafanikio niliyokuwa nayo, wasiwasi huo wote ulitoweka mara moja.

"Ninaweza kufurahia maisha niliyokuwa nikitamani siku zote na ninaweza kufanya mambo ambayo ningeweza kufikiria tu kwenye mshahara wangu wa awali."

"Wanajivunia sana yale niliyofanikisha nikiwa na umri mdogo na wanajivunia vile vile kwamba sijairuhusu ipite kichwani mwangu kwa sababu mimi bado ni mtu mkarimu na anayejali ambaye nimekuwa siku zote."

Amejikita katika kuwarudishia watu wa asili zinazofanana. Kaif aliongeza:

“Kupitia yale niliyopitia shuleni kumenipa hisia nyingi lakini kuna watu wengi wana hali mbaya zaidi.

"Nataka kutumia nguvu zangu kusaidia watu ambao ninaweza kuona mambo yanayofanana kutoka kwa maisha yangu ya zamani."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Kunapaswa kuwa na utofauti zaidi katika Oscars?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...