Leicester Man anakubali Kumchoma Mke hadi Kifo Mtaani

Mwanamume mwenye umri wa miaka 28 kutoka Leicester alifika kortini na alikiri kumchoma kisu mkewe wa miaka 29 mitaani.

Leicester Man anakubali Kumchoma Mke hadi Kifo katika Mtaa f

"Bibi Goyal alipatikana na majeraha mengi ya kuchomwa visu"

Kashish Aggarwal, mwenye umri wa miaka 28, wa Leicester, amekiri kosa la kumchoma mkewe kwa kifo mitaani.

Geetika Goyal mwenye umri wa miaka ishirini na tisa alipatikana amekufa barabarani na majeraha ya kuchomwa shingoni, kifuani na mkono mnamo Machi 2021.

Mwili wake ulipatikana huko Uppingham Close, Leicester, mwanzoni mwa Machi 4.

Aggarwal alikamatwa muda mfupi baada ya upangaji huo. Polisi wa Leicestershire walifunua kwamba muuaji na mwathiriwa walikuwa mume na mke. Wenzi hao waliishi katika Barabara ya Wintersdale iliyo karibu.

Awali Aggarwal alikana mashtaka ya mauaji hayo mabaya lakini mnamo Oktoba 8, 2021, alibadilisha ombi lake kuwa na hatia katika Mahakama ya Taji ya Leicester.

Ilisikika kuwa kaka ya Bi Goyal alikuwa ameripoti kupotea kwake chini ya masaa sita kabla ya mwanachama wa umma kugundua mwili wake umelala kwenye lami.

Taarifa ya polisi ilisema: "Kufuatia wasiwasi uliotolewa na Aggarwal, kaka ya Bi Goyal alikuwa ameripoti dada yake kupotea kwa polisi kabla ya saa 9 alasiri mnamo Machi 3.

"Polisi walihudhuria nyumba hiyo na maswali yalitekelezwa.

"Saa 2:25 asubuhi iliyofuata, polisi walipokea simu kutoka kwa mwanachama wa umma akiripoti kwamba mwanamke alikuwa amelala kwenye lami huko Uppingham Close.

“Polisi walihudhuria ambapo Bi Goyal alipatikana na majeraha mengi ya kuchomwa shingoni, begani, kifua na mkono.

"Huduma ya Ambulance ya Mashariki mwa Midlands pia ilihudhuria na Bi Goyal alitangazwa kuwa amekufa katika eneo la tukio."

Mahakamani, silaha ya mauaji, kisu kikubwa, ilionyeshwa.

Mwendesha mashtaka William Harbage QC, alisema:

“Hii ndiyo silaha iliyokuwa ikitumika. Ina kofia ya usalama ya plastiki kwenye ncha ambayo inaonekana kuwa ilibadilishwa baadaye [baada ya shambulio baya].

"Inatoka kwa seti mpya ya sanduku."

Aggarwal alirudishwa rumande na yuko tayari kuwa kuhukumiwa Oktoba 18, 2021.

Jaji Timothy Spencer QC alimwambia Aggarwal:

"Umekiri kosa kubwa zaidi la jinai linalojulikana kwa sheria yetu."

"Utapokea sifa kwa ombi lako. Hukumu hiyo, kwa hali yoyote, imeamriwa na sheria.

"Itakuwa hukumu ya kifungo cha maisha lakini ninachopaswa kuamua ni kifungo cha chini utakachotumikia kabla ya kufikiria kuachiliwa."

Mkaguzi wa Upelelezi Jenni Heggs, wa Kitengo cha Operesheni Maalum cha Midlands Mashariki, alisema:

“Mawazo yangu yako kwa Geetika Goyal na familia yake. Ombi la leo kwa kusikitisha halitamrudisha Geetika lakini nina matumaini inasaidia familia ya Geetika kwa njia ndogo kuona kuwa haki inatendeka.

"Sasa tunaendelea kusaidia familia tunapojiandaa kwa usikilizaji wa hukumu."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Viwango vya talaka vinaongezeka kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...