Eijaz Khan afunguka juu ya Uhusiano Wake na Pavitra Punia

Aliyekuwa mgombea wa Bigg Boss, Eijaz Khan amezungumza waziwazi juu ya uhusiano wake na mwenzake wa nyumbani, Pavitra Punia. Pata maelezo zaidi.

Eijaz Khan afunguka juu ya Uhusiano wake na Pavitra Punia F

"Tutaona inaenda wapi"

Bigg Bosi (2021) mshiriki Eijaz Khan amedai upendo wake kwa mshiriki mwenzake Pavitra Punia.

Eijaz Khan, ambaye ghafla aliacha onyesho maarufu la ukweli la India, pia amefunua kuwa kurudi kunaweza kuwa kwenye kadi.

Kwa sababu ya kujitolea hapo awali, Eijaz ilibidi afanye uamuzi mgumu wa kuacha onyesho, wiki nne kabla ya kumalizika.

Walakini, wakati wake Mkubwa Bigg, mamilioni ya watazamaji walikuwa na raha ya kutazama uhusiano wake na Pavitra Punia.

Ingawa kwenye kipindi Eijaz Khan alionekana kukwepa maendeleo ya Pavitra, sasa amekiri hisia zake kwake.

Akizungumza na Hindustan Times juu ya mapenzi yake kwa Pavitra Punia, Eijaz Khan alisema:

"Hakuna mahali pazuri pa kutambua ukweli wa mtu kuliko nyumba ya BB. Sham nzima ya Pavitra kuwa msichana mgumu ilibanwa; yeye ni mwepesi kabisa.

“Kwa kweli, yeye ndiye mtu anayejali zaidi najua. Amekuwa akinipikia. Simu yangu ya nne baada ya kutoka nyumbani ilikuwa kwake.

"Baada ya kumwacha baba yangu, nimetumia muda mrefu zaidi kutoka kwake tangu nilipotoka kuelewa ambayo haijasemwa.

"Vitu vingi vilihitaji kushughulikiwa, sio tu juu ya zamani, lakini pia kile tunachofikiria juu ya kila mmoja."

Eijaz Khan aliendelea kusema kuwa uhusiano wake na Pavitra sio "bandia" kama watu wengine wanavyodhania. Alisema:

"Sisi sio watoto, hatuko kwenye mchezo wa uchumba, na tumepata maumivu ya moyo."

"Wacha niiweke hivi, watu ambao wanafikiria usawa wangu na Pavitra ni bandia, wao wenyewe ni bandia."

Eijaz Khan aliendelea kutaja kwamba amewahi hata kukutana na kaka wa Pavitra. Alisema:

“Nilipokutana na Pavi, nilikutana na kaka yake, pia. Yeye ni mtamu. Nilifanya pia ndugu yangu akutane naye. Tunachukua kila siku kama inavyokuja. Nampenda."

Aliongezea zaidi:

"Nia yangu ni ya uaminifu, safi na pavitra, pun iliyokusudiwa! Tutaona inaenda wapi, tusifafanue au kuiweka lebo. ”

Walakini, kulingana na mahojiano ya hapo awali na ETimes, Pavitra alizungumzia uhusiano wake wa madai na Eijaz.

Alidai kuwa hisia zake kwa Eijaz hazikuwa "bandia" au ziliwekwa tu kwa ajili ya onyesho la ukweli. Pamoja na hayo, alisema kwamba hisia zake kwa Eijaz haziwezi kufafanuliwa kama "upendo."



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni ipi filamu ya ibada ya Briteni unayopenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...