Muigizaji Shahbaz Khan alishtakiwa kwa madai ya Unyanyasaji wa Msichana

Muigizaji maarufu wa runinga Shahbaz Khan ameshtakiwa kwa madai ya kumdhalilisha msichana. Uchunguzi wa polisi unaendelea.

Muigizaji Shahbaz Khan alishtakiwa kwa madai ya Unyanyasaji wa Msichana f

"malalamiko ya unyanyasaji dhidi yangu yamewasilishwa"

Kesi ya polisi imesajiliwa dhidi ya mwigizaji wa televisheni Shahbaz Khan baada ya kudaiwa kumdhalilisha msichana mchanga.

Mhasiriwa alitoa malalamiko hayo katika Kituo cha Polisi cha Oshiwara jijini Mumbai. Polisi ilitoa taarifa kuhusu tukio hilo Jumatano, Februari 12, 2020.

FIR ilisajiliwa chini ya Kanuni ya Adhabu ya India Sehemu ya 354 (shambulio au nguvu ya jinai kwa mwanamke kwa nia ya kukasirisha unyenyekevu wake) na 509 (neno, ishara au kitendo kilichokusudiwa kutukana adabu ya mwanamke) ya Nambari ya Adhabu ya India.

Taarifa ilisomeka:

"Kesi ya unyanyasaji iliyofunguliwa dhidi ya mwigizaji Shahbaz Khan katika Kituo cha Polisi cha Oshiwara.

"FIR imesajiliwa chini ya IPC sec 354 (Shambulio au nguvu ya jinai kwa mwanamke kwa nia ya kukasirisha unyenyekevu wake) & 509 (Neno, ishara au kitendo kilichokusudiwa kutukana adabu ya mwanamke)."

Uchunguzi unaendelea, hata hivyo, Khan hajakamatwa.

Kufuatia malalamiko dhidi yake, Shahbaz amekanusha madai hayo na kudai kwamba mlalamishi na marafiki zake walijaribu kumshambulia binti yake.

Juu ya mashtaka ya unyanyasaji, Shahbaz alisema:

"Sijui polisi wa Oshiwara walichukuaje malalamiko bila kuthibitisha ukweli."

Alielezea kuwa msichana huyo na watu wengine 20 walijitokeza katika nyumba yake na kuanza kumtukana binti yake.

Msichana aliamini kuwa binti yake alikuwa akiongea na mpenzi wake, jambo ambalo alikataa.

Kesi haikusajiliwa, hata hivyo, siku chache baadaye, msichana huyo alimsukuma binti Shahbaz kutoka kwa pikipiki inayosonga, na kusababisha majeraha kidogo.

Hii ilisababisha Khan kukasirika na akaenda nyumbani kwa msichana huyo, akimuonya aache kumshambulia binti yake.

Alisema:

“Jambo linalofuata najua ni kwamba malalamiko ya unyanyasaji dhidi yangu yamewasilishwa katika kituo cha polisi cha Oshiwara na kwamba nimemgusa msichana huyo vibaya.

"Kushangaza zaidi polisi walikubali malalamiko bila uthibitisho wowote."

Shahbaz alifunua kwamba aliwasilisha malalamiko dhidi ya msichana huyo.

"Niliwasilisha malalamishi dhidi yake lakini ambapo binti yangu alikuwa amelazwa, mamlaka hayo yako katika kituo cha polisi cha Versova.

"Kwa hivyo usiku, tulikwenda huko na tukachukua MOTO dhidi ya msichana na wavulana ambao walikuwa wakimtendea vibaya."

Shahbaz Khan amejitokeza katika filamu kadhaa za Sauti na vipindi vya Runinga. Baadhi ya majukumu yake ya kuongoza TV ni pamoja na ChandrakantaYugMaratha Mkuu na Upanga wa Tipu Sultan. Khan pia ameonekana Prithviraj Chauhan.

Kama mwigizaji, Khan anajulikana kwa kucheza majukumu hasi na pia ni maarufu kwa utoaji wake wa mazungumzo yenye nguvu.

Kwa upande wa filamu, Shahbaz amejitokeza katika Vinod ya wakala na Heera.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...